ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลตัวใหม่ครับ
  • ถ่ายตอนกลางคือภาพไม่ค่อยชัดครับ สีซีดมากๆพรุ่งนี้จะมาอัฟรูปอีกครับ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 297K
  • น้องกี่เดือนแล้วค่ะ น่ารักจัง..
  • อายุได้ 79วันครับ
  • สวยครับ
  • หน้าหล่อ เท้าโตมาก ตัวผู้หรือตัวเมียครับ
  • deepool ขอบคุณครับ
    beloved_may ตัวผู้ครับ :-D
  • สวยครับ ดูแล้วน่าจะใหญ่นะเนี่ย
  • ผมชื่อ บี สมาชิกใหม่เหมือนกัน อยู่โคราช ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • beloved_may เช่นกันครับคุณบี
  • เช้าๆครับ น้องแรมโบ้ คึกมากๆimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    a1.jpg 299K
    a2.jpg 288K
    a3.jpg 272K
    a4.jpg 286K
  • เอ้อ สวยดีแฮะ หุ่นน่าฟัด ^^ แล้วนี่จะตัดหูมั๊ยตั้ม
  • ลูกหลานไครครับหล่อเชียว :021: :063: :063:
  • มาแล้วอีก 1 ของดีเมือง ลป. ลูก เรดบอยช่ายไหม
  • hnote ตัดที่ไหนหรอครับพี่โน๊ท กำลังหาที่อยุ่เลยครับแนะไห้ผมด้วยพี่ แล้วราคาเท่าไหร่ครับตัดหู
    hippi ของผมเองครับพึ่งได้มาเมื่อวานครับ
    Oui_Lampang ไม่ทราบเหมือนกันครับว่าลูกเรดบอยไหมอะ ผมดูสายพันธุ์ไม่เปนอะยังไม่รุ้เรื่องเท่าไหร่เลยครับ เอาของพี่ art1 มาครับผม
  • บำรุงอาหารดีๆนะครับ เพราะช่วงนี้ลูกหมากำลังโตต้องการอาหารดีๆมีประโยชน์เยอะ และออกกำลังครับ ต่อไปจึงจะมีโครงสร้างที่สวยงาม ลองพาไปหัดว่ายน้ำนะครับจะได้มีกล้ามสวยๆครับ
  • Oui_Lampang อ๋อพ่อพันธุ์หรอครับ ลูกของ TEROSTO (red boy x namwan) ครับผม :)
  • :063: ฝากด้วยนะครับ ต้อม
  • ตั้มครับพี่ อาร์ต อิอิ น้องฉีดวัคซีนได้กี่เข็มแล้วครับพี่ พอดีอยากพาไปตัดหูหน่ะ
  • ไอ้ก้อนขาวๆนั้น ตัวไร๊ !! ฮาฮา .... น่ารักดี
  • enjoy พุดเดิ้ลทอยอ่า ถ้าเอาขนออกก้อคงตัวเท่าหัวนิ้วโป้งเองมั้ง ฮ่าๆๆ
  • กระดูกเหลือๆ