ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เย้ยยย ไปกินแพะหัน ดีฝ่า :-))
  • 555555มันกันใหญ่เลยน่ะลูกแพะก็ไม่เว้นกันเลย ยินดีคับพี่ทัย แต่ปีนี้ขอเก็บสะสมก่อนน่ะครับเพราะมีใบสั่งจองแพะไว้ตอนนี้ยังเกิดไม่ทันใบสั่งเลยครับ อิอิอิ แต่ปีหน้าได้เลยครับจะหันให้กินในสวนกันเลยครับประทานหนุ่มมมมมมม 555
  • อ้ายเก่ง...เปิ้ลเจาะตุ้มหูแพะโตยวะ 55+ เลี้ยงแพะแล้วเริ่มเหมือนอาบังแล้วงะอ้าย
  • คู่ บิ๊กๆ ในงานเชียงใหม่ น่าชมจริงๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    tum.JPG 114K
  • คู่นี้ใหญ่จริง บิ๊กแม็ทซ์ สองคนสองร้อย 555.
  • น่าอยากไปดูจังเจ้าบิ๊กซีคงจะเอาจริงแน่คราวนี้ เทนเนอร์สมพงษ์คงมีลีลาเด็ดน่าดู
  • 55 ผมกลัว ประธานหนุ่ม เลยหนีนน. จาก ร้อยกว่า มาเหลือ 70 กว่าแล้วครับ :X งานนี้แบกน้ำหนักเยอะเลย วิ้วว:-D
    image
    ไฟล์แนบ
    zz_resize.jpg 62K
  • วันเสาร์ที่ 2 นี้ ขอเชิญเพื่อนพี่น้องนักลากทุกท่านมาซ้อมรางที่ซุ้มลำพูนนะครับ :062:
  • รูปขวามือ มันรูปเก่าตอนหนุ่ม รูปซ้ายมันรูปปัจจุบัน
  • บักสันทัด หนาวแน่ กับปิตันเดินทางด่วน ลงไปให้กำลังใจเดอะดุ๊ก ถึงเมืองหลวง บอกม๊อกซักกำเลอะ
  • วันนี้เลิกงานไว เข้าไปแอ่วหาพี่สมได้ก่อครับ
  • แต่รูปขวากับรูปซ้ายหน้าตาก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ แสดงว่าหน้าไม่แก่ขึ้นเลยคับ(ช่วงที่หนุมกับตอนที่แก่แล้ว) ใช้ครีมยี่ห้ออะไรพี่ตั้มบอกทีคับฮ่าๆๆๆๆ
  • บัวสม ป.ประมุข เด๋วโดนกระบองบักสันทัดมีมึนแน่ๆๆๆๆๆๆๆ ปล.จ๊ะจิงจา เป็นโรคมือสั่นชักกกระตุก ทำไรไม่ได้หร๊อก :-)) :-)) :-)) :p image :m93:
    ไฟล์แนบ
    Panorama 34.JPG 221K
  • เจอเดอะสันทัด เล่นคุณไสยซะแล้ว :-D
  • ผิดกติกา ใช้ห้าขาถือว่าโกงครับ
  • มันเป็นหางเสือ เอาไว้บังคับทิศทางหรือเปล่า 55555555
  • แต่สำหรับ เดอะสลาตัน ห้าขาไม่ใช่ปัญหา ต่อให้ 55
  • อย่าประมาทนะครับ ขาที่ห้าใช้จิกพื้นยันกันรถไหลถอยหลังนะคร้าบ ฮา.
  • บักสันโชว์แข่งกะเจ้าของอะ55555
    เพราะตานี่แหละแม่นางทั้งห้าแพร่กระจายทั่วเจียงใหม่ อย่าไปคิวว่ามันจาเหมือนเจ้าของอิอิอิ
  • เจ้าของมันเล็กกว่านี้เยอะ
  • เดี่ยววันนี้เข้าไปให้กำลังใจดุ๊คดิ้กสักหน่อย จะได้เก็บ บักสันทัด แบบสบายๆ
  • ตายแน่ๆบักสันทัดเอ๋ย กลัวเปล่านิ
  • ลุง ก้า กลับมาระเบิดฟอร์ม พร้อมสู้ศึกแล้วครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    vkdhk.jpg 186K
    DSC_0161.JPG 170K
    sumo.JPG 135K
  • อาวุธ ไม่ลับ พร้อมจัดหนักซุบตาร์โด้imageimageimageโคล่ามารายงานตัวด่วน คุณมีหน้าทีรับมือไลแค่น
    ไฟล์แนบ
    yak.JPG 157K
    red.JPG 177K
    cola.JPG 144K
  • บอกไปแล้วนะ ถ้าสนามนี้อาก้าไม่ยอมเดิน โดนยึดของขลังแน่
  • เย้ยยยยยยยยยย................โหดอ่ะครับ พี่มาร์ค

ผมหล่ะเกรงใจพี่ตั้มกีต้าร์เทพ เลยครับ แต่ก็จะพยายามทำให้เต็มที่ครับ

รับประกันว่าจะไม่ทำให้พี่มาร์คเสียใจครับ...................( อิ อิ ยึดมาครับผมขอบูชาต่อ ) ;-)

ปล.เห็นหน่วยก้านนักกีฬาทีมเหนือแล้วน่าหนักใจจริงๆครับ กลัวว่าขากลับรถจะบรรทุกถ้วยกลับมาเยอะเกิน :-D
  • โห้ๆงานยักเลยนะเนี้ย ผมมีแข่งบอลเสา อาทิตอะคับเหลืออีก2อาทิตเจอกันคับผม^^
  • งานงอกแล้วอาก้า เอ๋ยยย :-D
  • อาก้าจะยิงออกใหมหนอ กลัวว่ากระสุนจะด้าน เพราะอีสานหนังเหนียวเหลือเกินคับฮ่าๆๆๆๆ
  • ระวัง อาก้า จะระเบิดแล้ววววว 555

image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 145K
  • เค้าได้ซ้อมกันมีเราคนเดียวไม่มีเวลาซ้อมเลยงานนี้เป็นหมูให้บักสันทัดแน่ๆเลย 555
  • image
    ไฟล์แนบ
    แอน.jpg 38K
  • imageimage
    อ้ายสมพงษ์ว่างๆจะเข้าไปแอ่วหาเน่อครับ ไอ่ไจแอนท์ติดเหล้างอมแงม5555
    ไฟล์แนบ
    แอน1.jpg 36K
    แอน2.jpg 35K
  • ไอ่ แอ่นกะว่าเจ้ามันimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06364.JPG 161K
  • เที่ยวนี้อาก้า...มาดี ใครประมาทมีสิทธิ์น้ำตาตกนะครับ
  • อยากได้ตะกรุดของอาก้ามานานแล้ว ฮิ้วๆๆๆ เสร็จตูแน่อ้าก้าเอ๋ยยยยยย
  • ด้วยความขลังของตะกรุด ใครได้ไป...คนใช้กระสุนจะด้านยิงไม่ออก...นะจ๊ะ ฮา
  • เอาไปแล้วปล่อยเช่าเลย คงได้หลายลังอยุ่นะ
  • ฮ่าๆๆเจ๋งๆกับเจ๋งเจอกันใครจะเจ๋งเนี่ยฮ่าๆๆๆ
  • ยังไงก็มันแน่ๆพี่ทัยครับ 5555
  • แก้เครียดก่อนซ้อมลากครับพิทบูลน็อท
  • งานนี้กัสจังลงแข่งไหมครับ
  • ผมก็ว่างั้นล่ะพี่เก่งฮ่าๆๆๆ
  • สกัท+แมมมอส แฮน์ดเล่อร์สุดหล่อ ทุ่มสุดตัว
    น้อง ๆ อยากเข้ามาดูหมา เข้ามาได้เลยทุกเวลานะครับ อยากเล่นตัวไหนจูงเล่นเลยตามสบาย
    ไม่ต้องรอผมก็ได้เชิญเน้อ เผลอถูงใจให้กลับบ้านไปตวย อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06399.JPG 171K
  • ให้ตัวไหนไปก้ไม่ว่า แต่เดอะเดดเกมส์ผมขอนะครับ ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีครับ ผมชื่อ เนมส์ ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    ขอขอบคุณ พี่สมพงษ์ มากๆครับ ที่สละเวลามาให้ความรู้ผม
    และให้ผมได้ดูหมาของพี่ แต่ละตัวเทพจริงๆครับ ขอบคุณมากครับบ ;))
  • 5555+ กะว่าจะเข้าไปเอา "เดดเกมส์" กับ "แอริส" มาเล่นซักเดือนอี้หนาครับ 8-> 8-> 8-> 8->
  • เผลอบ่ได้เน้อ อยู่กับอ้ายสมพงษ์

ปล่อยเล่นขี้เปอะตลอดเน้อ ห้าๆๆ
  • บารอน(เหนือ)
    ไฟล์แนบ
    13192_476152069089295_1044886437_n.jpg 67K
  • image
    ไฟล์แนบ
    13192_476152069089295_1044886437_n.jpg 67K