ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

***ขายลูกพิทบูล เหลือ 3 ตัวสุดท้าย!!!
  • 1.เพศผู้ 2.เพศเมีย 3.เพศเมียimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1974.jpg 184K
    IMG_1973.jpg 183K
    IMG_1976.jpg 153K
  • ตัวผู้ 3000 ได้เปล่าครับพี่ ถ้าโอเคเดียวผมไปรับมาบ้านอาทิตย์นี้เลย ^^
  • 3,800 นะครับ ลูกค้าที่มาเอาสุนัขจากสารคาม ผมก้ขายราคานี้ครับ : )
  • เอ๊ะ ๆๆๆๆๆๆ ยังไงๆๆๆๆๆๆ

รอคนมาพูดแทนผมดีกว่านะ ไม่อยากจับผิดนะ แต่เห็นแล้วมันแบบว่า มันไม่เฟี้ยวอ่ะ
  • กฎหายไปไหนแล้วหน้ออออ X(
  • what is wrong with you guys?
  • Nothing wrong krub, they just asked for your co-operation !!
  • ถ้าสมาชิก ไม่ช่วยกันรักษากฏ กติกา แล้วใครจะเป็นคนทำละครับ ?
    มีกฏแต่ไม่บังคับใช้ แล้วจะมีไว้ทำไม เขียนมาให้คนเขาด่าเอาเปล่าๆ

คุณนอกจากไม่ให้ความร่วมมือกับกฏกติกา แล้วยังแสดงความไม่พอใจกรณีที่มีคนช่วยผมเตือนอีก
    ถามตัวเองดูนะครับว่าสิ่งที่คุณทำมันเหมาะสมแล้วหรือไม่ ผมเห็นคุณฝืนกฏก็อุตส่าห์แกล้งทำเป็นไม่เห็น ซึ่งผมก็ผิดมากพอแล้ว แต่ถ้าผมปล่อยให้คุณแสดงกริยาแบบนี้ต่อคนที่เขาพยายามรักษากฏ ผมก็คงใช้ไม่ได้เช่นกันครับ

ถ้าทำตามกฏ กติกา ของบอร์ดนี้ไม่ได้ เชิญลงขายที่อื่นเถอะครับ :003:
  • โปรดอย่าเห็นว่ผม ไม่พูด ไม่เตือน แล้วจะทำอะไรก็ได้เลยครับ
    และอย่าบอกว่าไม่รู้ว่าการ กติกา การลงขายสุนัขในบอร์ดนี้ต้องทำอย่างไร

ที่ผมไม่พูด ไม่เตือน เพราะผมไม่อยากมีปัญหากับใคร ผมจึงให้สมาชิกช่วยดูแลกันเอง
    แต่ถ้าสมาชิกทำถูกต้องโดนด่า แล้วผมไม่ช่วยปกป้อง ต่อไปใครจะให้ความร่วมมือกับผมครับ
  • ok i see. im so sorry about that.
  • ส่ง ชุมพรป่าวคับ สนใจ (สุดๆ)
  • ส่งครับ ขอเบอร์โทรสับด้วยครับ
  • สนใจโทร 0850064241
  • ทำตามกฎกันดีกว่าครับ :)
  • ลูกหมาน่ารักๆ :-D
  • ตอนนี้ น้องหมาอายุเท่าไหร่คับ
  • 2 เดือนครับ
  • การทำตามกฏก็เป็นการดีนะคับ
  • ยังไงๆไม่รู้อ่านๆดูแล้วเหมือน ทุกๆไอดี มันคนๆเดียวกันอะ พูดเองตอบเอง มาแนวไหนเนี้ย :o019: