ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • สวัสดีครับขอรายงานตัวก่อนครับ

หลังจากเสร็จภาระกิจการ " จัดหนัก-กินเต็ม " ก็พักผ่อนกันเต็มที่ครับเพิ่งจะมาแรงมาเข้าบอร์ดครับพี่น้อง

งานเมื่อวานสนุกมากๆครับ ต้องขอขอบคุณผู้มาร่วมงานทุกๆท่านครับ

พิทบูลสุรินทร์ โดย พี่แดง และ พี่ยศ นำทีมงานมาร่วมสนุก มีทั้ง ข้าวเหนียว+หมูปิ้ง ทั้ง อิชิตัน อีก 2 ลัง ขอบคุณมากๆครับ

พิทบูลร้อยเอ็ด โดย ท่านโต นำทีมงานมาร่วมสนุก มีของฝากเป็นข้าวหลามและข้าวโพด ขอบคุณมากๆครับ

พิทบูลประโคนชัย โดยเฮียตี๋และน้องเอ มาร่วมสนุก งานนี้บอกขอมาเก็บข้อมูลก่อนแล้วจะกลับไปทำรางลากฯ ขอบคุณมากๆครับ

พิทบูลโซนนนท์ โดยท่านสู้และคุณฝน สาวสวยผู้มีใจรักในหมาลากฯ นำขนมเค้กบ้านสวนและอิชิตันมาฝากครับสุดยอดใจรักเลย ทั้งเป็นตากล้องกิตติมาศักดิ์เก็บภาพให้ด้วย ขอบคุณมากๆครับ

พิทบูลขอนแก่น โดย อ.เข็ม , น้องอิม , น้องเบนซ์ นำไก่สดมาฝากให้ได้ย่างกินกัน ขอบคุณมากๆครับ

พิทบูลอุดรฯ โดยน้องอาร์ม งานนี้บินเดี่ยวครับ มาด้วยใจรักจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ มาช่วยตั้งแต่วันศุกร์เลย

พิทบูลพนมไพร โดยเสี่ยเล้ง นำสมาชิกมาร่วมถึง 3 ตัว แฮนด์เล่อร์ 3 คน นำความประทับใจมาให้ครับ สุดยอด ขอบคุณมากๆครับ

สุดท้ายผมขอขอบคุณพิทบูลมหาสารคาม ทุกท่าน ที่ได้ทุ่มเท ทั้งแรงกายแรงใจทั้งสละเวลาและกำลังทรัพย์ส่วนตัวจนก่อเกิดเป็นงานดีดีอย่างนี้ และได้นำมาซึ่งมิตรภาพต่อกันในหมู่คณะ ขอขอบมากๆครับ

หากมีสิ่งใดที่ผิดพลาดและขาดตกบกพร่อง กระผมขอรับความผิดนั้นใว้แต่เพียงผู้เดียว และจะนำไปแก้ไขในโอกาสต่อๆไป

ด้วยความเคารพในมิตรภาพขอบคุณครับ

• รวยหยุดทำงานเมื่อไหร่ จะไปอยู่สารคาม55
  • สนุกสนานมากมาย ครับพี่น้อง เอิ๊กๆๆ :o019:
    :-D มาเลยครับท่านแมน ผมก็ว่าจะย้ายด้วยคนเหมือนกัน 5555
  • ภาพแห่งความภาคภูมิใจคับ สำหรับใครบางคนภูมิใจมากๆเลยฮ่าๆๆๆimageimageimageรางวัลใหญ่ 2 ถ้วยรางวัลเท่านั้น(ใหญ่จริงๆ)ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06558.JPG 128K
    DSC06562.JPG 139K
    DSC06571.JPG 138K
  • ยินดีต้อนรับครับน้องแมนสุดหล่อ น้องเบนซ์ อยู่ใกล้กันแค่นี้ไม่ต้องย้ายมาก็ได้ครับ เดี๋ยว อ.เข็ม เหงาครับ อิ อิ

แต่ถ้าจะมาจริงๆพี่ก็ไม่ว่านะครับ ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ ;-)

โห................เมื่อวานนี้ " สวัสดี " เป็นพระเอกเลยนะครับท่านอุทัยที่รัก ส่วนเสี่ยเล้งก็มีลูกเซ่อร์ไพร์นะครับ :063: :-D

ปล.เสียดายก็ตรงที่ " ลุงโด้ " มาไม่ได้นี้แหล่ะครับ
  • อยากบอกว่า มีความสุข สนุกมากๆ
  • ขอบคุณ mk team ด้วยนะครับงานเมื่อวานสนุกมากครับและได้มิตรภาพเพิ่มด้วยครับ
  • ด้วยความยินดีครับเฮียเล้ง
  • ทั้งสนุกทั้งอิ่มหรอล่ะครับพี่หนุ่ม ฮ่าๆๆๆ :030:
  • ถ้ายังเติร์กไปงานนี้ คงขนถ้วยกลับมา มั่นใจอย่างนั้นจริงๆครับ :p
  • ถ้วยอะไรเหรอพี่.......แถวบ้านด่านเกวียนป่าว ของฝากเมืองโคราช เยี่ยม!!!!!! :-)) :-)) :m93:
  • โห ท่านเล็ก บังรอน เอ๊ยบังอาจ งานเชียงใหม่โดนดีแน่ 55
  • พร้อมรับทุกสถานการณ์.......จัดหนัก จัดเต็ม จัดเน้นมาเลยพี่ไม่ต้องเกรงใจน้องครับ "ไม่เอานะเกรงใจ ไม่เอานะเกรงใจ" :-)) :-)) :p
  • ยังเติร์กกับถ้วย ลำปางไง พี่เล็ก555555555
  • Pitbull North ก็พร้อมแล้วครับ :)
  • image

ขออภัย หลบๆๆๆๆกันหน่อย หลีกทางให้ กรามเทพ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Tep.jpg 204K
  • แถวบ้านผมแค่นี้เค้าเรียกว่ากระดึ๊บครับ พี่มาร์ค O:)
  • งานที่เชียงใหม่ อีสานทีมมีน้องใหม่(หลายตัว)แต่ร้ายมาก เตรียมรับกันให้ดี(ทั้งทัพหลวงและทัพเหนือระวังจะหนาว)นะคับฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06579.JPG 135K
  • ถึงแม้จะชื่นชม ในผลงาน...
    และ ความรักสมัครสมานสามัคคี ของอีสาน ทีม ก็จริงอยู่ครับ คุณทัย

แต่ของบอก...
    ยังยืนยันว่า ทัพหลวงพันธมิตร กรุงเทพ-นนท์ ทีม จะทำให้ อีสาน ทีม สะอื้น กลับบ้านเฮาแน่นอนครับ :022: :002:

เตรียมผ้าเช็ดหน้า พร้อมถ้วยตราไก่ ไว้ล่วงหน้าได้เลยครับ อิอิ :-D :X
  • จากัวส์ พร้อมร่วมทัพหลวง ออกศึก...
    พิชิต ทั้ง มอนเตอร์ อีสาน และ อาก้า พิต นอร์ท แล้ว :-))

image
    image
    image

พรุ่งนี้ เริ่มเข้าโปรแกรมจัดหนัก ครับ :X :033:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_0606.JPG 167K
    Copy of IMG_0641.JPG 206K
    Copy of IMG_0664.JPG 141K
  • ลำเอียงชัดเจน จากัวร์โอ๋สุดๆ แต่ชีตาร์ โดนทิ้งขว้าง
  • ป๋ารู้จริง :006:
  • เห็นมานานแล้ว กำลังจะไปแจ้ง โรเจอร์
  • ลูกทีมชุดนี้ บอกพร้อมอ้าย ติบนักๆเด้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0013.JPG 91K
    DSC_0012.JPG 109K
  • โคะ ไปแอ่วมาตะวากะอ้าย
  • สำหรับน้องจากั้วส์แล้วได้เสมอครับท่านสู้ จัดมาเลยครับ อิชิตัน สัก 2 ลัง อิ อิ

ท่านสมพงษ์ครับ เอาโคมาหลอกให้น้ำลายไหลอีกแระ ( วันงานถ้าไม่มีหล่ะน่าดูเลยนะท่าน )

อ๋อเกือบลืมไปครับท่านสมพงษ์ คู่ พูม่า VS เดอะจิมมี่ ขอเพิ่มเป็นสิงห์ 2 ลัง นะครับ ด้วยความยินดีอยากเพิ่มครับ

พี่มาร์คครับกรามเทพมันชอบสร้างภาพดีเนอะ................................. =D>
  • ตกลงตามนั้นครับทั่น ปธ.หนุ่ม สิงห์ 2 ลัง ครับ :062:
  • ก็งั่นๆๆละครับ ท่านปธ.หนุ่ม สำหรับกราม......ปล่อยๆๆเถ่อะครับ ป่วนเปื่อนๆๆๆอยู่แถวๆๆขอบสนามกับ ญ. ละออ่นล่ะออ่น แค่นั้นแหล่ะ ฮิฮิฮิ
  • โปรโมชั่นล่าสุดเลยนี่ บัวสม ป.ประมุข :-)) :-))
  • ก็แค่งั้น งั้น............แค่นั้น...........แค่ไหนพี่โด้ ปลุกกรามเทพให้ตื่นจากฝันดีหน่อยดิ!!!! :-)) :-)) :-)) ปล.พี่โด้ไม่ว่าง เด๋วบักสันทัดปลุกให้เอาป่าว!!!!!! ขอใช้สิทธิเอากระบอกปลุก image :m93:
    ไฟล์แนบ
    Panorama 34.JPG 221K
  • 55555555 :016: :o008: :o055: โห่ อย่างนี้ ต้อง"แดงเหนือแดง" นะครับพี่เล็ก กราม.......เห็นเเล้วไงล่ะ หนาวไม่หนาว จัดมาโชว์หน่อย ((บักหำน้อย) เป็นคำเรียกแทนเด็กๆๆเพศชายที่น่ารักๆๆๆนะครับ )
  • กระบอกโตจริง แต่ไม่รู้จะมีน้ำยาหรือเปล่า อย่าเอาอย่างเดอะโด้นะ คุยโม้ไว้เยอะ แต่ยิงออกมามีแต่ลม ผสมไม่ติด กร๊ากกกกๆๆๆ
  • เดี๋ยวเจอซุปตาร์โด้...ยิงปืนโชว์หลังแข่งแล้วจะหนาว ฮา
  • ยิงไม่ออกแล้วพี่สันต์
  • ยิงปืนเล็กบนเวทีของทั่นอา ฯ นะพี่ อิอิ.
  • ช่วยทำให้เป็นขาประจำหน่อยนะพี่ ฮาimage
    ไฟล์แนบ
    321771.jpg 99K
  • รอบหน้าเจอ นอนยิง แบบเป็นชุด 3 แมกซ์ แน่ๆ
  • รถเค้าจะขนโค..!!ไปใหนหรอครับ :o055:
  • เอาไปเชือด เลี้ยงผู้ชนะ 55
  • งั้นถ้าผมชนะผมของจองเนื้อติดสะโพกช่วงล่างแล้วกันนะครับอิอิ แล้วจะพอแบ่งกันกินรึเปล่าครับพี่มาร์ค55

• ได้เลยแต่พี่ขอเป็นลงดาบคนแรกนะ ฮ่าๆๆ
  • เห็นแซวกันไปแซวกันมา เราเริ่มเปลี่ยนแนวกันแล้วเหรอคับฮ่าๆๆๆ
  • มีบ้างเล็กๆน้อยๆเป็นสีสันหลังการแข่งครับท่านทัย 55
  • กระเทยแน่ ทั้งสอง ชัวร์ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ภาพอมตะ จริงๆซะละม๊าง ท่านี้ ............เห็นน้่องๆหลานๆหลายคนถามเหมือนกัน ท่านเต้นอาทูลศรี แข่งกังนัมสไตร์ ซะหน่อย55555555(หาไม่เจอ)
  • พี่สันต์ครับ อย่าลืมเรื่องที่พักด้วยนะครับ ยังมีเวลาเยอ่ะ แต่กลัวซ้อมหมาเพลิน ลืมเรื่องนี้ฮะครับ
  • ฮ่าๆๆพี่ไพฑูรย์ห่วงว่าจะไม่มีที่นอนหรือคับ ไม่ต้องห่วงหรอกคับผมพอจะมีเพื่อนบ้าน อยู่แถวเชียงใหม่หลายคนไม่ต้องห่วง เรื่องที่หลับที่นอนหรอกคับฮ่าๆๆๆ
  • :063: งั่นฝากฃฝังกับทัยด้วยนะครับ ทีมอุดร สองคน สองหมา เท่านั้นมั๊ง 55555
  • เอาอย่างนี้สิครับพี่ไพฑูลย์(คนโก้) ปั้มน้ำมันไงอิอิ เพราะผมก็ยังไม่มีที่นอนเหมือนกัน 55