ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Buakaw Banchamek - Going the distance
  • เสร็จสิ้น กับการตัดต่อ VDO บัวขาว กับเพลง Going the distance.
    เป็นบทเพลงที่หลายๆคนท่านชื่นชอบด้วยความหวานคลาสสิคและถูกนำมาเป็นเพลงมวยโลกระดับชั้นของโลกกันเลยทีเดียว......วันนี้ลองชมในแบบ สไตล์ บัวขาวกันบ้างครับ...

• มีจุดผิดพลาดอยู่บ้าง เพราะคอมไม่เอื่อ .... สีVDO จัดมาในแบบ vintage
  • สุดยอดครับ นานๆมาที
  • กด Like เบย ชอบ มากกกก ขวัญใจ น้องดำ.คอม :062:
  • :013: บัวขาวเป็นนักมวยที่ดูดครงสร้างงามเวลาออกกำลังกาย :063: