ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แพคเกจใหม่ Extreme Bully ขนาด 1 kg
  • image

ขอเรียนให้ทราบว่า อาหารเอกซ์ตรีมบูลลี่ขนาดหนึ่งกิโลกรัม มีการเปลี่ยนแพคเกจบรรจุใหม่แล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    Ex1kg.jpg 154K
  • เอกซ์ตรีมบูลลี่ขนาดหนึ่งกิโลกรัมราคาเท่าไรครับพี่มาร์ค :-? :-?
  • 195 บาทครับ ส่งฟรีทางไปรษณีย์ทั่วประเทศครับ หรือ หาซื้อได้ตามร้านตัวแทนเอฟวันครับ
  • ครับพี่มาร์คเดี๋ยวสั่งร้านที่ซื้อF1ประจำให้เขาสั่งมาลงให้สมุทรสาครครับพี่ :) :) :)
  • ขอบคุณครับ รับประกันความพึงพอใจทุกถุงครับ กินหอม มีความน่ากินสูงมาก
    เป็นอาหารสูตรพิเศษ แก้ปัญหาหมากินยาก กินน้อย เรื่องมาก กินปริมาณน้อยแต่ได้คุณค่าเยอะ
    เหมาะสำหรับใช้เป็นบูสเตอร์เพื่อต้องการเห็นผลในระยะเวลาอันสั้นโดยเฉพาะครับ

image

นายแบบที่ไม่ใช่พิตบูล แต่เป็นแจ๊ครัสเซล ของคุณ นัฐครับ
    ไฟล์แนบ
    แจ๊ค.jpg 78K
  • เก๋ดีครับ
  • ผมกลับชอบแพคเกจอันเดิมมากกว่า สีเงินๆ ดูไฮโซดี ครับ... :-D
  • สีเงินมันพิมพ์ไม่ติดครับ
  • สุนัขพันธุ์ ปั๊ก อายุ7เดือน กินได้มั้ยป๋า
  • กินได้ทุกพันธ์ กินได้ทุกช่วงอายุ เพียงแต่ต้องเข้าใจวิธีใช้ครับ
  • ขออณุญาติแนะนำวิธีใช้นะฮะ สำหรับลูกหมาพันธ์เล็กนะครับ ดูที่กิจกรรมหมาของเราเป็นหลักครับ ถ้าวิ่งพล่านทั้งวัน พลังงานเยอะ พักแปปเดียวหายเหนื่อย ก็ให้เต็มจำนวนครับ :) ส่วนถ้าเป็นหมาพวกพลังงานต่ำๆ กินนอน อ้อนเจ้านาย ปกติให้เท่าไหร่ ให้หารสองเลยครับ ประหยัดด้วยครับ :) วิธีสังเกตุว่าให้เยอะไปน้อยไปก็คือ อึครับ ถ้าให้แล้วอึเหลว ลองลดลงมาครับ อึแข็งเป็นก้อนก็เพิ่มครับ ลองปรับจูนให้เค้ากับหมาของเราครับ :)
  • เอ่กตรีม กระสอบเเมืองเอก ไมามาซ๊ากทีค้าบพี่ืื แล้วไอถุงเขียว เหมือนกันปะคับ ถ้าไม่งั้นไปซื้อที่ิออฟฟิชเลยได้มั้ย จะเอาเซทหาาเสริมกับเสื้อเ้วย นบกวนลุยไปเอาเองเลยได้ปะตับ
  • ถ้าสะดวกจะแวะมาเองก็ยินดีครับ

ขอบคุณท่านนัฐ ในฐานะผู้มีประสบการณ์ตรงมากครับ
    พี่พูดเองอาจจะไม่มีน้ำหนัก แต่ได้คนที่มีประสบการณ์จริงมาช่วยพูดมันดีกว่าเยอะครับ
  • พี่มาค เอกตรีมกะสอบ เมืองเอก ไม่มานานแร้นค้าบพี่ ของหมดหรอค้าบ แหะๆ
  • เขาอาจจะไม่ได้สั่งครับ ถ้าไม่มีจริงๆก็สั่งตรงได้เลยครับ โทรหาคุณนภา 081 499 4388 ครับ
  • @kanoon ขอบคุณมากคับ ที่แนะนำวิธีใช้
  • เย้ มีขายตามร้านที่ขาย F1 แล้วใช่ป่ะครับ (ดีใจเหมือนได้กินเอง)
  • ถ้าลูกค้าไปถามซื้อบ่อยๆ เขาก็ต้องสั่งไปขายครับ แต่เราไม่มีนโยบายไปเซ้าซี้ให้ร้านค้าเอาไปวางครับ

ตอนนี้เราจึงใช้วิธีการส่งตรงไปให้ลูกค้ากรณีที่หาซื้อไม่ได้ครับ สั่งตรงได้ที่ คุณนภา 081 499 4388

ราคาจำหน่าย
    1 กก 195 บาท
    3 กก 500 บาท
    5 กก 800 บาท
    15 กก 2,100 บาท

บริการส่งฟรีทั่วประเทศครับ
  • โอ้ๆ ต้องรองซะแล้วคับ แจ่มๆ