ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีปีใหม่ 2556 /2013
  • Happy New Year 2013/2556

image

ขอส่งความสุขถึงสมาชิกทุกท่านด้วย ด้วยภาพพระอาทิตย์ขึ้นตอนอรุณรุ่งที่ยอดภูเรือนะครับ
    และขอขอบคุณทุกคำอวยพร ขอบคุณทุกข้อความ ที่ส่งมาแสดงความปราถนาดีครับ

ช่วงปีใหม่ผมพาครอบครัวไปเที่ยวภูเรือ นอนบนภูเรือสองคืน และ มานอนที่เชียงคานอีกหนึ่งคืน
    ช่วงนี้ไม่สามารถเข้าเน็ตได้เลยครับ อุตส่าห์ตั้งใจจะใช้ไอแพดถ่ายภาพสวยๆแล้วอับเดทลงเว็บแบบสดๆ
    แต่ไม่มีสัญญานอินเตอร์เน็ตเลย ขนาดมาที่เชียงคานแล้วยังใช้มือถือไม่ได้ ถามชาวบ้านเขาบอกว่า
    ระบบมันกวนกับของประเทศลาวต้องปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ และอย่าแปลกใจถ้าเจอค่าบริการนาทีละ 70 บาท เพราะมันไปใช้ของลาวครับ

ต้องขออภัยที่ไม่ได้ตอบกลับในทุกข้อความครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2608rs.jpg 101K
  • image
    image

อุตส่าห์ตื่นตั้งแต่ตีสี่ เพื่อไปเฝ้ารอพระอาทิตย์ขึ้น จะได้ถ่ายภาพสวยๆมาอวด
    คนแน่นลานไปหมด หามุมยากมาก ไม่ได้เอาขาตั้งกล้องไปด้วย กำลังเล็งดีๆ ก็มีคนเดินตัดหน้ากล้องซะงั้น
    ไฟล์แนบ
    STB_2589rs.jpg 85K
    STD_2593rs.jpg 107K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้มีแต่สิ่งดีๆนับจากนี้ไปครับ :">
  • สวัสดีปีใหม่ 2556 ขอให้ pitbullzone อยู่กับวงการนี้ตลอดไป และขอให้เจ้าของบอร์แข็งแรงทั้งมีความสุขกันทั้งครอบครัว
    :053:
  • สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านนะคับสิ่งไหนไม่ดีก็ขอให้มันหมดไปกับปีเก่า...ฯลฯ
    ปีใหม่นี้ขอให้สมาชิกทุกท่านมีความสุขสมหวังร่ำรวยถูกหวยกันทั่วหน้าคับ
    :-D
  • สวัสดีเริ่มปีใหม่เช่นกันครับ ขอพิทบูลโซน อยู่คู๋คนรักพิตบูลตลอดไปครับimage
    ไฟล์แนบ
    4544.jpg 199K
  • ขอให้คนที่อ่านมีความสุข ร่ำรวยเงินทอง ให้pitbullzoneอยุกับพวกเราตลอดไป มะว่าจะยังไงอยุในใจผมคนนึงล่ะคับ^o^
  • สวัสดีปีใหม่ ขอให้พี่น้องพิทบูลโซนทุกคนปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ
    และ ขอให้พิทบูลโซนจงมีแต่เรื่องดีๆตลอดไป
  • สวัสดียามเช้าวันสุข(ศุกร์)แรกแห่งชาติประจำปี 2556 ครับ

ผมมั่นใจว่าปีนี้จะเป็นปีทอง เป็นปีแห่งความสุข และปีนี้ก็คงจะมีแต่เรื่องดีๆเกิดขึ้นในสังคมของเรานะครับ
    วันนี้ทิศทางของพวกเราเริ่มชัดเจนมากขึ้น กิจกรรรมหลักของเราที่จะใช้เป็นธงนำก็คือ การแข่งลากน้ำหนักเป็นอันดับแรก
    ส่วนกิจกรรมเสริมประเภทอื่นๆที่พิตบูลทำได้ ไม่ว่าจะเป็นสปริงโพล์ แฮงกิิ้ง ไต่ผนัง กระโดดไกล กระโดดสูง กระโดดน้ำ หรือแม้กระทั่งการประกวด ผมจะใช้เป็นกิจกรรมสาธิตไปก่อน โดยอาจจะนำไปร่วมโชว์ในงานเพื่อเผยแพร่ให้คนรู้จักมากขึ้น แต่จะยังไม่มีการจัดแข่งหรือประกวดอย่างเป็นทางการ จนกว่าจะมีคนให้ความสนใจมากพอ ผมจึงจะจัดประกวดหรือจัดแข่งให้ในลำดับต่อไปครับ
  • ฟิตจัดมากตอนนี้ อยากพิชิตแชมป์สนามแรกในรุ่นจริงๆๆ 36.1-40 กก. ใครไม่ฟิต มีสิทธ์นั่งชมก่อนแน่นอน :063: =D> (สองสายพันธุ์นี้เขาก็สวัสดีปีใหม่กัน)image
    ไฟล์แนบ
    4507.jpg 188K
  • สวัสดีปีใหม่ครับผมขอให้พี่มาร์ค และผู้ใหญ่ทุกๆท่านในวงการลากน้ำหนักมีแต่ความสุขตลอดทุกๆปีนะครับimage
    และขอส่งความสุขนี้ไปยังสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะครับ
    image

สวัสดีปีใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    z1.jpg 127K
    z2.jpg 141K
  • สวัสดีปีใหม่สมาชิกพิทบูลโซนทุกคน ความสุขและสิ่งดี ๆจงมีแด่ทุกท่านตลอดปี และตลอดไป :039:
  • สวัสดีปีใหม่ขอให้พี่มาร์คเเละครอบครัวมีความสุขเเละอยู่คู่pitbullzoneตลอดไปครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่ ขอให้ครอบครัวพิทบูลฯโซนมีแต่ความสุขร่ำรวยเงินทองตลอดทั้งปีและตลอดไปครับ
  • สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่าน ขอให้เตรียมพร้อมรับกับปัญหาเศรษฐกิจในปีนี้ด้วยนะครับ สัญญานมันเริ่มจะออกแล้วโชคดีทุกท่านครับ