ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • ทุกวันครับพี่โต มีทีมงานคอยต้อนรับตลอด. เชิญคับเริ่มซ้อมกันตั้งแต่ห้าโมงเย็นเปนต้นไปครับ
  • ขอบคุณครับ อาหลง ว่างๆจะพาลูกๆไปขอวิชาจากอาจารย์เด้อ555
  • เชิญคับ ทุกๆท่าน
  • โต 101 เมื่อไรจะลงสนามลากเสียที ?
  • อย่านานนะพี่โต รออยู่คับทุกเมื่อทุกเวลา มาก่อนเวลาก็มาหาผมได้ว่างเสมอ ถ้ามากลางวัน ขอเป็นเสาร์อาทิตย์นะคับ ส่วนวันธรรมดา ตามเวลาที่เฉินหลงบอกคับ
  • ไม่รู้จะเป็นแค่ความฝันหรือเปล่า ที่จะได้เห็น โต101 จูงหมาลงสนามลาก
  • ทำประกวดก็สุดๆมาแล้ว ทำลากทำมั้ยจะทำไม่ได้ล่ะป๋า อาจารย์ผมขลังๆทั้งน้าน...กลัวที่ไหน555
    เดอะกรามอย่าถอดนวมก่อนก็แล้วกัน อิๆๆ :o067:
  • กลัวจะรอจนแก่อะดิ
  • นำภาพ และ คลิป วันซ้อมใหญ่...
    เสาร์ที่ 2 กพ 56 มาเก็บไว้ให้ ทัพ อีสานทีม ใน 2 กระทู้นี้นะครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/33989/ชัยชนะของคนเลี้ยง-พิตบูล-#Item_32

http://pitbullzone.com/community/discussion/34001/พนมไพร-ปะทะ-ทัยสารคาม#Item_32
  • จะทยอย ลงให้เรื่อยๆ จนตรบทุกคนครับ
    บรรยากาศสุดยอด :063: :063: :063: แต่สำหรับ มอนเตอร์ แล้วขอฝากถึงพี่ปธหนุ่ม

โปรโมเตอร์ ใหญ่ เจ้าของ จากัวส์ ฝากมาว่าถ้าแค่เนี้ย :p เสร็จลูกรักเค้าแน่ แฮ่ะๆๆ

• -ใจเย็นป๋าครา......อย่าเพิ่งรีบแก่ฮ่าๆๆ
    -ท่านสู้ หามุมดีจริงๆ มอนเตอร์มันรู้ว่าโดนแอบถ่าย เลยปล่อยไม่เต็ม555
  • เอาหลักฐาน มาโชว์พี่มาร์ค ท่านโต...เริ่มแล้ว คร๊าบ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0261.JPG 154K
    IMG_0259.JPG 168K
    IMG_0261.JPG 157K
  • อั๊ยย่ะ!ลูกพ่อ เกิดมาน่าแก่เลยหว่า ขอบคุณท่านสู้สำหรับภาพสวยๆนะครับ
  • หุ่นแบบนี้ เชื่อเบียร์มากินรอเลยดีกว่า ฮ่าๆๆ
  • สิ่งที่เห็นอาจไม่เป็นอย่างที่เราคิด สิ่งที่คิดอาจไม่เป็นอย่างสิ่งที่เราเห็น ฮ่าๆๆ :m85:
  • หวัดดีทุก ๆ ท่าน สิงห์นักลากทุกคนคร้บ

:063: ท่านโต 101 เอาทุกแนวเลยนิ..ทั้งลาก ทั้งประกวด..เยี่ยมเลย
  • มิตรภาพมีได้ทุกที่ พี่โตศรีไม่เอาบ้างเหรอครับ มันส์...สุด :063:
  • เยี่ยมมากเลยขอบคุณ คุณสู้อีกครั้งคับ พี่โตเราจะได้ไปเชียงใหม่ด้วยกันมั้ยเนี่ยฮ่าๆๆๆ
  • ที่สระน้ำซ้อมทุกวันครับยกเว้นเรียนดึกครับ ^^
  • เชิญครับท่านโต เดี๋ยวผมจะเตรียมเครื่องดื่มเย็นๆสีอัมพัลไว้รอครับ

......................................................0......................................................

ขอบคุณท่านสู้อีกครั้งนะครับสำหรับคลิปวีดีโอแจ่มๆแบบนี้ครับ :-D ดูแล้วชื่นใจมากๆครับ ตากล้องเยี่ยมมาก :063:

ปล.ต่อไปเราจะได้เห็นหมาประกวดจากอีสานมีกล้ามขึ้นเป็นมัดๆครับ $-)
  • อาทิตย์นี้ว่าจะไปลองรางที่บ้านเฮียฝรั่งซะหน่อย ใครจะไปบ้างหนอสารคามเรา
  • ถ้วยรางวัล เห็นอีสานซ้อม ทำสวยเป็นพิเศษ น้องๆในทีมก็หวง คงต้องออกแรงเหนื่อยหน่อยนะครับ
    .....
  • ไม่น่ามีปัญหานะคับพี่สมพงษ์ฮ่าๆๆๆ
  • Size มานาฮึม!! นานๆ มาที หมาแค่ 28 วัน ถ้าเป็นไปได้อยากให้อยู่สังกัดอิสานทีม ไทเฮาคนบ้านเดียวกันมีใครสนใจป่าว!! :021: :021: imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 181.JPG 145K
    Panorama 182.JPG 139K
    Panorama 183.JPG 156K
    Panorama 184.JPG 120K
    Panorama 185.JPG 121K
  • ไม่มีคนมาเล่นเลยนะหายไปไหนกันหมดแล้วตื่นๆได้แล้วอีสานทีมฮ่าๆๆๆ
  • เงียบเลยอีสานสงสัยกำลังวางแผนตีทุกหัวเมืองแน่เลยๆครับ ฮ่าๆๆ :o043:
  • เตือนอีกครั้ง อยากได้รางวัล ออกกำลังให้หนักกกกกกกกก
  • หนักทั้งคนทั้งหมาแล้วพี่ฮ่าๆๆๆ
  • มาวววววววววววววววววววววววว..........อย่างเดียวคร้าบบบบบบบบบบ :">
  • ประธานหนุ่มอย่าลืม คู่หยุดโลก ไลแค่น vs ฮีโร่ นะครับ :-D
  • มีที่ว่างให้เล่นมั้ยพี่มาร์คคู่นี้ เอาแค่หนุกหนานคับ ผมว่ายังไงก็ผ่านลูกหลานอีสานทีมยากคับฮ่าๆๆๆ
  • มีเบียร์สามลังครับ ท่านทัยจะรับทั้งหมดหรือแบ่งก็คุยกับประธานหนุ่มได้เลยครับ
    พี่ช่วยประกบให้ เอ็ม ยังเติร์กครับ เอ็มบอกไม่มีเดินพันมันไม่ขยันซ้อมครับ 555
  • ตกลงตามนั้นครับพี่มาร์ค ไลแค่น vs ฮีโร่ เบียร์ 3 ลัง ครับ ( กินอย่างเดียวเรา อิ อิ ) :">
  • ว่าจะอยู่ฝั่งฮีโร่ซะหน่อย ป๋าดันบอกไม่ค่อยได้ซ้อม เลยขออยู่ตรงกลางดีกว่า ( กินอย่างเดียวเหมือนกันคร้าบ )
  • มาแล้วๆ ครับ คึกคักน่าดู งานนี้ขอติดรถไปแอ๋วเหนือด้วยคน ต้องรีบไปปลุกของให้ตื่นก่อน ถึงเชียงใหม่จะได้ปล่อยของได้อย่างสบายจายยยยย ฮาๆๆ จัดหนักค๊าบบบบบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    36533_567218356626089_1222926732_n.jpg 90K
  • เงียบๆอย่างนี้มีหวัง มือเปล่ากลับบ้านนะพี่น้อง อิอิ
  • ok คับ กินเต็มที่ อีสานทีมเราฮ่าๆๆๆ
  • ดีใจ จุงเบย น้องเบนซ์ และ เน็ท ก็ไปร่วมด้วยเพื่อสู้ศึกที่เชียงใหม่ครั้งนี้ มันส์สุดๆ สุดยอดเลยครับน้องทั้งสอง :063:
  • รับรองครับกลับบ้านมือไม่ว่างแน่ๆครับ อิ อิ ;-)

• เห็นด้วยครับ พี่ปธหนุ่ม

"รับรองครับกลับบ้านมือไม่ว่างแน่ๆครับ อิ อิ ;) "

****เพราะคงต้องเอาไว้ตบยุง คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :-)) :-)) :-)) :">
  • ประธานหนุ่มเตรียมตัวลุยเชียงใหม่ ไปถึงไหนแล้วเหน้อ..
  • ดีใจเหมือนกานนนน ค๊าบบบบ 5555 นึกว่าจะไม่ได้ไปซะแล้ว มาช้าแต่ดีฟ่าม่ายมาชิมิๆ :m56:
    ดูๆแต่ละทีม เขามีแต่อาวุธหนักทั้งนั้นเลยนะครับ แต่เรากลัวที่ไหนอีสานทีม ไปไหนไปกัน
    กินเต็ม สบายยยยย จายยยยย ฮาๆๆๆๆ ( แต่ใครจะเป็นคนกินก็ว่ากันไป )

image
    เอาของแรงมาขู่ก่อน แม่นบ่ น้องอุ้ม *** ปีนี้รีบกวาดถ้วยนะน้อง อิอิ ****
    ไฟล์แนบ
    SAM_0736.JPG 151K
  • คงจะกวาดถ้วยไปเลื่อยๆอ่ะครับพี่เบ๊นเพราะพี่เบ๊นกับพี่ทัยเหมือนจะไม่ได้ของเเรงจากซุก้าแล้วใช่มั้ยครับ อิอิ
    :-D
  • คงจะประมาณนั้นละน้องเอ๋ย.........เฮ้ยยยยยย ยาวไปๆ ดูไลแค่น ลากก็มีความสุขแล้ววววววววววว
  • ขอบคุณครับท่านPitBullLive

ตอนนี้ก็เต็มที่ครับ ประมาณ 70 % ได้แล้วครับ งานนี้สบายๆครับ :-D
  • อย่าชะล่าใจเด้อท่าน.......
    ฝากบอกเสี่ยเล้ง จองกระโจมให้ได้สองหลังเด้อ...
    ท่านไดยังไม่มีที่พักและ น้องๆ บอกมาเด้อ เดี่ยวหาให้ครับ
  • จองน้องหน้าตาดีๆใส่กระโจมอกให้ผมด้วยนะคับพี่ฮ่าๆๆ
  • ฮั่นแหน่ !!!! กระโจมอกเลยหราพี่ ผมขอแบบไฟหน้าใหญ่ด้วยเน้อ อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    230979.jpg 59K
  • กลัวใส้หลอดไฟมันจะใหญ่ด้วยอะดิ....
  • เฮ่ยแบบนี้มันไม่ใหญ่เกินไปเหรอเนี่ยโอ้วๆๆๆฮ่าๆๆๆๆ