ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยอดเงินกองทุนของพวกเรา 31/01/2556
  • image
    ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจครับ :036:
  • เพื่อความโปร่งใส ตรงไปตรงมา สามารถติดตามตรวจสอบได้จากกระทู้นี้ครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/27032/กองทุน-pitbullzone-abc-#Item_39

เป็นยอดเงินล่าสุด หลังจากอับเดทให้ครั้งที่แล้ว แต่เราจะมีไปมอบของให้เด็กพิการ ซ้ำซ้อน รามอินทราในวันเสาร์ที่สองนี้ ใช้เงินไปเท่าไร จะเอาใบเสร็จและภาพถ่ายตอนมอบของมาลงให้ทราบอีกครั้งหนึ่งครับ
  • พวกเรา เฮฮา แต่เราไม่ไร้สาระครับ อยากให้พวกเราจงภาคภูมิใจ ที่ได้ทำอะไรตอบแทนคืนแก่สังคม
    ผมออกใใบเสร็จในนาม ชมรมมิตรภาพพิตบูล และผมขอใช้ชื่อเป็นชื่อกลุ่มของเราตลอดไปนะครับ ^:)^
  • =D> สุดยอดครับ คิดดีทำดี ได้ดี ครับ
  • มันคือความภาคภูมิใจที่เราทำได้สำเร็จ วันนี้เรามีใบเพดของเราเอง และกำลังได้รับความนิยมมากขึ้นเรื่อยๆ ต่อไป พิตบูลบ้านเราจะมีประวัติทางสายเลือด และเป็นใบเพดของไทย เพื่อคนไทย เงินไม่รั่วไหลไปนอก ทุกบาททุกสตางค์เรานำมาทำประโยชน์คืนแก่สังคมของพวกเราเอง :-D