ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ฝากสมาชิกใหม่ด้วยน่ะครับimage
    ไฟล์แนบ
    xxx.jpg 42K
  • ยินดีตวยเน่อหนึ่ง :030:
  • image
    มาฝากเนื้อฝากตัวอีกรอบครับพร้อมสมาชิกใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    แอน.jpg 112K
  • ทายาทพิตบูล ดีใจด้วยครับ
  • ยินดีตวยเน้อ มากำสอง 555 นึกว่าแป๋งบะจ้างละก้า จะได๋สอนท่าหย๊ากๆๆหื้อ 5555
  • ขอบคุณครับ ผมงดท่ายากนี่แหละครับเลยมีเลย555
  • ยินดีตวยครับ น้องน่าฮั๋กแต้ๆครับ อิดเหลือทำหมาลากก่อนเน้อ จากประสบการณ์จริง5555
  • ยินดีตวยคับคราบบบบบบผม
  • 55เป๋นอั้นแห่ม ฉลองวันไดดี มาหัวจื้ดๆละก้า ซักกำบ๋อimage
    ไฟล์แนบ
    lm.JPG 123K
  • ใครอยากได้ลูกเดอะดุ๊ก+โอชอง หัวโตๆกระดูกใหญ่ๆไปดูแล แวะมาดูตัวจริงตี้หละปูนได้เน้อครับราคาก้อยว่ากั๋น
  • พรุ่งนี้ซ้อมลากเน้อครับ ปี้น้อง วันติด ขอไปจนไก่กำ อิอิ
  • ใคร่จี๊ดขนาดครับอ้าย
  • หมู่เฮาวันพูก(เสาว์)ปะกั๋นตี้เก่าเวลาเดิมเน่อimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1427.jpg 60K
  • งานนี้ห้ามพกอาวุธมาตวยนะคับอาจ๋าน อิอิ
  • อดได๋หวาหลายเดือน ไปลักจื๊ดๆตังไดหา...
    ซ้อมเน้อซ้อม....imageimage
    ไฟล์แนบ
    puma.JPG 124K
    ss2.JPG 90K
  • เรดการ์ด เมื่อครั้งเยาว์วัยครับ

image

:) :) :) :) :) :) :) :) :)
    ไฟล์แนบ
    pibull-1.jpg 74K
  • ไผขี้ค้านซ้อมหละวังเน่อ :)] image
    ไฟล์แนบ
    kapook_world-235451.jpg 51K
  • ป๊าดโท๊ะ อาจาร์ยเป๋นป้อตาปืนโตเลยก๋านิครับ
    อั้น3.30ผมจะออกบ้านละ กลั๋วขี้ข้างเป๋นรูขนาดลู้
  • ไม่ได้ไปสนุกด้วยนานแหละ » งานเยอะจัด
    รอบนี้ยกหินด้วยเหมือนเดิมครับ เหอเหอ
  • งานใหญ่งานหลวงกำลังมาแล้วหมู่เฮาช่วยกันหน่อยนะครับ
    งานนี้สองเสี่ยสั่งลุยเต็มที่เลย จัดเต็มอีกแล้วครับพี่น้อง
  • เสี่ย ส ช่วยส่งเมลเข้ามือถือผมด้วยครับจะส่งรายละเอียดที่พักให้
  • http://www.thelogofparadis.co.th/log_home.html
    หลังใหญ่ พักได้สองชั้น มีบ้านต้นไม้ กระโจมคาวบอย บ้านหลังเล็ก รับได้ประมาณ 30 กว่า อัดได้ถึง50ท่าน
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06438.JPG 146K
    DSC06440.JPG 141K
    DSC06442.JPG 144K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC06453.JPG 142K
  • นี้ดูลุงก้าของเราซะก่อน บูลี่แก่ๆ 6-7 ปี
    หมาแดงสวยๆเลี้ยงไว้เก็บขี้ กั๋นบ้อ 55555image
    ไฟล์แนบ
    DSC06448.JPG 130K
  • ไอ้ ริด กินเบล็คimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06500.JPG 179K
    DSC06490.JPG 164K
  • ตางบนนี้ไอ้แอริสก่า หยังมาใหญ่มาหลวงแต้ว่า โคะๆๆๆ
  • จาร์ยเซพ ยังบะเอาไอ้ลูกโม่ไปซ้อมลงแข่ง มีนานี้ คร้าบบบ
  • พี่สมพงษ์คับ.............เตรียมขุนพลลาก...........ไว้ให้ดีนะคับ อีสานทีมจะมาปราบท่านถึงถิ่นคราวนี้แล้วฮ่าๆๆๆๆ
  • thai_mk 5:11PM Permalink
    พี่สมพงษ์คับ.............เตรียมขุนพลลาก...........ไว้ให้ดีนะคับ อีสานทีมจะมาปราบท่านถึงถิ่นคราวนี้แล้วฮ่าๆๆๆๆ
    _____________________________________________________________________________

อุ๊ย!!! น่ากลั่ว น่ากลัวววววววววววววววว :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D อิอิ
  • งานี้เป็นงานช้างครับพี่น้อง :-D
  • พรุ่งนี้(วันพุธ) อ้ายสมพงอยู่บ้านก่อครับ พอดีว่า ผม อาร์ท อ้ายนนท์ จะขอเข้าไปซ้อมตี้บ้านอ้ายเน้อครับ
    :m01: :m01: :m01: :m01: :m01:
  • ถ่ายรูปเดอะเกมเทพส่งมาให้ด้วยเด้อ ขอเยอะๆหน่อย
  • สู้ๆนะครับพี่น้อง
  • จองพืันที่ฮื้อนักกีฬา ยิ้มหวาน โตยเน้อครับ

ฉบับเข็ญลง
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2192.JPG 157K
  • ไอ่หัวแพลมๆนั้นมันสูงต่ะ ก่ะว่าเจ้ามันเตี้ยน่ะ 5555555
  • อ้ายทัยครับ ท่าจะย๊ากหน่อยเน้อครับ ปราบทีมเหนือถึงตี้5555
  • ขอเบอร์ติต่อพี่สมพงษ์หน่อยครับผม จะสอบถามเรื่องที่พักและค่าสมัครครับผม
  • อ้ายเก่งยังหันอยู่ตะ 555
  • จองห้องพัก โดยตรง ที่รีสอร์ท ครับกอล์ฟ คุณน้อย 081 7515127
  • แบบมานาฮึม!! หมาแค่ 28 วัน ใครอยากเอาเข้าสังกัดบ้าง :021: :021: imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 181.JPG 145K
    Panorama 182.JPG 139K
    Panorama 183.JPG 156K
    Panorama 184.JPG 120K
    Panorama 185.JPG 121K
  • ไลแค่นมีคู่ประกบด้วยหรอครับพี่สัน ^^
  • น้องๆทีมงานเมืองเหนือ บอกตัวไหนซ่าจัดหนัก ครับประกบหัวประหางเลย
  • ไลแคน น่ากลัวมาก
    image
    ไฟล์แนบ
    lk1.JPG 133K
  • ไม่เท่าไรหรอกครับ สิวๆ 55
  • อย่างอี้ปอได้ก่อครับ อ้ายสมพง ยาว 50 เซนติเมตร
    ลองแป๋งกอย อาจจะยังบ่างามเต้าได เน้อครับ โซ่ ต้องใช่ความยาวประมาณเต้าใดดีครับอ้าย
    image
    :m93: :m93: :m93: :m93: :m93:
    ไฟล์แนบ
    531676_130386203802500_2113480073_n.jpg 88K
  • ใครจะหาตัวประกบเชิญนะคับ สำหรับสุนัขของผม 4 ตัวรวมทั้ง ไลแค่น ของน้องอุ้มอีกตัว แต่ขอแค่หนุกๆนะคับไม่เน้นแรงๆเงินหนักๆไม่เอานะคับ จะเอาไปช่วยเจ้าภาพเป็นค่าเครื่องดื่มและอาหารคับ
  • อย่าลืม ฮีโร่ vs ไล่แค่น สิงห์สองลัง เสือดาวหนึ่งลัง รวมสามลัง โดย เอ็มยังเติร์กครับ
  • ฝากอ้ายสมพงษ์ไว้ดูเล่น ๆ คร๊าบ
  • เลี้ยงหมากับไก่ด้วยกัน
    ม่วนขนาด หมาหลุดมีเฮ