ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0441.jpg 246K
  • คุณโต...m2 & m3 เป็นพี่น้องของ ด.ญ.หมูหวาน ใช่หรือเปล่าค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวานคิด 2.jpg 117K
  • ครับพี่น้อย

แม่ของหมูหวาน เป็น แม่ของพ่อ M2 M3 ตอนนี้เอ็ม M3 ขายไปแล้วครับเหลือ M2 ตัวผู้ครับถ้าจะเอาไปเลี้ยงแล้วผสมกับหมูหวาน เลือดก็จะแน่น ขี้นอีกครับ...
  • อยากได้อีกสักตัวเหมือนกันค่ะคุณโต แต่ตอนนี้ที่บ้านมี 6 ตัว รวมหมูหวานด้วย
    ไว้รอดูลูกของ snow white อีกทีนะค่ะ
  • ครับพี่น้อย คงไม่นานเกินรอครับ คู่นี้มันแน่ ๆ ครับ

ไฟล์แนบ
    DSC_0124.jpg 151K
  • ค่ะคุณโต
    หมูหวานใกล้จะครบ 3 เดือนแล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูใกล้จะ 3 เดือนแล้ว.jpg 111K
  • พี่ผมก็เป็นๆอยู่คับถ้าพี่มาจะได้เจอแบบแยกน้ำแยกเนื้อคับพี่
  • สวัสดีครับพี่โต.และทีมงานทุกๆท่านครับ...xrเออร์กี้image
    ไฟล์แนบ
    DSC00075.jpg 76K
  • สวัสดีปีใหม่ชาวพิตบูลศรีษะเกศทุกท่านคับของให้มีความสุขร่างกายแข็งๆแรงรำ่รวยจากพิตบูลสุรินทร์
  • image

ขอให้มีความสุข ร่ำรวยๆ กันทุกท่านน่ะครับ..... :036:
    ไฟล์แนบ
    happy new year.gif 54K
  • หวัดดีปีใหม่ทุก ๆ ท่านนะครับ

หวัดดีปีใหม่ท่านคิมด้วยนะครับ
    หวัดดีครับท่านเอ
    หวัดดีปีใหม่นะจั๋ม

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0008.jpg 159K
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่โต และทีมงานทุกๆท่านครับimage
    ไฟล์แนบ
    546444_518396684858756_1891740763_n.jpg 60K
  • สวัสดีปีใหม่พี่น้องชาวศรีสะเกษขอให้ มั้ง มี ศรี สุข ทุกๆท่านนะคร๊าบบบ
  • สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกท่าน
    image
    ไฟล์แนบ
    พีม+หมู+แรม.jpg 115K
  • หวัดดีปีใหม่ครับพี่น้อย woowww... หมูหวาน...

หวัดดีปีใหม่ ท่านโต 101
  • สิ่งที่หวัง ที่ฝัน กันเอาไว้
    ขึ้นปีใหม่ ได้ตามจิต ที่คิดหวัง
    ให้ร่ำรวย เป็นเศรษฐี มีพลัง
    ให้โด่งดัง ด้วยความดี มีน้ำใจ
    ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีพเชิด
    ให้ประเสริฐ กตัญญู รู้เลื่อมใส
    ให้มีสุข ไร้ทุกข์ ตลอดไป
    ให้สมใจ ปรารถนา ทุกสิ่งเทอญ
    " สุขสันต์วันปีใหม่ ครับ "
    " Happy New Year 2013"
    image
    ไฟล์แนบ
    282986_405883932825869_1870987252_n.jpg 213K
  • สวัสดีค่ะ...หายไปไหนกันหมด...
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูนอน.jpg 149K
  • หวัดดีครับพี่น้อย เอาชิวาว่าคอกใหม่มายั่วครับพี่น้อย

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0327.jpg 256K
  • พาลูกไปเรียนพิเศษวันเสาร์ เจอตัวนี้ที่ทุ่งศรีเมืองค่ะคุณโต น่ารักดี
    image
    ไฟล์แนบ
    ทุ่งศรีเมือง.jpg 20K
  • เจ้าของน้องหมา...มาจากหนองคายค่ะ มาขายเฟอร์นิเจอร์งานปีใหม่
    image
    ไฟล์แนบ
    ทุ่ง 2.jpg 105K
  • หวัดดีครับพี่น้อย เพื่อน ๆ ทุกท่านครับ..image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0351.jpg 26K
  • สวัสดีค่ะ..คุณโต
    กลับมาถึงที่ทำงานแล้วค่ะ .....เสียดายจังไม่ได้ดูตัวจริงน้องชิ...ไปถึงบ้านคุณโตแล้วเชียว

ชุดกระโปรง ด.ญ.หมูหวาน.. ตัดเองค่ะคุณโต แต่คับไปหน่อย
    image
    ไฟล์แนบ
    ตัดชุดให้หมูหวาน.jpg 162K
  • สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ ชาวศรีสะเกษ หมูหวานครบ 3 เดือนแล้วค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน 3 เดือนจ้า.jpg 109K
  • สวัสดีครับพี่โต จัดให้อีกภาพครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSC00131.jpg 149K
  • ขอบคุณครับท่านเอ....ใหญ่ อลังการ มัก มากกกกกกกก...

หวัดดีครับพี่น้อย....หมูหวาน...ยังไม่ตัดหูอีกหรอครับ...

ฝากไอ้รถไฟไทยหน่อยนะ...ชอบแอบ เข้ามาูดู เลยอัพให้มันดูซะหน่อย 555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1408.jpg 261K
  • คุณโต...ลูกชายสงสารหมูหวานค่ะ กลัวมันเจ็บ...ไม่อยากให้ตัดหูค่ะ
    ไม่ตัดหูได้ไหมค่ะคุณโต
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน 3 เดือนจ้า.jpg 109K
  • ลูกชายบอกว่า..หมูหวานหูแบบนี้ก็สวยแล้วไม่ต้องตัด
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน 3 เดือน ค่ะ.jpg 127K
  • ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    200[1].jpg 9K
  • ลูกชายบอกว่า เวลาพาน้องหมาไปฉีดวัคซีน...เห็นเข็มฉีดยา..ยังกลัวมันเจ็บค่ะ ตัดหูคงเจ็บมาก ....
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูและแรม.jpg 94K
  • แล้วแต่ครับพี่น้อยไม่ตัดก็ไม่เป็นไรครับ ...แล้วแต่ความชอบนะครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0380.jpg 268K
  • ด.ญ.หมูหวาน ไม่ตัดหู...ก็น่ารักที่สุดอยู่แล้วค่ะ
    ทั้งตอนเช้า+ตอนเย็น มีเด็ก ๆ ในหมู่บ้านมาเกาะลูกกรงประตูหน้าบ้านดูหมูหวานทุกวันค่ะ
    ขอบคุณที่ไม่ตัดหู..ให้หมูหวานค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    ขอบคุณค่ะที่ไม่ตัดหูหมูหวาน.jpg 110K
  • หวัดดียามเช้าครับ พี่น้อย หมูหวานไม่ต้องเจ็บตัวแว้วววว..

นำสมาชิกใหม่ในบ้านมาแนะนำตัวค้าบบบ ชื่อ กอริล่า ค้าบบบimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1514.jpg 65K
  • กอริล่า.....สวยมากๆๆๆๆๆๆๆค่ะ คุณโต กี่เดือนแล้วค่ะ
  • หวัดดีครับพี่น้อย ..กอริล่า 3 เดือนเศษครับพี่....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • กอริล่า...สวยมาก ยิ่งดูยิ่งสวย รับมาจากไหนค่ะคุณโต นำเข้าจาก ตปท.หรือเปล่าค่ะ
  • ขอบคุณครับพี่น้อย ไม่ได้นำเข้าครับ เป็นลูกพ่อนอกครับ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • กอริล่า....ดูมุมไหนก็สวย...น่ารักที่สุดเลยค่ะ
  • สวยมากครับพี่โต :063:
  • ดูศึกน้ำผึ้งพระจันทร์จาก facebook คุณโต พึ่งจบค่ะ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดี ๆ นะค่ะคุณโต (ร้องไห้ตาบวมเลยค่ะ)
  • ..ขอบคุณครับท่านเอ..อีกไม่นานนะครับน้องชายผมคงเข้าไปชมเทพพรีอุสครับ...ยังไงจะโทรบอกอีกทีครับ..

...ซึ่งจัดเลยครับพี่น้อย แบ่ง ๆ กันดูครับ...

อาบแดดทุำก ๆ เช้า ค้าบบimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1541.jpg 269K
  • เอา i pad ใส่ครับ :063:
  • อืม...ท่าจุ้ยชอบของแปลกอยู่เรื่อยเล้ย...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1441.jpg 294K
  • เข้ามาเห็น Gorilla แล้วตามันร้อนค่ะ น่ารัก....อิจฉาคุณนก..คุณโต
  • ขอบคุณคับพี่น้อย..image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0483.jpg 156K
  • ขอแสดงความเสียใจกับพี่น้อยด้วยนะครับ..
  • ขอบคุณค่ะคุณโต....
  • พี่น้องศรีสะเกษ ไปเที่ยวสารคาม ดูงานลาก....กันมั้ยคร๊าบ..... 2/ก.พ./นี้อะคร๊าบ...
  • สวัสดีครับสมาชิกพิทบูลศรีสะเกษทุกท่าน

ขออนุญาติเรียนเชิญนะครับ ตามที่ท่านโตได้กล่าวไปครับ รูปแบบงานแบบกระชับๆ สนุกๆ แบบกันเองๆ ครับ

เชิญนะครับ ไม่แน่ในอนาคตอันใกล้นี้อาจเจอ " ดาวดวงใหม่ที่พิทบูลศรีสะเกษ " ก็เป็นได้นะครับ

ถือซะว่ามากินข้าวคุยกันเรื่องอเมริกัน พิทบูล เทอร์เรีย ที่เรารักเหมือนกันครับ :039:
  • ขอบคุณท่านโต 101 นะครับที่เชิญชวน ยังไงจะลองถามสมาชิกดูก่อนนะครับท่าน

ขอบคุณท่านประธาน หนุ่ม สารคามด้วยนะครับ ได้รับเทียบเชิญครั้งนี้นับเป็นเกียรติอย่างสูงมากครับ

ผมขอถามสมาชิกดูก่อนนะครับ ว่ามีใครว่างไหม..

ขอบคุณอีกครั้งครับ..
  • พี่น้อยครับ...ว่าง ๆ แล้วเข้ามาเล่นบ่อย ๆ นะครับเวลาจะช่วยให้เราลืมครับพี่...