ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • ยืนยันครับพี่มาร์ค บารอน Vs เจ็ทโด้ ในส่วนผมด้วยอีก 1 ลัง สิงห์ และ หูตึง Vs เจ็ทโด้ ของผมอีก 1 ลัง สิงห์ และ บาซ่าส Vs เ็จ็ทโด้ อีก 1 ลัง สิงห์ งานเชียงใหม๋ ครับ ยืนยัน ฟันธง 55555555(ไม่อำครับไม่อำ)
  • โว๊ววววว แสดงวา ต้องเอารวมกับของประธานหนุ่มด้วย งานนี้มีอาบเบียร์แน่ว๊อยยยยย ฮ่าๆๆๆ
    ของพี่กับประธานหนุ่มเป็นเบียร์สิงห์นะครับ สิงห์เข้มเต็มพิกัด ขอเบิกกินมัดจำก่อนล่วงหน้าเลยได้ป่าว 55
  • 55555ไม่เคย ไม่กล้า ซื้อสิงห์กินเอง อาศัยจากเจ็ทโด้นี่แหล่ะ หาให้กิน กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เดี๋ยวใกล้วันงานพี่ไพฑูรย์ผมจะช่วยจ่าย...เอ้ยไม่ใช่.....ช่วยเสริมอีกแรงคับพี่ฮ่าๆๆๆ
  • สรุป เบื้องต้นตามนี้ก่อนนะครับ

กรามเทพ vs ไลแค่น 5 ลัง (วัว)
    เดอะ สลาตันหูตึง vs บักสันทัด เหลนท่านเปา 1 ลัง (เสือดาว)
    แรมโบ้ เด็กสร้างยังเติร์ก vs น้องพลอย 1 ลัง (สิงห์)
    บารอน vs เจ้ทโด้ 2 ลัง (สิงห์)
    เดอะ สลาตันตึง vs เจทโด้ 1 ลัง (สิงห์)

ยอดบริจาคจาก น้องอุ้ม ประธานหนุ่ม หลานท่านเปาเสี่ยยโสฯ และพี่ชายใจดีเสน่ห์แรง
    วัวแดง 5 โหล
    เสือดาวลีโอ 1 ลัง
    สิงห์ข้างขวด 4 ลัง

ขอบคุณหลายๆครับ :-D
  • ขอช่วยกินนะพี่มาร์ค 555555555
  • ได้เลยน้องชาย เยอะขนาดนี้พี่คงกินไม่หมด 55
  • lamphun 12:13PM Permalink
    น้องแมนไม่น่าท้า ซุบตาร์โด้เลย ยิ่งสนามนี้สาวๆเยอะโด้ลากกระจาย ฟันธง....

พี่สมพงษ์จำระหัสผ่านได้แล้วหรือครับ55..ไม่ต้องห่วงครับพี่ผมรู้ลู่ทางและจุดที่จะชนะเสือโด้ครับผมถึงท้าจับ(วันหลังจะเล่าให้ฟัง)

ที่สำคัญหมั่นไส้พี่โด้เรทติ้งแรงเกิน :p
  • เดอะดุกซ์ นะไม่ใช่ดุ๊กดิ๊ก แต่เป็น "กระดุ๊กกระดิ๊ก" มากกว่านะพี่สันต์ :-)) :-)) :-))
  • ถึงพี่ทูลศรี......................
    จะมาแย่งขาจ๊อกกระดุ๊กกระดิ๊ก (ซุปเปอร์สตอร์มหูหนวก) ก่อนผมได้ไง ผมไม่ยอมนะ.............ผมก่อนพี่ทูลศรีทีหลังนะ จองขาจ๊อก 1 คู่ :-)) :-)) :-))
  • ได้เลยครับพี่เ่ล็ก สิวๆๆๆๆๆทั้งน้าน งานนี้ 555555555สงสารแต่ หูตึง อยู่กับท่านจอน กินดี นอนดี ไม่เหนื่อย แต่โชคร้านมารับงานดีวัน ทั้งเหนื่อย ทั้งง่วง ยังมีแต่คนจ้องกินตับ ทั้งที่ตัวเองไม่รู้เรื่อง แต่ถูกแรงเชียร์จากพี่เลี้ยง งานนี้ผ่านหนึ่งตันได้ ไม่โดรางก่อนก็บุญแล้ว ฮิ้วๆๆๆ.........วันนี้่โด้ ซ้อมแรง เ้ร็ว แกร่งมากๆๆๆ ฟิตเปี๊ยะอยากลงพรุ่งนี้เลยยังได้5555 แต่ ณ บัดนี้ ขอนอนก่อนตามเคย ครอ่กๆๆๆๆฟิ้ว.......ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    4261.jpg 98K
  • ตามนั้นเลยครับพี่มาร์ค เบียร์ทั้งหมด ยกให้ที่มงานจัดการได้เลยครับ อภินันทนาการจากเจ็ทโด้ รับมอบต่อมาจาก บารอน และ ท่านหูตึง และพี่น้อง กราม.........ครับimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    3167.jpg 154K
    3182.jpg 143K
    3ที่มดีไม่พอ.jpg 141K
    24กราม....jpg 133K
    25พูม่า.jpg 128K
    34โด้ยังเตอร์ก.jpg 142K
    35โด้คอนหวัน.jpg 144K
    21814.jpg 206K
  • เจ็ทโด้สู้ๆๆๆฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • ทัย เตรียมรถไปเก็บถ้วย เก็บรางวัลด้วยนะ :063: :065:
  • ขอเป็นถ้วยตราไก่อ่อนไปก่อนได้ป่ะ ทั่นอาทูลศรีที่เคารพ ฮ่า ๆๆ
  • งานนี้ เจ้าภาพจะไม่ได้เก็บถ้วนสักใบ ชัวร์ ว่าไหมพี่สันต์555555555ผ่านลำปาง จะเอาไปฝากอยู่เด้อ ถ้วยกาไก่ ฮิ้วๆๆๆ
  • สอบถามพี่ๆหน่อยครับผมงานที่เชียงใหม่14-17มีนาคมแต่วันแข่งลากจริงๆ17ใช่เปล่าครับ คือถ้าผมออกจากชัยภูมิตี5วันที่16น่าจะถึงเชียงใหม่เวลาเท่าใดครับผมจะได้กะเวลาและขออนุญาตตำรวจบ้านถูก555 :-)) เพราะไม่เคยไปปเชียงใหม่เลยครับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    385277_200578250087482_628152052_n.jpg 212K
  • พี่สันต์พี่อาทูลกับพี่อุทัย กำลังจะเข้าหุ้นทำธุรกิจ รับถ้วยตราไก่จากลำปางไปขายครับ 55
  • คืน16 เจอกันพี่กอล์ฟ :o003:
  • เส้นทางครับพี่กอล์ฟ พอดีผมกลับบ้านเส้นนั้นบ่อย
    ชัยภูมิ-หนองบัวระเหว-บึงสามพัน-หนองบัว-ทับคล้อ-สากเหล็ก-วังทอง-พิษณุโลก-อุตรดิตด์-เด่นชัย-ลำปาง-ลำพูน-เชียงใหม่
    ระยะทางประมาณ 600 กม.ครับ ใช้เวลาประมาณ 8-10 ชม.แล้วแต่ความเร็วครับพี่
    ออกตี5 คงถึงประมาณบ่ายๆ ที่เชียงใหม่ครับ
  • อีกเส้นทาง ชัยภูมิ -หนองบัวแดง -เกษตรสมบูรณ์-คอนสาร เข้าถนนหมายเลข 12(ชุมแพ-พิษณุโลก)ผ่าน อ. น้ำหนาว -ผ่านหล่มสัก -บ้านแยง-วังทอง-พิษณุโลก แล้วต่อด้วยเส้นทางเดียวกับที่ Open ระบุ ก็สดวกครับ กอล์ฟ
  • ผ่านวังทอง อย่าลืมแวะดื่มกาแฟสดตรงเขาข้างทางนะครับ บรรยากาศ ซูดยอด
  • เจ้าของ และ คนขายสวย ล่ะไม่พูด รู้หรอกน่าพี่.ฮิฮิฮิ
  • ก็ไปร้านเดียวกัน แล้วยังจะมาถาม
  • ของผมวิ่งจากยโสธร-เชียงใหม่ 800 กว่าหลัก ใช้เวลา 10.30 ชั่วโมง เข้าหมู่บ้านหนองจ๊อมพัฒนา ปล.แบบไม่พัก แวะเติมน้ำมันและกินข้าว +- 30 นาที ใช้ความเร็วเฉลี่ย 100-140 กว่า/ ชั่วโมง ครับกอล์ฟ!! :">
  • ยโส-เชียงใหม่ ไกลกว่า กรุงเตบ-เชียงใหม่อีกหรือนี่
    วิ่งรถนานแบบนี้ กินเบียร์ฟรีชัวร์เลยเรา
  • ถ้วยรางวัล เจ้าภาพทำแจกอยู่แล้วครับอาทลู แต่ลุงโด้น่าหวง จะได้รึเปล่าน๊า.......
    จะให้ดีแวะซื้อมาเองเลยนะครับคุณอา
    บ่ายสองน่าจะถึงครับ กอล์ฟ อ่างเปิดแล้ว อาบน้ำให้สบายตัวก่อน พี่พาไปเองอิอิ
  • ชัวร์เชออะไรบ้านอีกหลังผมอยู่ที่นั่น นอนเล่นรอแข่งเป็นเดือนๆๆๆๆ พี่ท่าน :-)) :-)) :m93:
  • แน่ใจรึบ้านยังอยู่ น้องน้ำ พาหนีไปแล้วมั่ง 555
  • นอนเป็นปีก็เถอะ เพราะงานนี้ เดอะสลาตันไปแบบม้วนเดียวจบ ฟิตมากขอบอก
  • ถ้าบ้านผมไป..........บ้านพี่เต็กก็ไปเหมือนกันละหวา หนองจ๊อมพัฒนา ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ม้วนเดียวจบ หมายถึง ออกรอบเดียวจบหรือป่าว ไม่เข้าใจ? :-)) :-))
  • เขาไม่ห้ามไม่ใช่หรือ รอห้าตันรอบเดียวเลย มั่นใจมาก 55
  • Let Go..!!!
    image

Up good boy..
    image

Good boy :X :X :X
    image
    ไฟล์แนบ
    e1.jpg 100K
    e2.jpg 106K
    e3.jpg 95K
  • ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านนะครับผมสำหรับเส้นทางงานนี้อยากไปเที่ยวมากๆครับเชียงใหม่ไม่มีโอกาสได้ไปเลย ช่วงนี้ต้องทำตัวดีๆซะแล้วอีก1เดือนกว่าๆพอถึงเวลางานลากจะได้ของ่ายๆตำรวจบ้านจะได้ปล่อยตัว555 :-D พี่สมพงษ์ครับถ้าอาบน้ำแล้วลงอ่างด้วยเดียววันที่17ไม่มีแรงเรียกหมายุ่งเลยพี่ :-D อ่างเชียงใหม่จะน่าลงเหมือนแถวๆขอนแก่นไหมหนออิๆๆๆยังงัยก็ขอบคุณมากๆครับพี่
  • เอาการซ้อมของเด็กๆมาให้ชมครับพี่ๆ :-D
  • จัดไปหลายๆรอบเริ่มออกตัวช้า :-)) ฝนตกหยุดใหม่ๆ+ลากขึ้นเนินนิดๆหนืดหน้าดู
  • เพื่อไม่เป็นการเอาเปรียบหมาลองดูตอนแรกนึกว่าหมาแรงตกที่แท้มันหนืดจริงๆ :-)) โรบินเดินไปมาให้กำลังใจผม หรือว่าในใจมันหัวเราะเป็นงัยละอยากทรมาณตูดีนัก5555
  • อ้าวพี่โด้ว่างายยยคร้าบทั่นอาทูลศรี โรบิ้นดีกรีแชมป์รุ่น 36.01 - 40 กก.ของสนามขอนแก่นโชว์แล้ว ขอดูฟอร์มซุปตาร์โด้แชมป์สนามเมืองทองหน่อยดิ พอจะสูสีหรือปล่าว อิอิ.
  • เดอะโด้ ทำได้แค่นอนโชว์อวดสาวเท่านั้น งานนี้เจออสูรขาวบารอนถล่มเละแน่ๆ
  • นั่นดิพี่ สนามนี้ซุปตาร์โด้ไม่ค่อยอาวุธเลย จะไหวหรือปล่าวน้อพี่โด้เรา อิอิ.
  • ออกมากไม่ได้ เดี๋ยวโดนเดินขึ้นดอย
  • พี่ไพฑูรย์เดี๋ยวชมจะช่วยอีกแรง ใกล้วันแข่งก่อน เดี๋ยวจะถ้าจับกับอีสานทีมหมดเลยฮ่าๆๆๆๆ
  • ฅ.คึกคักกันดีแท้น๊อ..........................อย่างงี้กินฟรีแน่นอน
  • สอบถามหน่อยครับ มีที่พักสำหรับคนบ้านไกลไหมครับ เหมือนที่งานขอนแก่น พี่หนุ่มจัดจองห้องพักให้ จะได้ง่ายต่อการหาที่พักครับ :033:
  • num_mk 5:31PM Permalink
    ฅ.คึกคักกันดีแท้น๊อ..........................อย่างงี้กินฟรีแน่นอน

หมายถึงคู่ต่อสู้พี่โด้ซ้อมอ่อนไปหรือครับท่านพี่หนุ่ม :-?
  • ไม่ครับ พี่โด้ ไม่ได้ประมาทคู่ต่อสู้ครับ แต่พี่โด้พกความมั่นใจครับ มาเต็มกระเป๋า ครับ

ขออนุญาติแจ้งไปยังนักกีฬาทุกท่านนะครับ ซ้อมหนักๆ พอถึงวันแข่งอาจกรอบได้นะครับ อิ อิ
  • สวัสดีครับพี่เอก Hades สบายดีนะครับ เด็กๆเป็นไงบ้างครับ งานเชี่ยงใหม่เอาไปด้วยมั้ยครับ แล้วเจอกันที่เชี่ยงใหม่นะครับ
  • ถ้าไม่ติดภารกิจสำคัญ พิตปราจีน จะพาไปลงสนามแรก 2ตัวครับพี่หนุ่ม สร้างสีสันและแจกแต้มครับแน่นอนครับ :033:
  • เห็น พ่อเลี้ยงมาป้วนเปี้ยนเหมือนเคยแบบนี้ มั่นใจว่างานครั้งนี้ยิ่งใหญ่กว่าทุกครั้งแน่นอน
    งานเราแปลกมาก ยิ่งจัดยิ่งใหญ่ขึ้น ฮ่าๆๆ