ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

7 ปีศาจจมูกแดง..ราคาเบาๆ
  • มีลูกสุนัขมาแนะนำครับราคาเบาๆจริงๆ
    ถ้าสนใจจริงและอยากทราบรายละเอียด
    โทรมาสอบถามได้ครับ (ขออภัยที่ไม่บอกราคาในนี้นะครับ) :)
    0815406057 / โดม

เพศผู้
    image
    ที่เหลือเพศเมีย
    image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_9706.JPG 135K
    DSC_9714.JPG 130K
    DSC_9731.JPG 142K
    DSC_9736.JPG 127K
    DSC_9760.JPG 123K
    DSC_9783.JPG 122K
    DSC_9798.JPG 123K
  • ขอขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ pitbullzone
  • เป็น Sales ไปแล้วหรือครับท่านตี้ :-D
    ลูกหมาดูท่าทางแข็งแรงดีนะ :063:
  • :-)) ฮ่าาา ทำงานอยู่หรอครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับคุณตี้....ช่วงนี้ไม่ค่อยได้คุยกันเลยวุ่นวายกับหน้าที่การงานและการทำหมาอยู่ ตัวเมียตัวที่2มองนึกว่าลูกชิบิงสวยดีครับแต่ตัวที่ผมมองและชอบที่สุดผมชอบตัวเมียตัวที่3กับตัวที่5จัง....ชิบิงเป็นไงครับช่วงนี้ไม่มีอัฟเดทเลยว่างๆจัดมาให้ชมบ้างนะครับ :m99:
  • ตัวสุดท้ายโดนสุดๆ
  • สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับคุณเอส
    ตัวเมียที่ 2 สำหรับท่านที่ชอบ แนว ปากสั้นๆ พูดง่ายๆ เหมือนอเมริกันบุลด็อกเลยล่ะครับ :063:

คุณถ้าสนใจ แนวสูงยาวผมค่อยภาพส่งให้เลือกได้นะครับตามที่คุยกัน :063:

(ช่วงแบบนี้ ราคาแบบนี้ไม่มีอีกแล้วนะครับ) :-t
  • tonmafiafood คุณต้นถ้าสนใจ แนวสูงยาวผมค่อยภาพส่งให้เลือกได้นะครับตามที่คุยกัน
  • ZEEZAA สักวัน นักรบจะกลับมาครับ คุณเอส.............

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2201.JPG 79K
  • ตัวสุดท้ายอลังการมาก พี่เค้าใจดีมากด้วย ส่งแฟนไปเอาที่ หาดใหญ่ สู้ชีวิตเกิน
  • ขอราคาได้ไหมค่ะสำหรับตัวเมียตัวที่ 3 และ 4
    ขอบคุณค่ะ
  • @ tutie ปีนี้ทั้งปีรับลองมันส์ครับสำหรับกลุ่มเกมส์ แต่ละตัว แต่ละค่าย แต่ละครอก ฟอร์มมากันเพียบแล้วตอนนี้ สวยๆทั้งนั้นเลยโอกาสพัฒนาตอนนี้เป็นไปได้สูง แอบหวังเล็กๆครับที่จะกลับมายิ่งใหญ่อีกครั้ง [-O< [-O< [-O<
  • ครับสำหรับเรื่องราคา ถ้าผมว่า เบา ก็ต้องเบาแน่นอนครับ ราคาต่อรอง คุยกับเจ้าของดีกว่าครับ......

"แบ่งๆกันไปครับ" :)

ZEEZAA ครับเห็นคึกคักกันใหญ่เชียวในกลุ่ม
    >:D<
  • ส่วนใครอยากหาสุนัขไว้ทำกิจกรรม มันส์ๆ แบบคึกคักผมแนะนำ ตัวผุ้ตัวเดียวนี้ล่ะครับ .....ความคึกไม่ต้องห่วง

ส่วนท่านใดชอบเบาๆว่านอนสอนง่าย ผมแนะำนำไป ภาพ 2,4,6 ครับผม
  • ส่วนที่เหลือพอดีๆ