ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาผู้ใจบุญดูแลลูกสาวต่อครับ
  • ให้ฟรีครับพร้อมอาหารครึ่งกระสอบ รักและสงสารเค้าแต่มีความจำเป็นจริงๆต้องเลือก เพราะลูกทั้ง2คนแพ้ขนสุนัขเป็นหอบหืด เข้าโรงพยาบาลมา5รอบแล้ว อายุ 3 ขวบพอดี เพศเมียไม่เคยผสม วัคซีนครบ หาผู้ที่รักและสนใจจริงๆดูแลต่อครับ ที่อยู่บางขวัญ ฉะเชิงเทรา
    ไฟล์แนบ
    DSC00252.JPG 144K
    DSC00282.JPG 34K
    HPIM0903.JPG 91K
    IMG0067A.jpg 16K
  • 0866006239 โทรคุยได้ครับ
  • สงสารหมาจิงๆๆ [-X
  • เฮ้อออออ :011: :011:
  • เห็นด้วยกับ คุณ aomam
  • ถ่ายรูปลงด้วยขอให้ได้เจ้าของดีๆนะครับ
  • มีรูปครับ ดูไฟล์แนบครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0067A.jpg 67K
  • สวยใครชอบดำๆจัดเลยครับ
  • เอาใจช่วยครับ ให้ได้เจ้าของดีดีนะครับ
  • หมาสวยด้วยนะนั่น
  • นิสัยเป็นไงครับ
  • นิสัยดีครับ ชอบเล่น ชอบให้พาวิ่ง เฝ้าหน้าบ้านทั้งวัน(นี้คือปัญหาเพราะเค้านอนใกล้ลูกทั้งวันไล่ก็ไม่ไป)ทำให้ลูกไม่สบายบ่อยมาก
  • ขอให้ได้บ้านดีๆนะครับ เอาใจช่วยครับ
  • ผมสนใจครับแต่อยู่พังงา กะว่าจะเอาไปเป้นเพื่อนดับเจ้านอนลี้ ครับ5555
    ไกลไป ไปรับไม่ไหวเลย แต่ชอบนะ หมาสวย ถ้าไม่มีใครรับไป ติดต่อผมได้ครับ
    do_acs64@hotmail.com ถ้าไม่มีใครรับไปติดต่อผมได้ครับ
  • ว่าแต่ หมาตัวนี้มีที่มาที่ไปไหมครับ เช่น เป้นลูกหลานใคร หรือ สายไหน
    ทำหมันรึยังครับเนี้ย
  • มีใครรับไปหรือยังครับ
  • komodo64 มกราคม 12 Permalink
    ว่าแต่ หมาตัวนี้มีที่มาที่ไปไหมครับ เช่น เป้นลูกหลานใคร หรือ สายไหน
    ทำหมันรึยังครับเนี้ย

เป็นลูกหลานใครจำไม่ได้แล้วพึ่งจะลบรูปพ่อกับแม่เค้าไปเมื่อไม่กี่เดือนที่ผ่านมา เป็นสายโชว์ครับ หมันไม่ได้ทำครับ ตอนนี้ผู้ชายเต็มหน้าบ้านเลยครับ สงสัยพร้อมผสม
  • che9 มกราคม 14 Permalink
    มีใครรับไปหรือยังครับ

ยังครับ เมื่อวันอาทิตย์บอกว่าจะมาเอาก็เงียบ
  • รับทราบครับ แล้วจะโทรหานะครับ