ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ้ายสมโทรหาผมกำเนอะ » 0895528043
    รบกวนต้วยคับ เหอเหอ
  • ดีครับอ้ายสมพง ปีใหม่สุขภาพแข็งแรงมีตังค์มากๆๆๆๆนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    338192.jpg 158K
  • หายหมดเลย เหงา จริงๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2122.JPG 263K
  • เออ จิงด้วย เชียงใหม่หายไปไหนหมด สงสัยหมดไฟ 55
  • ฉู่ ๆ ๆ ๆ ๆ เงียบไว้ก่อนครับ อย่าเอ็ดไป ซุ่มกันไว้อยู่ อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    330173.JPG 179K
  • ซุ่มหรือหลับลวดเพ่
  • สีท่าจะหลับลวดนิ อิอิ
  • ไม่ใช่หลับบบบบ เขาเรียกว่าจำศีล ครับพี่ ๆ เด๋วหมดฤดู ก้อออกมายืดเส้นยืดสายนิดหน่อย แล้วก้อมีหมูจากทั่วทุกทิศมาให้กินถึงปากถ้ำเลยยยยยย ฮิ้ววววววววววววววว
  • โว๊ะๆๆๆๆๆ สามหาว สี่หาว ห้าหาว นอนต่อดีกว่า ฮ่าๆๆๆ
  • :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D
  • โอ้ยยยยยยยยยยยยย คิดถึล บักดุ๊ค เว้ยยยยยยยยย
  • คิดถึงก็แวะมาดิ ดีวันไกลที่ไหน 55
  • รออีกไม่น่าจะเกิน5วันได้เห็นแน่ๆลูกบักดุ๊ค
  • อาลัย หลวงปู่ไพโรจน์ วัดดอยปุย
    image
    ไฟล์แนบ
    pl1_resize.jpg 142K
  • image
    ไฟล์แนบ
    d_resize.JPG 111K
  • ครั้งนิมนต์ท่านมาเจริญธรรมที่บริษัทปลายปีที่แล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    1_resize.jpg 132K
  • นำพาลูกน้อง ปูกระเบื้องบันไดวัด และบูรณะวัดดอยปุย ไม่คิดว่าท่านจะไปเร็วอย่างนี้
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    3_resize.jpg 189K
    4_resize.jpg 198K
    SDC12107_resize.JPG 166K
  • เชียงใหม่หาซื้อลูก pitbull ได้ที่ไหนครับ !!!
  • อ้าวพี่จอนท์ผมนึกว่าอยู่กทมเสียอีกแนะ ไม่เจอกันเลยน่ะพี่
  • มีแบบนี้ไหวไหมครับ อยู่สารภีครับมาดูตัวจริงได้ครับ 0848056364 เก่งครับ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/33343/ขายหมาแดงสายเลือดดีๆหน่อยครับ#Item_47
  • สายเลือดนี้แหล่มมากคราฟ แจ่มจิง :063: :-D
  • อยากทราบว่าเชียงใหม่ หาซื้อลูก Pitbull RedNose สายดีๆ ได้ที่ไหนบ้างครับ!! :)
  • คุณkugza ก็กดที่ลิงค์ที่ผมลงไว้ก็เห็นแล้วครับ หรือมาดูที่บ้านได้ครับ ผู้2เมีย1ครับ แต่ถ้าพรุ่งนี้มีคนโอนมัดจำมาก็จะเหลือ ผู้1เมีย1ครับ
  • กึดเติงหา อ้ายสมอ่ะ หายไปไหนเจ้าอ้าย :016:
  • สวัสดีปีใหม่ทุกคนเน่อครับ ขอหื้อร่ำรวยๆๆ สุขภาพแข็งแรงทุกคนครับ
  • พักนี้หัวเมืองฝ่ายเหนือเงียบเหงาจัง สงสัยต้องหางานให้ทำ จะได้เคาะสนิม
  • STEP 1 1,500 วันนี้มีใครเข้าซุ้มพ่องครับ ^^
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0226.JPG 180K
  • สงสัย. 17 มีนา จะรักษาถ้วยไว้ในบ้านได้กี่ใบ บิ๊กซี พูม่า จะต้านไหวไหม
  • แค่ไหวคงไม่พอ...แต่ต้องทำให้ดีกว่าเดิมด้วยครับ

หลังหยุดพักผ่อนยาวไปหลายวัน เริ่มยืดเส้นยืดสายด้วยความคึกแล้วครับ :-D
  • หนักใจแทนชาวเหนือ จะรักษาถ้วยไว้ในบ้านได้ซักกี่ใบหนอ
  • เต็มที่ครับป๋า ในบ้านคงพลาดยากครับ อิอิ.
  • image

บักหูตึง พร้อม จับแคะขี้หูเรียบร้อยแล้ว
    ไฟล์แนบ
    Duke6.jpg 238K
  • เดอะดุ๊ก เนื้อตัวดีจัง จะรอชมผลงานว่าอยู่ตัวสุดท้ายหรือไม่ ? นะครับ :-D
  • กดดันสุดๆ ใหญ่กว่าเขา ถ้าลากได้น้อยกว่าเขาคงแย่แน่ๆ

image
    imageอก

แต่มันคือความท้าทาย ทำได้ก็เกิดในวงการ ถ้าทำไม่ได้ก็ส่งออกไปดังนอกประเทศ แต่ป่าตองคงไม่ไป ฮิ้ววววๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Duke8.jpg 214K
    Duke9.jpg 205K
  • ส่งไปป่าตอง ส่งไปเกิดใหม่ชัดๆ เลย พี่มาร์ค ^^
  • สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องชาวพิทบูลล้านนาทุกๆท่านครับ

ปีใหม่นี้ขอให้ร่ำๆรวยๆทั้งกัลยานมิตรและจงอย่าเจ็บอย่าจนนะครับ คิดถึงทุกๆท่านนะครับ

ปล.พี่ตั้มครับ 17 มีนาคม 56 นี้ อาก้าพร้อมจะจ่ายมั้ยครับ อิ อิ มอนส์เตอร์พร้อมรับกินนะครับท่านพี่ คิดถึงครับ

• เอาคลิป เดอะดุ๊ก ฝึกลากมาลงให้ชม เป็นคลิปการเตรียมพร้อมก่อนบุกเชียงใหม่ครับ ใครที่กำลังฝึกและมีปัญหาอยากให้ลองชมดูเล่นๆนะครับ
  • วันนี้เจ้าซันเดินลากยางเปล่า ๆ ได้ไกลถึง 5 กิโล 200 เมตร (หนักไปไหมครับ ยางรถยนต์เปล่า ๆ)
    image
    (ซันชิโร่)
    ไฟล์แนบ
    299605_547493918593979_157306511_n.jpg 119K
  • อ้าว หัวหน้าค่ายหายไปไหน
  • ท่านพี่พักร้อนครับป๋า ผมเลยจัดเจ้าซันมาเดินไกลครับ อิอิ :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D
  • สบายดีกันทุกคนหรือเปล่า ตั้งแต่ปีใหม่ รู้สึกเหงาหงอยไปนิดนะ
  • ท่านพี่ ๆ ทั้งหลายสบายดี ทุกคนครับ แต่ช่วงนี้หน้าหายตาไม่เห็นมาซุ้มกันเลยครับ ปล่อยให้เด็ก ๆ เค้าซ้อมกันไปก่อนอ่ะครับ :) :) :) :) :)
  • มีเวลา สองเดือนกว่าๆ รางลากยังโอเคอยู่ไหม ทีมงานนักกล้าม ยังพร้อมหรือเปล่า สนามนี้มีห้าตัวชัวร์ โดย ไอ้หูตึงดุ๊ก 55
  • ต้องรอพี่สมพงสั่งการครับ รางลาก ดีเสมอครับ
  • ฝากด้วยนะท่าน งานเชียงใหม่ครั้งนี้ จะเป็นการรวมจอมยุทธ ท่าทางเชียงใหม่จะร้อน
  • แนะนำให้เปิดทั้งแอร์และพัดลม เอาแบบเต็มแรงครับ แก้ร้อน :-D
  • ห่วงอีสานจะน้ำมันแพง แถมยังกลับบ้านมือเปล่า ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณพี่มาร์คที่เป็นห่วงครับ แต่ไม่เป็นไรครับอย่าได้ห่วงเลยครับ เพราะน้ำมันจะฟรีแถมมือก็ยังจะไม่ว่างครับ

เพราะต้องจับทั้งพวงมาลัยรถและยังถือถ้วยรางวัลอีกแบบว่าสบายใจอะครับ มันแน่นอนอยู่แล้วครับ

ไอ้เรามันประเภทไม่ชอบกดดันตัวเองซะด้วยสิ แต่คนอื่นอ่านแล้วคงคิดๆอยู่บ้างหล่ะน่า นั่นแน่อย่าเพิ่งเกามุมปากสิครับ หุ หุ
  • ช่วยเอานักรบมาลงยั่วหน่อยได้ไหม คู่แข่งจะได้มีกำลังใจซ้อม ซ้อแบบไม่รู้จะได้เจอกับใคร มันไร้อารมณ์จริงๆนะตอนนี้ ขนาด ไลแค่นท้ามานม 5 ลัง ยังรีบจับเลย อย่างน้อยก็ยังซ้อมแบบมีเป้าหมาย ฮา ....