ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครยังไม่มีบูลลี่ดีๆบ้างเชิญครับ
  • ท่านใดอยากมีและยังไม่มีโทรมาคับ เพศผู้อายุ1ขวบพอดีขอคนรักจริงและมีเวลาให้เค้านะคับ UKC registered ด้วย เป็นทรงสแตนดาร์ด กระบอกปากไม่สั้นและก็ไม่ยาวกำลังดี กล้ามไหล่สวย หางไม่คด โครงสร้างและนิสัยชอบกระโดด เหมาะแก่การเล่นกิจกรรมมาก
    ท่านใดจะถามว่าทำไม ไม่รักและผูกพันเค้าหรอ
    ผมขอตอบนะคับ ผมมีเหตุผลจำเป็นหลายประการ
    1.ลูกผมพึ่งคลอดได้ไม่กี่เดือนต้องดูแลเป็นพิเศษ
    2.เค้าดันไปกัดปั๊กอีกตัวของญาติตาย อันนี้ผมสะเพร่าเองที่ปล่อยมันเล่นกันเผลอแปปเดียวกลับมาคอหักตายเลยคับช็อคไปเลย... หลังจากนั้นก็ระแคะระคายกับคนที่บ้านมาตลอด
    3.ผมทำงานที่ใหม่เกี่ยวกับอีเว้นต้องไปต่างจังหวัดบ่อยมากเค้าเลยต้องตกเป็นภาระให้คนที่บ้านอีก เนื่องด้วยเหตุนี้จากที่กลับมาเล่นกับเค้าทุกวันก็กลายเป็นวันเว้นวัน อาทิตย์เว้นอาทิตย์ ผมเลยสงสารอยากให้เค้าไปอยู่กับคนที่พร้อมกว่าผมเล่นกะเค้าได้ตลอด เอาเป็นว่าใครคิดว่าชอบทรงนี้อยู่แล้ว พร้อมกว่าผมทั้งสถานที่เลี้ยง อาหาร ยารักษาโรค และเวลา โทรมาคับ 083-8866601 กทม.ฝั่งธน เดี๋ยวผมจะพิจารณาผู้รับเป็นกรณีพิเศษคับ

ส่วนใครที่ว่าผมเลวทิ้งหมาหมดประโยชน์แล้วก็แจก ผมขอยอมรับทั้งหมดคับและก็ขออภัยทุกท่านด้วยคับ
    ส่วนใครที่เข้าใจผมก็ขอขอบคุณมากนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    2012-09-12 12.02.28.jpg 142K
  • ขอดูรูปหลายๆมุมคับ :o034:
  • Laughlin สวยดีนะครับเสียดายนะครับ แต่ผมเข้าใจกับปัญหาที่มันเคยเกิดขึ้นกับตัวผมเอง สภาพนี้สแกนกันแบบให้สุดๆเลนะครับ พวกอยากได้ของฟรีด้วยใจรักอันนี้เห็นใจ ไอ้พวกได้ฟรีแล้วเอาไปค้ากำไรมีเพียบ หมาสวยขนาดนี้รับลองเป็นเงินอีกบาน
    กระทู้นี้ผมอยากให้ไม่มีคำว่า 2มาตรฐานนะครับ
    2 มาตรฐานคืออะไร
    1สภาพสวยคนเชียร์คนอยากได้ทำทุกอย่างสารพัด ให้ได้มา
    2สภาพไม่สวยดูไม่ได้มีแต่คนเข้ามารุมด่าโน่นนี่นั่น คิดกันเอา
  • คุณGio ผมว่าคุณมีเลี้ยงที่บ้านเป็นของตัวเองแล้วนะคับ ผมขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่ยังไม่มีแล้วอยากเลี้ยงจริงๆนะคับ

ครับคุณZeezaa ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคับ อย่างที่บอกคับผมอยากได้คนในกทม. แล้วผมจะไปดูสถานที่เลี้ยงด้วยตัวเองว่าเนื้อที่พอไหม มีเลี้ยงแล้วหรือยัง
    ส่วนukcผมจะยังไม่ให้นะคับ บอกไว้ก่อนขอให้ผมแน่ใจก่อนว่าคุณไม่ใช่อย่างพวกที่ว่า ถ้าคุนดีกับเค้าและผมมั่นใจ ผมสัญญาคับว่าจะให้
  • น้องบูลลี่ หน้าหล่อมากหัวโตจังครับ
  • ขอบคุณคับคุณ tumzalpg
    เหมือนเดิมครับถ้าใครสามารถยอมรับเงื่อนไขผมได้ก็โทรมาคับ
  • ผมไม่เอาหรอกคับอยากดูเฉยๆคือมันสวยดี :030:
  • หล่อมากครับ ขอให้ได้บ้านใหม่ไวไวนะไอ้สุดหล่อ
  • อยู่ร้อยเอ็ดอยากได็จังเลยครับไม่ทราบว่าได้บ้านใหม่หรือยังครับ
  • ขอขอบคุณทุกท่านมากนะคับ ตอนนี้ลูกชายผมได้พ่อใหม่แล้วนะคับ ขอให้เป็นอย่างที่เค้าพูดไว้ทุกประการนะคับผมจะติดตามอยู่ห่างๆอย่างไม่ขาด
  • ไม่ทราบว่า ย้ายไปอยู่ไหนอ่ะครับพี่ ^^ ติดตามผลงาน อิอิ