ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • น่าสงสารพี่ไพฑูลย์ที่รักของผมจัง เอ้า!!! ยิง ยิง ยิง ครับพี่ :* แต่งานนี้อ่ะ ลุงโด้ ได้ข่าวมาล่าสุดผลงานเกินคาดหมายแน่นอนครับ ;-)

อ้าวน้องแมนครับ นอนปั้มไหนครับ อย่าบอกนะครับว่าเป็นปั้มเดียวกันกับพี่ หุ หุ

ปล.วันที่ 9/2/56 นี้ ปลัดตู่ชายหนุ่มรูปงามแฟนเด็ก จะเข้าพิธีวิวาห์นะครับ หากท่านใดสะดวกเชิญนะครับ

ณ รร.บ้านไผ่ อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น เวลา 18.00 น. เป็นต้นไปครับ

:X
  • พรีเซ็นเตอร์ในโปรเตอร์โปรโมดงาน เท่มาก ไอ้เฟิร์สหมาเทพ

555555555555555555
  • มาได้ไงนิ ลวกเพี้ย ไอ้เฟิร์สหมาเทพไม่ไปเชียงใหม่บ่ครับอาจารย์
  • เรื่องที่พักเดี๋ยวคุนเก่ง ( KENG_CM ) จะนำมาลงให้นะครับ
  • ผมว่าจะไปนอนปั้มโค...!!ครับพี่หนุ่ม พี่หนุ่มคงจะมานอนปั้มเดียวกันกับผมไม่ได้หรอก เพราะถ้่าพี่หนุ่มมาน้องเค้าคงร้องเพลง อาภาพร นครสวรรค์แน่ๆ :013:
  • เอาแบบนอนไม่ต้องปั๊มนะ ได้ไหม ลุงแก้แล้ว 5555
  • ถ้าแก้แล้วก็ปั้มแหละครับ จะให้เสียเวลาทำไม 555555
  • แก้ไม่แก้ มีค่าเท่ากันครับ
  • เดี๋ยวจะลองถามพรรคพวกดูคับ ส่วนเฉินหลงก็มีพี่ชายอยู่ที่เชียงใหม่เหมือนกันคับ น่าจะมีที่พักฟรีอยู่นะคับอีสานทีมเราฮ่าๆๆๆๆ
  • :m44: ไปเชียงใหม่แวะปั๊ม ด้วยอ๊ะ เขาทางเจ้าอามเลยดิเนี้ยครับอาไพทูล (สบายใจคำเลาะ)เอิ๊กๆๆ

=D> โอ้พี่ทัยนิไม่ธรรมดาตั๊วนิ คนกว้างขวางแถมรอบคอบด้วย :063: เผื่อผมแหน่เด้ออ้าย อิอิอิ
  • ดูเทพเค้าคุยกัน สักวันจะไปให้ถึง :o021:
  • เบนซ์ว่าไงเรื่องของเรา ไม่เห็นเน็ตซักทีหายไปไหนว่ะ หรือว่าไปหาแม่น้องริวฮ่าๆๆๆๆ
  • โอ้ยพูดยากครับกับคนบ่าวเกาหลีทางโน้น แกต้องดูแลเด็กๆไหนจะน้องๆอีกเยะครับ ปล่อยแกเช็คเรทติ้งไปก่อนช่วงนี้ ต่อให้ อิอิอิ เดี๋ยวคงได้เจอกันดอก งานแต่ง ปลัดตู๋ครับ :-?
  • ถ้าไปแบบโสดๆแบบคุณอาได้ล่ะก็จะจอดทุกปั้มเลย
  • แต่อาอยากไปแบบ อู่ง่ะ5555555555มีคนคอยห่วงใย สบายใจ ใช่ป่ะจ๋อม ฮิฮิฮิอ
  • ก็ให้ไอ้โด้ทำหน้าที่ก็ได้ครับ คอยเลียหน้าเลียตา และเลียอ๊วก ฮ่าๆๆๆ
  • ฝากพี่น้องจะจองห้องพัก ที่ ทางรีสอร์ท อยากทราบจำนวนห้องที่จะจอง
    ทีมไหนอยากได้กี่ห้้อง พักกี่คืน รวมทั่งจำนวนคน ที่จะร่วมในงานเลี้ยง อ้ายใหญ่ พิตนอร์ท บอกว่า จัดเต็มคร้าบ

• เจ้าอ้ายสมครับ เจ็ทโด้ ฝากจองด้วยนะครับ 1 ห้อง คืนวันที 16 และ 17 แล้วรายเอียดการโอนเงินอย่างไร หมายเลข บ/ช ธนาคาร หรือว่า เข้า บ/ช เจ้าอ้ายสม รวมรายการในยอดสมัครแข่ง เลยใช่ป่าว
  • ครับอา มาพร้อมกันเลย เดี่ยวให้ ตากล้องสาวสวยทีมเหนือแยกให้
  • ซักวันทัพกรุงเก่าจะขึ้นไปตีเีชียงใหม่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่^-^
  • สู้ๆ Pit bull MK ขอเป็นกำลังใจให้
  • เรื่องที่พัก ทีมเลยขอเช็คจำนวนสมาชิกก่อนน่ะครับว่าจะไปกี่คน แล้วจะโอน พร้อมค่าสมัครนักกีฬาด้วยครับ
  • 55กรุงเก่าจะตีหัวเมืองเหนือคงอีกนาน อิอิอิ รีบๆนะครับเดียวปะม่าจามายึดซะก่อน
  • ปะม่า ณ ปัจจุบันนี้ คงต้องเป็นขุนพลหมาลากของอีสานทีมแล้วคับ เตรียมตัวให้ดีคราวนี้หนุกหนานแน่ๆคับผมฮ่าๆๆๆๆๆ
  • :063: ต้องอย่างนี้ซิ ทัย
  • ระวังอสูรขาวบารอนไว้ให้ดี งานนี้มาแรง ขอบอก
  • image

มีใครจำกระจงน้อยตัวนี้ได้บ้าง ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 131K
  • ่คล้ายๆๆไอ้หนู "ทอง" ยอดหมาลากของยังเติร์กครับ อย่างนี้ น่าจะพริ้วดีนะ กับกีฬาอีกแขนงหนึ่ง ของพิตบูล
  • คึกคักกันหน่อยครับ กองเชียร์รอลุ้นกันอยู่นะครับ :))

• ถ้าพิตบูลของคุณแน่ ก็อย่าให้แพ้ แจ๊คนะครับ 55
  • โหดกว่าพิทบูล namkhang อีก ฮ่าๆๆๆ :p
  • เตรียมไว้ปราบไลแค่น 55
  • อยากเห็นถ้วยสีทองปีนี้จังครับ? ปีนี้ถ้วยลักษณะเดิมรึเปล่า [-O< เพื่อว่าได้หยิบถูก อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    71879_406026559488124_454194577_n.jpg 101K
  • ถ้วยใหม่ มี 23 ใบในโลกครับ ไม่ต้องกลัวหยิบผิด แต่ต้องฟิตหมามากๆๆหน่อย
  • ติดต่อจองห้องพักโดยตรง 081 7515127 คุณน้อย เพราะมีการจัดงานเลี้ยงที่นี้ เมาแล้วเข้าห้องนอนเลยครับ
  • พี่สมพงษ์ แล้วผมต้องโทรไปจองเองด้วยหรือเปล่า ไม่อยากนอนปั๊มครับ 55
  • แจ๊ค ตัวนี้ได้ข่าวเล่นมานานแล้วครับ ของ Kanoon จากโซ่พวงเล็ก เด๋วนี้โซ่ไม่เล็กแล้วครับ น้ำหนักโซ่ มากกว่าน้ำหนักตัวแน่ แต่ทำได้เพราะฝึกมานาน เดินดีต่างหาก
  • เจ้าอ้ายสม........จองฮือต่วยบ่ะได๋ก่ะ ที่พักนะก่ะ 1 ห้องเน้อ ไกลๆๆนอย บักโด้ได้ยินเสียงป่อมันเมาละ มันจะเห่านะก่ะ
  • ถ้วย ถ้วย ถ้วย งานนี้ยังก็จะขอเอาถ้วยกลับบ้านให้ได้ล่ะว่ะ หุ หุ :016:
  • ถ้าไม่ได้ ไม่เป็นไรคับมีขายแถวตลาดอีกเยอะคับ จะเอากี่ใบก็ได้ฮ่าๆๆๆ หรือไม่งั้นก็ มาขอแบ่งกับอีสานทีมนะคับฮ่าๆๆๆ
  • คึกคักแท้ครับ นั่งอ่าน นอนอ่านจนตาลาย ใช้เวลา4วัน3คืน

ขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกท่านครับ ที่จัดงานดีๆให้สนุกกันตลอด แล้วเจอกันที่เชียงใหม่ครับพี่ๆทุกท่าน

ปล.ขอบคุณภาพสวยๆจากพี่อ้นครับimage
    ไฟล์แนบ
    300925.jpg 257K
  • พี่น้องอย่าให้หมาเหยียบเท้าเด้อ
  • 1. Jergens พิกัด 32 ก.ก. อายุ 4 ปี 5 เดือน รุ่น 32 นั่นละ คุมบังเหยียน เล็กยโส "เอ๊าะเย๊าะทีม"@ อิสานทีม :-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    Panorama 24.JPG 280K
  • 2. Checan พิกัด 45 ก.ก. อายุ 2 ปี 3 เดือน รุ่น 40 up คุมบังเหยียน เล็กยโส "เอ๊าะเย๊าะทีม" @ อิสานทีม image
    ไฟล์แนบ
    Panorama 15.JPG 284K
  • เอาะเยาะทีม ชื่อทีมก็ประทับใจแล้วครับ ข่าวว่าจะมาแจกเบียร์ เพราะได้เสี่ยเล้งเป็นสปอนเซอร์ 55
  • ฝากชื่อไว้ก่อนนะบัวสม ป.ประมุข เด๋วรอคอนเฟิร์มอีกทีนะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ ปล.ของชำหล่วยไม่ต้อง.....ขอแก้ผ้าอาบน้ำเลยได้ป่าว :-)) :-)) :-)) :p
  • โอ้โห!! เห็น User ไม่ได้เลยนะพี่ท่าน......รอมานานละซิ :-)) :-)) :-)) :-))