ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • เจ้าGorillaน่ารักดี พี่ท่านได้มาจากค่ายไหนครับ แต่ก่อนผมก็เคยเลี้ยงสายพันธุ์นี้เหมือนกัน ปราบเซียนจริงๆ
  • แจ้งข่าวด่วน!!!!!

งานแข่งซ้อมใหญ่อีสานทีม ขอเปลี่ยนแปลงสถานที่จัดงานนะครับ เพราะที่ท่านอุทัย " บริเวณ " อาจจะดูคับแคบไป

เนื่องจากดูจากจำนวนผู้ที่ให้ความสนใจจะมาร่วมเยอะพอสมควรครับ

จึงขอเปลี่ยนมาจัดที่ " บ้านคุณเคส " ชาวฮอลแลนด์หัวใจอีสานครับ ที่ตั้งดังนี้ครับ

หมู่บ้านหนองใหญ่ ตำบลแก่งเลิงจาน อำเภอเมือง จังหวัดมหาสารคาม

เส้นทางให้เดินทางเส้นหลักจาก อ.บรบือ เข้า จ.มหาสารคาม ( เส้นที่มาจากกรุงเทพฯครับ )

สังเกตุหลักกิโลเมตรที่ 9 ก่อนเข้าตัวจังหวัดมหาสารคาม ให้เลี้ยวซ้ายเข้าหมู่บ้านหนองใหญ่ ( จะมีป้ายบอกทางว่าไปงานลากฯ )

และตรงที่ที่จะเลี้ยวเข้าหมู่บ้านจะมีศาลาพักคนโคยสารสีเหลืองครับ

เข้ามาแล้วให้ตรงผ่านในหมู่บ้านหนองใหญ่มาประมาณ 3 กม. ท่านจะเจอบ้านไม้สักทรงไทยประยุกต์ อยู่ด้านขวามือ ( มีป้ายบอกครับ )

แสดงว่าท่านมาถึงแล้วครับ

สงสัยเส้นทางสอบถามได้ที่ 086-9998507 ผมครับ , 081-9549220 อุทัยครับ , 089-7138153 เฉินหลงครับ

ขอบคุณครับแล้วพบกันวันที่ 2 นี้นะครับ

• เข้าไปภาพรายละเอียดการเดินทางได้ที่กระทู้สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสานนะครับ พี่น้องชาวพิทบูลศรีสะเกษ ;-)
  • ขอบคุณมาก....สำหรับกำลังใจค่ะคุณโต .......เข้าเว็บนี้ทุกวันค่ะคุณโต ไม่เว้นแม้วันเสาร์ - อาทิตย์
  • ตอบช้าไปหน่อยครับพี่น้อย ขอโทษด้วยนะครับพี่

เอาลูก iPad มาให้พี่น้อยดูครับ..4 เดือนเศษ
    ไฟล์แนบ
    DSC_1645.jpg 259K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1645.jpg 259K
  • Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!...
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC09767.jpg 43K
  • ลูก ipad สวยมากค่ะคุณโต ตอนนี้น้องอยู่กับคุณโตรึเปล่าค่ะ
  • ร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ สำหรับเฮียเมที่ผลิตลูกไก่ชนออกล่าเดิมพันเงินล้านถึง 2 ไฟท์ติดต่อกันimage
    ไฟล์แนบ
    m.JPG 52K
  • คนอารัยก็ไม่รู้เทพจริงๆ ทำหมาแดงก็เป็นที่น่าสนใจ ทำไก่ก็รวย เยี่ยม!
    image
    ไฟล์แนบ
    mm.JPG 47K
  • ข่าวลือมาว่าส่งมอบแม่ไก่ 3 ตัว ซื้อที่ได้เกือบ 2 ไร่image
    ไฟล์แนบ
    mmmm.JPG 31K
  • คว้าชัยครับ ความภาคภูมิใจของชาวศรีสะเกษ เพาะลูกไก่ชนประสบความสำเร็จได้ทั้งถ้วยได้ทั้งเงินimage
    ไฟล์แนบ
    mmmmmm.JPG 42K
  • มาดูเงินกันจะๆimage
    ไฟล์แนบ
    mmmmm.JPG 33K
  • สุดยอดไปเลยครับพี่เมธี ผมเอ็มกาญจนบุรียินดีด้วยกับ มือเดอร์มือทองไก่หมานแบบนี้

อยากขอแบ่งชุดน้องมาทำสายบ้างได้ไหมครับ พอดีวันนี้ได้ให้ปิ สอบถามไปเรื่องชุดน้องๆเจ้าปีใหม่ สนใจครับ :013:
  • หวัดดีครับพี่น้อย...ตัวนี้เป็นตัวที่เจ้าของตัวเมียแกเก็บไว้ครับพี่น้อย เตี้ย ตัน หนา ครับ ผมไปดูตัวจริงมา

แล้ว...ครับ ขอบอกครับ มันส์มากเลย เห็นเนื้อตัวมา แล้วไม่ต้องไปโม้ให้เมื่อยปากเลยครับ ..555

ถ้าพี่น้อยใจเย็นนิด ๆ นะครับ ชุด iPad กับ Snow white ...กำหนดคลอดเดือนเมษายน....นี้ครับ เจอกัน

แน่นอนครับพี่...ผมแนะนำพี่น้อยนะครับ ถ้าพี่น้อยเอาตัวเมียชุดที่ผมทำ iPad กับ Snow white ไป แล้วเอา

มาขึ้นกับตัวผู้ลูก iPad รับรองมันส์ครับ...อีกอย่างครับพี่น้อย มีอะไรหรือสนใจตัวไหน พี่ถามผมก่อนนะครับ

ยินดีให้คำปรึกษา ไม่อยากให้พี่โดนหลอกโดนต้มครับพี่....เสือ สิงห์ กระทิง แรด มันเยอะครับ...image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0380.jpg 268K
  • ok ค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะคุณโต.....คุณนก ยังรออยู่ค่ะ
  • ครับ...พี่น้อย
  • ......ขอบคุณดอกไม่งาม ๆ ครับพี่เอ...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1874.jpg 271K
  • บ้านนี้มีรูปโป้ กับการพนันด้วย ฮิๆ ล้อเล่นครับ

ขอฝากพิทบูลตัวโปรดไว้ตัวนึงด้วยนะครับ ตัวนี้รักสุดใจครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2574143.jpg 235K
  • สวัสดีค่ะคุณนก คุณโต สบายดีนะค่ะ
  • อรุณสวัสดิ์ครับทุก ๆ ท่าน...

หวัดดีครับพี่น้อย..image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0778...jpg 208K
  • สวัสดีครับพี่โต.. และพี่ๆทุกท่านครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00054.jpg 155K
  • หวัดดีครับท่านเอ...พรีอุสงามตลอดครับ...

• ฝากชุดนีั้ไว้หน่อยนะครับพี่น้อง ย้ำครับ ย้ำอีกที ราคาไม่แรงครับ..ทำเอาสะใจครับ...5555image
    ไฟล์แนบ
    หมาหน่อย..แจ้งออย-6500-.jpg 151K
  • วันนี้เวียนที่ไหนกันบ้างครับ
  • เฝ้า ลุ้น และ รอ ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0008.jpg 159K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_00355.jpg 146K
  • สวยมากค่ะคุณโต......
  • หวัดดีครับพี่น้อย...

ไม่อยากเอาตัวนี้ให้พี่น้อยดูเลยครับ พี่น้องคอกเดียวกันกับหมูหวานครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    601634_10200709656801598_1103059763_n.jpg 57K
    733809_10200709658201633_1796219178_n.jpg 46K
  • ค่ะคุณโต คิดถึงหมูหวาน
  • ขอโทษนะคะ ขออนุญาตถามนิดหนึ่งค่ะ หมูหวานเป็นอะไรเหรอคะ
  • หวัดดีครับทุกท่าน..มาแว้ววว

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • เร็ว ๆ นี้ติดตามได้ครับ ราคาไม่แรง ไม่โม้ ไม่คุย คุณภาพเท่านั้นเป็นคำตอบที่ท่าน...หาได้จากเรา...

086-8682444...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สำหรับท่านที่ต้องการ พิทบูลในสไตล์บลูลี่ สายเลือดดี ที่สำคัญราคาไม่แรง มี UKC เตรียมตัวครับคู่้นี้ครับ ไม่โม้ ไม่คุย

• ผลงาน iPad... ล่าสุด 5 เดือนเศษครับ..

ทุกคอกที่่ผ่านมาเห็นเป็นที่ประจักษ์

คำเตือน !!!!! ก่อนซื้อลูกหมา ศึกษาผลงานของแต่ละคอกก่อน...
  • ออกมาแล้วนะครับลูก ๆ ipad...image
    ไฟล์แนบ
    DSC_00..62.jpg 143K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0166.jpg 164K
  • ติดตามชมอยู่น่ะครับ....พี่โต ลูกไอแพด สวยๆทั้งนั้นเลย.. ^:)^
  • หวัดดีครับ junp ขอบคุณมาก..

ให้มันได้สัก เดือนก่อนนะค่อยแวะมาดูกัน

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0176.jpg 157K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0019.jpg 187K
  • ขาวตี๋...สายเลือดดี...Bully แท้ ๆ ..ติดต่อได้นะค้าบ image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0195.jpg 163K
  • โดนสอยตั้งแต่ยังไม่ทันลืมตาอะ 555image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0192.jpg 208K
  • สามตัวนี้โดนจองไว้ตั้งแต่ยังไม่ทันลืมตาค้าบบบ...ขอบคุณท่านเจ้าของใหม่ทุกท่านที่ไว้ใจเราครับ...image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0002.jpg 194K
  • สวัสดีครับพี่โต มีสายพี่โตมาชมพีอุ๊สที่บ้านผมแล้วนะครับ...imageเล็กๆไม่มีอะไรเลยครับ...โตามาจัดเต็มครับimage
    ไฟล์แนบ
    284797.jpg 132K
    DSC00147.jpg 149K
  • บัวขาวสวยมากครับพี่โต..
  • ครับท่านเอ...พรีอุสอยู่ในใจเสมอครับ ...สำหรับ Dax Line แล้วเล็ก ๆ ไม่มีอะไรหรอกแต่พอโตขึ้นนี่ซิ

แม่เจ้า...งามแท้ ๆ

บัวขาวมาดีเรื่อย ๆ ครับท่านเอ image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0021.jpg 135K
  • ครับพี่โต เล็กไม่มีอะไรเลย ยิ่งโตยิ่งดีครับ อยู่ในใจพี่โตเลยรึครับ ขอบคุณมากๆครับพี่โต ^:)^
    บัวขาวน่ามันได้ใจจริงๆครับพี่ท่าน
  • ตามนั้นเลยท่านเอ image
    ไฟล์แนบ
    C360_2013-04-25-19-07-35-407..jpg 81K