ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Werhand x jeeja Taigo x Kanompang Scad x Jasmin (RED HECTOR Open for stud)
  • Werhand x jeeja Taigo x Kanompang Scad x Jasmin (RED HECTOR Open for stud)
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 63K
    2.jpg 52K
    3.jpg 57K
  • image
    สายเลือด Hector
    image
    สายเลือดปู่ Hector
    image
    ตอนประมาณ 50 วัน
    image
    2 เดือน ครึ่ง
    image
    image
    image
    image
    เกือบ 4 เดือน
    image
    image
    ประมาณ 7 เดือน
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    1 ขวบ 3 เดือน
    imageimage
    ปัจจุบัน 1ขวบ 4เดือน

Hector เปิดอยู่ที่ 10,000 บาทถ้วนครับ
    กรณีที่ผสมไม่ติดมีเทินให้ครับ สุนัขอยู่ อ.นางรอง จ.บุรีรัมย์นะครับ สนใจติดต่อ 082-131-3197 นกเล็กครับ
    และขอขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยนะครับ (พวกเรา Pitbull Buriram ยินดีต้อนรับครับ)
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 63K
    2.jpg 52K
    3.jpg 57K
    4.jpg 49K
    5.jpg 77K
    6.jpg 102K
    7.jpg 146K
    8.jpg 145K
    9.jpg 112K
    10.jpg 137K
    11.jpg 139K
    12.jpg 140K
    13.jpg 181K
    14.jpg 149K
    15.jpg 119K
    16.jpg 128K
    17.jpg 99K
    18.jpg 117K
  • งามมาก ชอบๆๆ แนวนี้ :X
  • ขอบคุณมากครับคุณ aomam :)
  • สายเลือดดีขนาดนี้ทำไมเปิดผสมถูกจังคับ :/
  • กระทู้แบบนี้แหละที่เป็นแนวร่วมอย่างดีของผม
    คุณรู้มั้ย ว่าคุณกำลังเอาตีนขยี้หน้าไอ้แป๊ะอยู่ โดยที่คุณไม่รู้ตัว :-)) :-))

อ๋อ คุณaom คุณลองใช้หัวแม่ตีนคิดดิ แล้วคุณจะคิดออก :-S /:-) :-)) :-))
  • ไอ้หมอนี่แค่รูปร่างหน้าตา เทียบกับราคาผสมแล้วโคตรคุ้มครับ
    เป็นอีกทางเลือกหนึ่งที่ดีครับ สำหรับพี่น้องทางอีสานใต้ที่กำลังมองหาพ่อพันธุ์ครับ :-)) :-))

ส่วนสายเลือดก็ แล้วแต่พี่น้องจะพิจารณาครับผม :-S :) :-)) :-)) :-D
  • ลองใช้และคิดไม่ออกว่ะคุณ chevy :-@
  • aomam
    สายเลือดดีขนาดนี้ทำไมเปิดผสมถูกจังคับ :/

สายเลือดโครตหมามหาเทพจากดาวอังคารแบบนี้
    เองลองไปถามต้นสังกัดกะลา3ดูซิ ค่าผสมแค่ซัก2500 พวกมันจะกล้าเอาตัวเมียมาFeaturingไหม :-@
  • ขอบคุณพี่โจ้พี่ชายผมมากครับ ขอบคุณครับ :)
  • ก้อดีนะ ^-^
  • พี่เด็กเลี้ยงควายไม่ลองเอาตัวเมียของพี่ไปจัดซักดอก สองดอกละครับ :-S X_X :-)) :-))
  • อ่อๆใช่ๆ หมาสวยสายเลือดเทพขนาดนี้ฮีทมาผมจัดแน่ครับ :-S X_X :-)) :-)) [-X
  • ผมก็ขอเหตุพี่ Chevy_not_pitbull ด้วยครับ ทำไมผมถึงจะไม่เอาตัวเมียผมไปผสมกับพิทของน้องเค้าครับ ขอเป็นข้อๆนะครับ ว่าตัวหมาเองเป็นไงทำไมถึงไม่ควรเอาไปผสม สายเลือดเป็นไงทำไมไม่ควรไปผสม เอาเหตุผลนะครับ อย่าเอาเหตุผลแบบที่พี่คอยตามถากถางหมาพระรามสามแบบทุกกระทู้ครับ ผมว่าสร้างสรรกว่า อีกอย่างคนที่จะเอาหมามาผสมจะได้มีแนวทางว่าสมควรที่จะเอาหมาเค้ามาผสมหรือเปล่ากับ หมาแบบนี้สายเลือดแบบนี้ กับค่าผสม ราคานี้ ขอแบบสร้างสรรนะครับ ถ้าเหตุผลน่าฟังผมก็อาจจะมองข้ามหมาตัวนี้ก็ได้ แต่ถ้าเหตุผลเหมือนทุกๆกระทู้ที่พี่ตอบ ก็บ้ายบายครับ