ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"""RED BISON"""หมาสันหลังหวะ
  • จากเคยเป็นลำไส้อักเสบ(พาโวไวรัส) และเจออาฟเตอร์ช๊อคจากการให้น้ำเกลือใต้ผิวหนัง จนมาถึงวันนี้ :)>- imageดีขึ้นมากimageกลับมาจี๊ดได้เหมือนเดิมแล้ว55555imagevh;ลำตัวเริ่มหนาขึ้นแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2422.JPG 92K
    IMG_2429.JPG 79K
    IMG_2423.JPG 81K
    IMG_2406.JPG 110K
  • เยี่ยมครับผมพี่วี :021: :063:
  • ดูแลได้สุดยอดมากครับ^_^
  • :063: :063: =D> =D>
  • เนื้อตัวนี่ไม่เบาเลย 8 เดือนหนาขึ้นเยอะครับ :033:
  • ผิวหนัง เนื้อตัว ดูแลได้ดีมากๆครับ
  • ขอบคุณทุกๆคอมเมนท์นะครับ มีวันนี้ได้เพราะบ้านดีๆแห่งนี้และพี่ๆทุกคนครับ ที่ผมต้องทำต่อไปคือดูแลมันให้ดีที่สุดและต้อง ฟิต ฟิต ฟิต ให้กล้ามขึ้นอีกอ่ะครับ(ผมชอบหมามีกล้าม) :)>-
  • นี่ขนาด 8 เืดือน...ไม่ธรรมดาเลยนะ.....หล่อเอาเลยเหมือนกัน...
  • สวยค่ะพี่
  • จะทำอะไรก็ไม่ว่า แต่อย่าทำออกมาหล่อเกินกรามล๊อคนะ มีเคือง ฮ่าๆๆ
  • ป๋าครับเอาแค่ได้ครึ่งกรามล๊อดผมก็ดีใจแล้วครับ5555 :X นี่นังแจ๋ทำกล้ามได้แค่เนี้ยอะครับimageนังสโนว์ไวท์ เบาๆimage
    ไฟล์แนบ
    5.1 HANA.JPG 66K
    1 SNOW.jpg 61K
  • ตัวนี้ในฝันผมเลยครับ :033: image
    ไฟล์แนบ
    RED NOST_.jpg 38K
  • :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0770.JPG 125K
  • อีกหกเดือน จะทำเดอะกรามให้เป็นแบบนี้ 55