ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าบิ๊กกี้อายุใกล้จา 10 เดือนเเละ
  • แบบนี้พอไปวัดไปวาได้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    e.jpg 11K
    d.jpg 13K
    c.jpg 18K
    b.jpg 15K
    a.jpg 17K
  • ต่ออีกนิดครับ
    ไฟล์แนบ
    g.jpg 13K
    f.jpg 13K
  • เลี้ยงบนพื้นลื่นๆ ระวังข้อสะโพกหลุดนะครับ
    ยิ่งถ้าตัวใหญ่น้ำหนักมากๆ อันตรายครับ
  • ไปวัดไม่ได้ครับเดียวพระ ชี จะกลัวกัน สวยดีครับเริ่มออกกำลังกายเราพะกล้ามได้แล้วครับ เอาให้หล่อหลำไปเลย
  • ไปได้ทุกที่เลยครับ หุ่นไม่อายใครอยู่แล้ว
  • :006:หล่อมากเลยคับพี่น้อง:026:
  • หล่อมากมายครับ
  • ไม่ต้องไปวัดหลอก.....ไปวิ่งดีกว่า..ไอ้อ้วน!!!.....มัวแต่งเล่นเกมส์..

เย็นนี้เจอกัน....เดี๋ยวพี่จะเข้าไป
  • อย่าเอาไปวัดไปวาเลยครับให้มันอยู่ที่บ้านอ่ะดีแว้วครับพี่สงสารมันอ่ะครับอิอิ
  • อย่าลืมเอาปิ่นโตและตลับเมตรไปด้วยนะครับ ไปวัดไปวา(ล้อเล่นนะครับผม)

หมาสวยครับ
  • อะไร พี่เอกAuto_dogที่ลงอะอ้วนใหญ่นาไม่ใช่อ้วนเล็ก:m000:
    :m000::m000:
  • :005:************งามหลายท่าน***********