ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

##เจ้ามา..เพื่อสิ่งนี้##
  • การฝึกซ้อม เท่านั้นที่จะทำให้กระดูกแข็ง....สู้ๆๆๆๆ"ไอ้ลูกรัก"image
    ไฟล์แนบ
    กล๊อก zone2.jpg 159K
  • image
    ไฟล์แนบ
    กล๊อก Zone.jpg 160K
  • image
    ไฟล์แนบ
    กล๊อกzone4.jpg 130K
  • เบาๆนะครับหมายังเด็ก อย่าเพิ่งรีบหมาต้องไปอีกไกล
  • ดูเครื่องวิ่งจะเล็กไปละพี่ พิกัดเท่าไรละครับพี่อำนวย
  • ดีใจมากๆพี่ที่พี่ดูแลเด็กๆเป็นอย่างดีหน้าตาดีลีลาผ่านครับพี่อำนวย งานเมืองทองอายุน่าจะกำลังสดๆเลยครับพี่ เป็นกำลังใจให้คนที่ทุ่มเทครับพี่ :063: ไว้อนาคตเจอพ่อในสนามจะลูก :-D image
    ไฟล์แนบ
    385277_200578250087482_628152052_n.jpg 212K
  • ท่าทางไม่เลวเลย ชื่นชมครับ :063:
  • คอกนี้ ...ถ้าพร้อมกันเมื่อไหร่
    ศึกสายเลือดโรบินฮู้ดคงมันส์สะใจไม่เบา :063: :033:
  • มาดีแล้วครับ แต่อย่าเพิ่งให้ลากหนักๆนะครับ เอาใว้ให้กระดูกได้ที่ก่อนครับ

เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งแรงใจครับ :063: ;-)
  • โครงสร้างดีมากเลยครับ ;-)

• ลัคกี้ สาวน้อยหนึ่งเดียว คอกนี้พ่อโรบิน น้องต้า พิตบูลโซนนนท์
    เอามาดูแก้ขัด ชั่วคราวให้รู้ว่าศึกสายเลือดในอนาคตต้องระอุขึ้นแน่นอน

แต่ด้วยเนื้อที่ และ เวลาที่จำกัดของน้องต้า
    อาจทำให้ภาพมีเคืองตาไปบ้าง ทั้งลากบนพื้นปูน หรือน้ำหนักลาก แต่ปจจุบันได้แก้ไขและจูนกันไปบ้างแล้ว

แล้วเจอกันครับ เพราะคอกนี้ ของคุณกอลฟ์ เข้าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆๆครับ

ลากๆๆๆๆซ้อมๆๆๆๆลากๆๆๆๆๆซ้อมๆๆๆๆๆๆ :063: :063: :063:
  • เฮ้อออออ....ศึกสายเลือดจะเกิดขึ้นจริง ๆ หรือนี่ คุณกอล์ฟ แจ้งพ่อโรบิ้นฯ ดูแลลูกหลานด่วน
  • แน่นอนอยู่แล้วครับ...
    เพราะผลงานพ่อโรบินฮู้ดเค้าดีจริง คุณภาพเยี่ยมและที่สำคํญผลงานที่ดีย่อมต้องพิสูจน์กันในสนาม
    สุดยอดจริงๆ คอกนี้ เยี่ยมทั้งคนบรีด และเจ้าของพิต รายใหม่ที่นำมาต่อยอดสมเจตนาโรบินฮู้ดและคุณกอลฟ์

:m01: :m01: :m01:

เรด จันแดง คุณเก่ง

ซันซัส คุณเอก

เป็นการบรีด และการซื้อขายในฝันเลยนะครับนี้ ที่ทำให้ ผลงานได้ออกมาพิสูจน์กันในสนามได้สุดยอด :063:
  • เอาการฝึกซ้อมลากขึ้นเนินนิดๆของโรบินมาฝากลูกๆชมครับผมวันนี้เลยครับ :-D ขอบอกว่าหนืดมากๆผมลองแล้ว
  • ถ้ามีโอกาสลงสนามแล้วเจอรุ่นเดียวกับพ่อโรบิ้น ซันซัสขอบายนะครับ ไม่อยากเป็นลูกทรพี กร๊าาาาาก :o003:
  • โรบิ้น สุดยอดได้ใจจริงๆๆๆๆ :063: :063: :063: ซันซัสก็ใช่ย่อยครับ ดึงกระจายเลย เยี่ยมมากครับ :063:
  • :063: :065: :063: