ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 8 เดือนแล้วครับ ตอนนี้ฝึกดึง ฝึกลาก ฝึกวินัย เผื่อในอนาคต จะได้สัมผัส สุดยอดนักลากบ้าง
    ถึงแม้ว่า สู้ไม่ได้ แต่หัวใจเต็มร้อยแน่นอน ไม่ถอดใจง่ายๆๆแน่ L-) image
    ไฟล์แนบ
    ลากกกกกกกกกกกกกกกกก1.jpg 180K
  • ฝากวงการ สิงห์นักลาก ไว้ในวงการอีกตัวนะครับimage :)>-
    ไฟล์แนบ
    กล๊อก1.jpg 270K
  • พ่อโรบินฮู๊ดจะคอยชมและคอยเชียร์ลูกชายตัวนี้นะครับผม :063: มากครับพี่อำนวยงานเมืองทองปีนี้น่าจะได้เจอกันนะพี่ :-D image
    ไฟล์แนบ
    331746.jpg 243K
  • Glock1719 สู้ๆๆ
  • :063: :063: :063: :o040:
  • อายุทันงานมีนานี้แล้วนี่ครับ จัดเลย อย่าช้า รีบสะสมคะแนนแต่เนิ่นๆครับ