ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออัพรูปสักนิดครับ
  • ออกกำลัง วันละ 1 นาที 555+

พี่ สุทัศ ที่เคยคุยกะผมที่อยู่เชียงใหม่รอก่อนนะพี่ มีปัญหาเรื่องตัวเมียนิดหน่อยครับ. ถ้ารอไม่ไหวก็หาที่อื่นก่อนก็ได้ครับ เเต่ถ้ามีทายาทตัวน้อยเมื่อไร สำหรับพี่ เรื่องเงินไม่ต้องคุยกะผมนะครับ พี่ได้ใจผมมากผมให้ฟรีเลย ขอโทษที่ไม่ได้ติดต่อกลับนะครับ เอาไว้มีข่าวดีค่อยโทรไปหาครับ พี่พูดถูกใจผมมาก ผมชอบคนเเบบพี่เเหละครับ

มาอัพรูปกันหน่อย เดี๋ยวแฟนๆจะลืมไปซะก่อน อิอิ. :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    หน้าเบี้ยว.jpg 246K
  • ช่วงกล้ามหลังดูดีขึ้นเยอะเลยครับท่าน
  • ขอบคุณมากครับพี่ ออกกำลังกาย(น้อย)เท่าเดิม เเต่เปลี่ยนตัวยาบำรุงนิดหน่อย..

ไว้มีเครื่องวิ่งเมื่อไรจัดเต็มครับ.. เปลี่ยนเเปลงอีกเมื่อไร จะอัพมาให้ดูอีกครับ.
  • :063: กล้ามเนื้อเริ่มละเอียด
  • โซ่แน่นหนาพี่หิน:063:
  • โล้ยางด้วยช่วยได้อีกเยอะ....อิอิ
    ปล.โซ่หนักไม่เปนไรโซ่ยาวหมาไม่วิ่งนะครับ :063: :063: :063:
  • ขอบคุณคุณ art1 น้องหนึ่ง เเละพี่เอสมากครับ

โล้ยางนี่ยังไงหรอครับพี่ เดี๋ยวจะลองเปลี่ยนเเบบที่พี่เอสบอกดูครับ