ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Up date Mr.Perfect + Cameo หมาแดงอยุธยา
  • จากกระทู้เดิม http://pitbullzone.com/community/discussion/33359/-ถ้าคุณชอบ-resnose-ถ้าคุณชอบ-โจโจ้-#Item_51
    ขออนุญาตอัพเดทกันหน่อย

เริ่มต้นที่F1 (จองแล้ว)imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ee104.JPG 95K
    ee103.JPG 77K
    ee101.JPG 74K
    ee107.JPG 77K
  • F2imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ee201.JPG 87K
    ee203.JPG 87K
    ee202.JPG 79K
    ee211.JPG 112K
  • F3imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ee302.JPG 111K
    ee305.JPG 119K
    ee309.JPG 122K
    ee308.JPG 102K
  • สนใจติดต่อเจ้าของลูกสุนัขโดยตรงได้ที่ 080 938 4899 บูม ครับ
  • ผมว่าไม่ถึงอาทิตย์หมดแน่ ๆ
  • ลูกหมาดูสมบูรณ์แข็งแรง สวยมากครับ
  • image ขออณุญาติ เพิ่มเติมF2คับ^^
    ไฟล์แนบ
    DSCN1334.JPG 262K
  • image รูปนี้ฝากให้เจ้าของ F1 คับ^^(เสียดายมว๊ากๆ)
    ไฟล์แนบ
    DSCN1330.JPG 260K
  • ดูแลได้ดีมากๆเลยบูม เสียดายแทน
  • ขอบคุณทุกคน ทุกความเห็นที่ให้ความสนใจลูกสุนัขชุดนี้มากครับ^^
    PitBullLive: สาธุๆ คับ ^^
    engin_pit: O_Angthong: ส่วนตัวบูมคิดว่าการที่ลูกหมาออกมาน้อยตัวทำให้เราและแม่หมาดูแลลูกได้ทั่วถึงคับ และส่งผลดีต่อสุขภาพลูกหมาด้วยคับ แต่อย่างไรก็อย่าลืมว่าต้องให้เครดิตกับสายเลือดไว้ด้วยคับ และที่ขาดไม่ได้เลยคือพี่โตที่วางแนวทางการบรีดได้ลงตัวและแน่วแน่ชัดเจน ผลออกมาก็ลงตัวตามความคาดหมาย:063: สวัสดีปีใหม่พี่ๆทุกคนด้วยคับ :m66: (ฝากเบอร์ติดต่อบูมไว้อีกเบอร์นึงคับ 0858797960 ) :X
  • =D> ^:)^ อะไรจะสวยขนาดนั้น อิจฉาจัง
  • สุดยอดทั้งลูกสุนัข และตากล้องครับ ถ่ายทอดอริยาบทของน้องๆได้เยี่ยมยอดเลยครับ :063:
  • F 3 เข้าตาคับสวยๆๆ สังเกตให้ดี สาวนี่แฝงที่เด็ด :o019:
  • สวยมากคับ
  • ไม่อยากดูเลยใจจะขาด :021: F1
  • :006: :006: :006: :006: :006: :006: :006: :006:
  • ลูกหมาสวยมากๆ ฝีมือการถ่ายรูปไม่ธรรมดา ชอบๆ =D> =D> =D>
  • สวัสดีปีใหม่ ครับพี่โต เอฟ 3 อย่างสวยครับ
    ฝากเลี้ยงได้นะครับ
  • ดีใจจังคุณน้อยมีหมาเพิ่มอีกแล้วแล้วจะไปชมน่ะชอบอยู่เหมือนกัน
  • ดูสุขภาพดีจังครับ คนยุดยาเลี้ยงหมาดีเนอะ อิอิ*^
  • L-) อัฟให้ครับ ลูกหมามีการดูแลที่ดีมาก อ้วนสวย คุณภาพเกิน100%
  • สวยมากครับพี่โต ใครอัดเนี่ยครอกเนี๊ยะ ขอสูตรหน่อยคราฟฟฟฟ
  • image

!!!อัพหน่อยคับ^^ ตอนนี้ลูกหมายังอยู่ทั้ง2ตัวน่ะคับ ตอนนี้หมาอายุ56วันแล้วคับ ลองโทรเข้ามา หาเรื่องคุยเล่นกันได้คับ แต่ถ้าสนใจลูกหมาเรื่องราคาคุยไม่ยากคับ ถ้าจะเอาไปต่อสายขอแค่มีแนวทางชัดเจน โทรมาได้เลยคับ ตอนนี้ลูกหมากำลังจะย้ายมาอยู่นครปฐมนะคับ เพิ่งหย่านมแม่คับ(นี่แหละคับสูตรที่ทำให้ลูกหมาสมบูรณ์^^) เรื่องง่ายๆคับ ได้ทั้งโครงสร้าง ได้ทั้งภูมิคุ้มกัน แค่เราให้ลูกหมาได้อยู่กับแม่จนกว่าจะหย่านมจริงๆ รับรองได้มาเต็มๆ^^ :-D
    ไฟล์แนบ
    DSC_0060.JPG 145K
  • image

ตอนนี้ตอนนี้บอดี้เริ่มออกกันแล้ว พอจะดูเค้าโครงออกมั้งแล้วถึงความแตกต่างของโครงสร้างลูกหมาทั้งสองตัวนี้คับ!!! จะเริ่มอธิบายเป็นรายตัวไปนะคับ เริ่มจากF2 สีฟางข้าวออกแนวสูงใหญ่ มีมุมขา มีไหล่ โครงสร้างอาจจะติดไปทางเชฟวี่บ้าง แต่ยังคงความจี๊ดจ๊าดสะใจในแนวทางของโจโจ้ และยังมีหัวที่สวยงาม มีช่วงกรามที่ค่อนข้างกว้างและปูดออกตามแนวทางของสายเลือดcamerot's ซึ่งเป็นสิ่งที่เราต้องการดึงออกมาให้มากที่สุด ในการบรีดครั้งนี้
    ไฟล์แนบ
    ee206.JPG 109K
  • image

มาถึงตัวที่สองคับ!!! ไอ้ตัวนี้แอบชอบเป็นการส่วนตัวคับ ความรู้สึกส่วนตัวคิดว่าเวลามองมันแล้วรู้สึกสบายตา มองแล้วมันเพลินในอารมณ์ เพราะมันเป็นส่วนผสมที่ค่อนข้างลงตัวที่สุด แบบที่ไม่ต้องพูดอะไรกันมากคับ มันมีความbalanceของโครงสร้าง มองดูอาจจะไม่Extremeไม่สะใจคนชอบแนวฮาร์ดคอร์ผ่านได้เลยคับ แต่ถ้าชอบในแนวทางเดียวกันชอบหมาที่มีความสมดุลของโครงสร้าง อยากให้ลองพิจารณาตัวนี้ดูคับ หมาตัวนี้ผมอยากให้ได้ไปอยู่กับคนที่เห็นคุณค่ามันจริงๆ เพราะหมาตัวนี่ผมแน่ใจเหลือเกินว่ามันจะเป็นจิ๊กซอตัวสำคัญตัวนึงที่จะเติมเต็มส่วนที่ขาดหายของสายที่เห็นความสำคัญของมัน!!! :o058:
    ไฟล์แนบ
    ee301.JPG 100K
  • imageimage

ภาพรวมๆคับ ฟินๆ :o016:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0175.JPG 180K
    DSC_0171.JPG 238K
  • เหม็นขี้ฟันฮ่ะ =P~
  • งาม pm ราคาให้หน่อยนะครับ
  • ผมมันก็แค่เด็กน้อยด้อยความรู้ ที่ยังต้องขวนขวายเก็บประสบการณ์อีกมาก ถ้าทำอะไรผิดพลาดไปวานพี่detช่วยชี้แนะด้วยคับ^^ ^:)^
  • minoriorange ขอโทษจิงๆคับ pm คืออะไรเหรอคับ? พอดีโง่ภาษาอ่ะคับ TT^TT :o008:
    (ลองโทรมาคุยกันดีมั้ยคับ^^)
  • อย่าโม้มากเลยฮ่ะ หมายังตัวกะเปียกเดียว

พ่อหมาจ่ายลูกมาหลายครอกแล้วไม่ใช่เหรอ ขอดูผลงานหน่อยฮ่ะ และภาพมุมขาหลังของพ่อหมาด้วยฮ่ะ
    ภาพแม่หมามีอยู่ภาพเดียว ?? ถ้ามีอีกลงให้ผู้บริโภคได้ชมเชยหน่อยซิฮ่ะ :032:
  • แหม!พี่detก้อออ^^ ผมก็ขอโม้บ้างไรบ้างคับ ไอ่ผมมันก็ยังใหม่ ยังไม่รู้ปะสีปะสาคับ ผมคิดไรได้ก็พูดไปคับ^^ พี่ๆอย่าถือสาผมเลยน่ะ

ส่วนรูปแม่หมา ก็รูปนี้มันสวยสุดแล้วอ่ะพี่ หมาผมมันได้แค่นี้อ่ะ ช่างมันเถอะน่ะพี่^^ (ใช้วิธีมาดูตัวจริงเอาแระกัน^^):-D
  • สวยงามมากคับ
  • pakpoom 4:06AM Permalink
    สวยงามมากคับ
    ...........
    ขอบคุณคร๊าบบบบ^^
  • ขอบคุณพี่ๆที่ให้ความสนใจกันอยู่ครับ ^^ ตอนนี้ก็ยังมีพี่ๆติดต่อเข้ามาสอบถามเรื่องลูกหมาอยู่ตลอดเรื่อยๆครับ แต่ยังอยู่ระหว่างการตกลงกันอยู่ครับ ---ขอบคุณโทรศัพท์ทุกสายสำหรับมิตรภาพครับ--- :039: ^:)^
  • ขออัพเดตกระทู้หน่อยครับ^^ ตอนนี้ลูกได้เจ้าของหมดทุกตัวแล้วครับ ได้เจ้าของที่ลงตัวตามแนวทางที่ต้องการทุกตัวคับ :X (แพลนบรีดของเจ้าของหมาชุดนี้ แต่ละตัวน่าสนใจมากครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความใว้ใจครับ)
    F1....กรุงเทพ
    F2....ปทุมธานี
    F3....เชียงราย
    ขอบคุณสำหรับพื้นกระทู้คร๊าบบบ^^ :039: