ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ขอกินเบียร์กับเดอะสันทัด ด้วยคนนะครับ ( หวานเลย ) ............ชิมิ ชิมิ ท่านจอมยุทธเล็กเสี่ยวหงษ์ :*
  • คนยะโส"ใจ"แท้ :032: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1416.jpg 47K
  • ประวัติศาสตร์มันชอบซ้ำรอยเดิม กระดุ๊กกระดิ๊กเคยแพ้มันก็ต้องแพ้บักสันทัดวันยังค่ำ ถ้าหาร นน. ตัวยิ่งไปกันใหญ่ :-)) :-)) :-)) :p
  • ขอเชียร์ทั้งคู่ ยังไงก็เมา ฮ่า ๆๆ
  • ขอบคุณครับอาจารย์ "เป็นเยี่ยงนั้นจริงๆๆ" :-)) :-)) :-))
  • คู่ของตัวเองละคิดหรือว่า "ผมก็เมา" :-)) :-)) :-)) :p
  • ไม่ได้เข้าห้องนานนนนนมันกันจริงๆ เจอกระทู้ที่ทั่นเล็กยะโสต่อให้ผม500คงหนีไม่ออกครับรับไว้1ลังครับ ทั้งๆที่ๆไม่ค่อยมีเวลาฝึกเลยครับ คงต้องซื้อเบียร์ให้ทั่นเล็กกินที่เชียงใหหม่น่ะทั่น 555555 :-))
  • มาแว้วเจ้าของสโลแกนตัวจริง งานนี้สนามแรกขอตันห้าก็พอนะครับ
  • แอ๋อ๋..............อ๋อ๋ Step 1 : 1500 ไม่มันส์เลยอะพี่ ยอมแพ้เร็วจังไม่ทันแข่งเลยนะ สู้ๆๆ พี่ สู้ๆๆ :m93:
  • ไม่รู้ล่ะครับรับแล้วล่ะครับ ยังไงก็กินฝืดดดดดดดหน่อยก็แล้วกันครับ อิอิอิ
  • ตัน5ไม่เยอะไปเหรอพี่เค้าต้องลาก2ตันยังเท่ากันอยู่ น้ำหนักเค้าเยอะกว่าอีก ไม่อยากคิดน่ะพี่ แต่.......เราไม่ได้ซ้อมนิดิพี่คิดสิ่งสำคัญน่ะ 5555555
  • ถ้างั้นขออนุญาตเอาแต่แก้วไปนะครับพี่เก่ง ส่วนเบียร์อยู่หน้างาน ปล.รบกวนพี่เก่งเปิดเบียร์รอผมเลยได้ปะ ผมใจร้อน..... :-)) :-)) :-))
  • ถึง......เบียร์ไชยปราการไม่ต้องมาจากอเมริกาหรอกค่าตั๋วมันแพง..........เปลี่ยนค่าตั๋วเครื่องไปกลับเมกา มาจ่ายค่าเบียร์พี่กะประธานหนุ่ม 6 ลัง ก็พอ ปล.ท่านมียอดค้างชำระจะขอแก้มือต้องชำระก่อน 16/3/2013 ตุ๊ด ตุ๊ด ตุ๊ด ตุ๊ด ตุ๊ด.............ตุ๊ด :-)) :-)) :-)) :p
  • ตามนั้นครับจะเปิดขวดรอ แต่ขอเจ้าืมือจากยโสมาจ่ายก็แล้วกันน่ะครับ :030:
  • หนักหน่วงกันดีแท้น๊อ.........................ขอผมกินด้วยคนนะครับ ผมกินไม่เยอะหรอกครับ แค่เยือกเดียวทั้งงานครับ 555
  • ได้ครับประท่านหนุ่ม ขอให้เด็กยโสมาจ่ายค่าเบียร์ก็พอครับ กร๊ากกกกกกกก
  • เดอะสันทัดอาจหารเพียงนั้น เลยรึนี้
    เสาร์หน้ามาซ้อมกรุณาพกหินมาด้วยคนละร้อยโลเน้อ สองตันที่ซุ้ม ไม่พอให้ พยัค น้องนนท์ลากเน้อ
  • ผมจ่ายค่าเบียร์ก่อน............แต่ดอกเบี้ยแพงนะครับท่านพี่เก่ง!! :-)) :-)) :-)) :p
  • พี่บัวสมผมเจอน้องชายพี่อยู่แถวบ้านผม พรุ่งนี้รอชมและขำกร๊ากกกกกกได้เลย......โคตรเหมือน!!! ปล. ให้โอกาสกระดุ๊กกระดิ๊กแก้มือเฉยๆๆๆๆๆ :m93:
  • ว่ากันไปทั่นเล็ก 5555 มี500เป็นทุนไว้แล้ว กร๊ากกกกกกกก
  • แต่ผมมีในใจไว้ 2,500 up ครับพี่ :-)) :-)) :065:
  • งานนี้ เดอะสลาตันหูตึง จะทำให้โลกทั้งโลกต้องเหลียวกลับมามอง 55
  • อะไรหวาาาาาา.......ซุปเปอร์สตอร์มหูหนวกตัวใหญ่โคตรทำไมลากได้ไม่สมตัวเลยอะ........ใช่ป่าวพี่ท่าน :-)) :-)) :-)) :065:
  • งั้นไอ่ริดดิกผมก็เหนือยหน่อยล่ะครับ จะกินเบียร์ฟรีน่ะ เอายาวไปยาวไป 555555555
  • ริดดิก สู้ๆๆ ครับ
  • เดี๋ยวผมจดลงโต๊ะแทงเลยแล้วกันน่ะครับ
    สัดทัดVSเดอะสลาตันหูตึง ลีโอ 1 ลัง
    สัดทัดVSริดดิก ลีโอ 1 ลัง
    ตามนี้น่ะครับ มีคู่ของใครอีกบอกมาน่ะครับ งานที่แล้วก็เป็นโต๊ะงานนี้ก็เป็นโต๊ะอีกเอาเอาเอา :-)) :-))
  • จะกินเบียร์ฟรีทั้งทีใช้ฝีมือหน่อยพี่เก่ง :-)) :-)) :-)) :o065:
  • จ๋านหยังมาดักนิ ช่วงนี้อ้ายกรอบบบบบเน้อ 55555555
  • งานนี้ดูแล้วต้องเป็นกรรการอีกใครจับไอ่ริดดิกผมจะจับแพ้ฟาวล์ให้ดู 555กร๊ากกกกกกก
  • เปิดโต๊ะแทงไปพี่ท่าน......หว๊าน......หวาน imageimage :o065: :065:
    ไฟล์แนบ
    Panorama 44.JPG 196K
    Panorama 64.JPG 214K
  • อ้ายเก่งจับเวลา เดวผมฮ้องริดดิกฮื้อ อิอิ
  • งานนี้ดูแล้วต้องเป็นกรรการอีกใครจับไอ่ริดดิกผมจะจับแพ้ฟาวล์ให้
    อ้ายเก่งถ้าน้องจับริดดิกไว้ให้พี่งั้นพี่ก่แพ้ฟาวล์ละกะ :-)) 555
  • ตกลงเป็นเสารนี้ วันที่ 2/02/56 หรือเสาร์หน้า วันที่ 9/02/56 ครับทั่นปีเตอร์
  • ลองดูบักสันทัดงานนี้นะคับ ไม่ธรรมดาซะแล้ว
  • ไม่รู้แล้วครับพี่ทัยผมจับแล้ว 1ลัง ล่ะครับ หมาก็ไม่มีเวลาซ้อมอีก เอาล่ะเป็นหมูแน่ๆเรา 555
  • สาชิกใหม่ในฟาร์มผมคร๊าบบบบบบบบ ติชมได้น่ะครับน้อมรับฟังคร๊าบบบบบบบบ 5555555
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ดาว.jpg 276K
    ดาว1.jpg 269K
    ดาว3.jpg 261K
    ดาว4.jpg 275K
    ดาว5.jpg 288K
    ดาว6.jpg 295K
  • น่ารักจังเลย เลี้ยงอยู่ใกล้พิทบูลฯไม่มีปัญหาเหรอพี่
  • ไม่มีเลยครับพี่555 เพราะแพะอยู่ในสวนครับพี่ทัย หมาอยู่ที่บ้านในเมืองครับ แต่มีพิทตัวเมียเฝ้าแพะอยู่ในสวนด้วย1ตัวถ้าลูกน้องไม่กระตุ้นอารมณ์ก็ไม่มีปัญหาครับแต่ถ้าจะให้มันต้อนแพะเข้าคอกกระตุ้นนิดเดียวเอาเลยครับ55555
  • ยะใดกิ๋นดีหาาา อ้ายเก่ง
  • เข้าท่าดีเซฟ ถ้าหมาแพ้ก็ทำแพะตุ๋นเลี้ยวเพื่อนปายยย ฮ่า ๆๆ
  • Step 1 : คนเลี้ยงแกะ........เฮ้ยไม่ใช่คนเลี้ยงแพะ 55555 ++++ :-)) :-)) :-)) :p
  • แข่งจบ มีแพะหันเลี้ยง สุดยอดจริงๆ
  • พ่อพันธุ์ เคราดำ ลูกถึงกะดำปี๋เลยกะนิ
    ขอแสดงความยินดีกะผู้ที่ร่วมโครงการ step 1 ต้วยเน้อ สกัท พยัคฆ์ เรดการ์ด ผ่านแล้ว
    รู้สึก อาจาร์ยจะฉลองโดยพา เรดการ์ดไปอาบน้ำ ซายูริ (วันหลังจวนครูฝึกไปผ๋องก่า)
    พี่สรรค์ บรรยากาศ น่าเสียตั๋ว ซักกำบ๋อครับ วันนี้
  • ยังไม่เข็ด ฮ่าๆๆๆ
  • ถึง..........บัวสม ป.ประมุข ระวังลูกอุยซ้อคัมแบล็ค ฮิ้วๆๆๆๆ :-)) :-))
  • 5555 ส บ ม ย ห
  • 5555 ส บ ม ย ห แปลว่า สี่โมงเย็นค่อยฟื้นอย่าห่วง :-)) :-)) :-)) :p
  • ทั่นปีเตอร์ ออกมาได้ก็โทรมา ทุกฝ่ายพร้อม ฮ่า ๆๆ
  • ถ้าไปจะไปแวะชมฟาร์มด้วยคับพี่
  • เย้ยยย ท่านทัย ถ้าไปพูดได้อย่างไร มันต้องไปอย่างเดียว