ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • บักสันทัด กระดูกใหญ่ มากก อพอลโล 2 ตัวน่าจะได้เท่าบักนี้

image
    ไฟล์แนบ
    checan2.JPG 278K
  • ทัพเหนือ หงอยเหงาแบบนี้ สงสัยปีนี้จะเหี่ยว
  • hnote หื้อเปิ้นสัมผัสก่อนก่าครับอ้าย อิอิ
  • ได้ที่พักแล้วครับใกล้ที่จัดงานด้วยมีสนามหญ้ากว้างงงงงงงไว้ให้นักลากได้ซ้อมกันเต็มที่ครับ แต่ตอนนี้รอเขาปรับราคาลงก่อนครับแล้วจะแจ้งให้ทราบ สวนที่พักที่ดีวันเคยพักตอนนี้ยังติดต่อเจ้าของไม่ได้ครับป๋า ส่วนเสื้อรอแค่ติดต่ออ้ายสมให้ได้ก่อนแล้วจะสกรีนแล้วครับ เพราะเข้าไปหาที่บ้านก็ไม่เจอ ผมเหนือยอีกแล้วคร๊าบบบบบ 5555 แหม................มกะว่าจะยังไม่บอก แต่กลัวป๋าใจไม่ดี อิอิอิอิ ช่วงนี้งานผมเยอะครับมีใครอยากได้ข้อมลูอะไรโทรถามผมได้ครับ 0848056364 เก่งสุดหล่อครับ 5555555555
  • เจ้าของงานเขาถามถึงความพร้อม ไม่รู้จะตอบเขาอย่างไรดี
  • อ้ายเก่ง ตกลงเสื้อนี่รออ้ายสมก่อนใช่ก่อครับผม แล้วรอบนี้จะเป็นเสื้อโปโลอยู่ก่อครับอ้าย
  • ขอบคุณครับท่านเก่ง รบกวนขอแผนที่ทางเข้าที่พักและรูปภาพด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ :)

ส่งแรงใจไปช่วยความพร้อมอีกแรงนะครับพี่มาร์ค , พิทบูลนอร์ท สู้ๆ ครับ :039:
  • เข้ามา เติมใจให้กันครับ
    มีอะไรขาดเหลือเก็บไว้ให้พิตบูลโซนนนท์ ทำแบ่งมาบ้างก็ยินดีเต็มที่นะครับ

จะเดินทางไปก่อนวันงานซัก อาทิตย์นึง :033: :X
  • เรียนทีมเหนือเพื่อทราบคับ ซ้อมให้หนักหน่อยนะคับ ไม่งั้นอีสานทีมจะเหมาถ้วยรางวัลไปหมดก่อนนะคับฮ่าๆๆๆๆ
  • ทีมเหนือตอนนี้แยกกันซ้อมครับ 55 ;-)
    image
    ไฟล์แนบ
    f2_resize.jpg 115K
  • โอ้ว มายกอชชชชช พี่ตั้มมีของเล่นหนักซะด้วย ^^ ถึงว่าเฟิมเร็วซะ :m01:
  • หมู่เฮาสเตปวันตันห้าวันนี้ว่าใด image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1397.jpg 48K
  • รีด น้ำหนักแบบมืออาชีพครับ โน็ต 55
    image
    ไฟล์แนบ
    3 months.jpg 123K
  • เอาเคล็คลับมาฝากบ้างสิครับ อยากรู้มาก ขอบคุณล่วงหน้า
  • พี่ตั้ม ต่อไปนี้ก็เป็นเรื่องของคนก็ฟิตหมาก็ฟิตคับพี่
  • โหย หายไป 32 โล ระยะเวลาแปปเดียวเองอ่ะพี่ตั้ม ทำไง ขอสูตรมั่ง เหอๆ ไม่ไหว ตัวจะแตก เอิ๊กๆๆๆ
  • ตึ่ง ตึ่ง ตึ่ง ทีมเหนือ ศิษย์อ่างเทิดเทิง มีเรื่องแล้ว ฮิ้ว ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ [-O< [-O< :-" :-"
  • ว้าว.................สุดยอดครับพี่ตั้มกีต้าร์เทพ เห็นแล้วเกิดกิเลสมากๆครับ อยากทำได้บ้างจัง 8->

ปล.มีเรื่องอะไรเหรอครับท่านจอมยุทธเล็ก :-?
  • โอ้ไม่มีอะไรครับท่านประธานหนุ่ม ทีมเหนือ "แผ่นดินเย็น" ยังไม่ตื่นจากอาการ Step 1 : 1,500 ครับ :-)) :-)) :-)) :O
  • "เสียงของหัวใจ.....แลถวิลหา" เจอกันแน่บักสันทัดตอนเย็น อดใจไม่ไหวต้องซ้อม!! :-)) :-)) imageimage :X :X
    ไฟล์แนบ
    Panorama 41.JPG 251K
    Panorama 40.JPG 261K
  • "หัวใจมันขอมา" ;;) :"> imageimageimage :019:
    ไฟล์แนบ
    Panorama 45.JPG 208K
    Panorama 43.JPG 260K
    Panorama 44.JPG 196K
  • รองเท้าแนวดีแท้ พี่เล็ก ^^
  • โน๊ต DR.MARTIN นะเว้ยเฮ้ย
    :)
  • พี่ตั่มหุ่นดีเร็วมากเลยพี่
  • หุ้มแข้งซะด้วย!! ฮิ้วๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :p
  • เหยดดด ดร.มาติน เค้าออกแบบมาเพื่อชาวสวนแล้วหรือนี่ ^^
  • วันงานขอพี่เล็กใส่โชว์ด้วยนะคับ
    :-D
  • หางตั้ง แสดงว่า มันมาด้วยใจที่มีความสุข เดอะ สันทัด :063:
  • จัดไปให้เต็มที่พี่เล็ก อีสานทีมสุดยอดอยู่แล้วคับฮ่าๆๆๆๆ
  • สันทัดพิกัดเดียวกับบารอนหรือเปล่า อยากกินเบียร์เสี่ยยโส 55
  • ขอดุ๊กดิกได้ไหม เพราะว่าพี่เป็นแฮนเลอร์ และมันเป็นศึกสายเลือด "ตายกินตาย" กล้าพอไหมพี่ท่าน ปล.บักสันทัดต่อความสูง ใหญ่ น้ำหนักให้น้องดุ๊กดิ๊ก กระดุ๊ก กระดิ๊ก :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :p
  • 5555 คิดดีแล้วหรือจะเล่นกับบักสลาตันหูตึง ขนาดมันผิดกันมากเลยนะ เด๊๋ยวจะหาว่าผู้ใหญ่รังแกเด็ก ก้าวสามก้าวถึงเส้น
  • มิเป็นไรสำหรับพี่น้องร่วมอุธรณ์เชลซี วัดกันรอบต่อรอบ กระดุ๊กกระดิ๊กอย่าทรุดก็แล้วกัน ปล.หนามแล้วเสร็จบักสันทัดนะจ๊ะจุ๊บๆๆ ฮิ้วๆๆ
  • เก่งเล็ก vs เก่งใหญ่ ไม่เกี่ยงน้ำหนักส่วนสูง แข่งด้วยใจจริงนะทั่นเล็ก 555

• "แม่นแท้" ละพี่สันต์ Step 1 : 1500 gangster ใจปลาซิว ปลาสร้อย ถอยไปฮิ้วๆๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :-)) :p
  • หนามนี้ให้โอกาสกระดุ๊กกระดิ๊กแก้มือ....หนามแล้วอายบักสันทัดรอบหนึ่งแล้ว แบร๋ร๋กระดุ๊กกระดิ๊ก :p :m93:
  • ข่าววงใน เจ้าของสโลแกน สเต็บวันตันห้า สนามนี้ขอลงแข่งประกาศศักดาแน่นอน :-D
  • อุ๊ยยยยยยยย...ยยยย ถ้างั้นบักสันทัดต่อน้ำหนักลากให้ 5oo กิโลกรัม จับเลยละกัน image :p :m93:
    ไฟล์แนบ
    Panorama 44.JPG 196K
  • เดี๋ยวพี่เดี๋ยวประกาศศักดา หรือว่าประกาศอำลานะฟังไม่ถนัด :-)) :-)) :-)) :p
  • อาก้า สนามนี้ ถ้าทำขายหน้าอีก สงสัยต้องเปลี่ยนแนวแล้ว :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    t5_resize.jpg 109K
    t6_resize.jpg 156K
  • ขอย้ำนะครับ ประกาศศักดาแน่นอน หรือว่านอนแน่ ๆ ไม่รู้ ฮ่า ๆๆ
  • ผมว่าอยู่แผนกโหลดน้ำหนักนะดีแล้ว "คนข้างหลัง...ความสำเร็จ" ขวัญใจคนใช้แรงงาน... :-)) :-)) :-)) :p
  • สเต๊ปวันตันห้านี่มาจากท่านตั็วจอมขมังเวทย์เองหรือ ?

ท่านเล็ก พี่ให้โอกาศทบทวนอีกรอบ เพราะไม่อยากรังแกเด็ก คิดดีๆนะ ตอนนี้ไอ้พายุสลาตันหูตึง มันเกือบห้าสิบโลแล้ว อย่าเสี่ยงเลย ฮ่าๆๆ
  • ไอ้พวก ฉายาต่างๆ นี่ไม่ใช่ผมหรอกครับ 55 มาจากตาเล็ก ทั้งน๊านนน :-D เค้าแซว ท่านเก่ง นะครับบ
  • ยืนยัน "เอากันเลย......พี่เป็นคำตอบสุดท้าย" ผมอยากให้โอกาสระดุ๊กกระดิ๊กแก้มือนะครับ กระดุ๊กกระดิ๊ก 50 โล บักสันทัดหนักแค่ 43 โล น้ำหนักตัวมิเป็นไรอย่าได้เกรงใจผมเลย...ถือว่าต่อให้ :-)) :-)) :-)) :m93:
  • พายุสลาตันหูตึงจะกลายเป็น.......ซุปเปอร์สตอร์มหูหนวก!!!! :p :m93:
  • โอเค จัดไป หนึ่งลังครับน้องชาย เราเตือนท่านแล้วนะ 55
  • "คุณได้รับสิทธินั้น" :-)) :-)) image :062:
    ไฟล์แนบ
    Panorama 64.JPG 214K
  • ตีราคาเบียร์ไปลังละ 500 ก็แล้วกันนะท่าน เผื่อไว้กรณีวิ่งหาซื้อไม่ทันก็จ่ายเป็นเงินสดแทน
    เตือนแล้วไม่ฟัง ต้องให้บทเรียนกันบ้างแล้ว บักสันทัด ฮ่าๆๆๆ

จำชื่อนี้ไว้ บักสลาตันหูตึง ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • งานนี้สงสัยพี่เล็กจะเอาจริงแล้วนะเนี่ย จัดไปเลยคับ