ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่องครับ "ความภูมิใจเล็กๆ"
  • ขอแสดงความยินดีกับเสี่ยเม กลุ่มหมาแดงศรีสะเกษ กับการบรีดสายพันธุ์ไก่ชนจนสามารถไปคว้าเดินพัน 2,200,000 บาท สร้างความภาคภูมิใจให้กับพวกเราชาวพิทศรีสะเกษมากๆ ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m.JPG 52K
    mmmmmm.JPG 42K
    mmmmm.JPG 33K
  • หมาแดงก็งดงามครับ รอลุ้นกับการบรีดหมาแดงอีก 2 ชุดครับimage
    ไฟล์แนบ
    mm.JPG 47K
  • Meetting กลุ่ม Jaturapit ครับimage
    ไฟล์แนบ
    mmmmmmm.JPG 45K
  • ฝากการบรีดหมาแดงชุดนี้ของกลุ่มเราด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    a.JPG 62K
  • ฝากไว้อีกชุดครับ เกิด 28 ตุลา 55
    พ่อบลูโน่(โอ โคราช)
    แม่ Crisp mint ใบ UKC ครับimage
    0899601602
    ไฟล์แนบ
    aa.JPG 25K
  • จิ๋วๆimage
    ไฟล์แนบ
    aaa.JPG 25K
  • เอาไป10คะแนนเต็มครับพี่เมธี บรีดเดอร์มือทองถ้ามีโอกาสจะขอแบ่งชุดน้องๆเจ้ามีใหม่มาไว้กาญจนบุรีบ้างนะครับผม =D>
  • ยอดเลย พี่อุ๋ย ที่เมื่อวันก่อนไปเนี่ยนะ :063:
  • สุดยอดครับ ที่สุดของ บรีดเดอร์(ไก่ชน)ครับ
    ของผมก็กำลังตามฝันอยู่เหมือนกันครับ

นึกว่ามีแต่ผมที่ชอบ พิทบลู กับ ไก่ชนimage
    ไฟล์แนบ
    132953fupkplwftflmprln.jpg 24K
  • เยี่ยมครับพี่
  • โอ๊ยยย เราพลาดกระทู้นี้ไปได้อย่างไร สุดยอดมากๆครับ
    ถ้าผมเป็นเจ้าของไก่ตัวนี้คงภูมิใจมากๆ เกิดความรู้สึกอยากได้ลูกมันขึ้นมาเสียแล้ว 55
  • ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ โดยเฉพาะพี่มาร์คถ้าอยากได้ผมพอมีแบ่งให้ครับแต่ต้องรอนิดนึงครับไม่ได้ทำไว้เยอะ(ทำด้วยใจรักไม่มักหาผลประโยชน์)image
    ไฟล์แนบ
    ไก่.jpg 8K
  • สมัยเด็กๆ ผมชอบมากเลยไก่ชน เป็นสัตว์เลี้ยงคู่กับหมามาโดยตลอด แต่ตอนนั้นจะรักไก่มากกว่าหมาครับ
    ขนาดเรียน เขียนเรียงความก็เรื่องไก่ชน ตกเย็นรีบกลับบ้านมาเลี้ยงไก่ พาไปซ้อม แต่พอมาเรียนกรุงเทพก็เลิกครับ
  • มิตติ้งจัดเมื่อไหร่ พี่มาร์คมาเอาไปได้เลยครับ เฮียเมให้ยกชุด 555
  • เฮียก็ให้แต่พี่มาร์คเนาะ ไม่เห็นให้ผมบ้างเลย
  • เมื่อก่อนก็เกือบได้ลูกไอ้ถั่วงอกมาแล้ว ยังเสียดายมาจนทุกวันนี้
    แต่ตั้งใจจะเอามาเลี้ยงประดับบ้าน เอาไว้โม้ ไม่ได้เอามาตีนะครับ 55

ขอดูรูปชัดสักรูปได้ไหมครับ
  • สุดยอดครับพี่..ทีมงานศรีสะเกษ...ชนะ 2,200,000 ผมอยากรู้จักทีมงานพี่..ครับผม ผมก้อไก่ชนครับ..แต่ชนน้อยครับ...ทีมงานน้อยครับ...สำหรับ.งูดินตัวนี้ ง่อนก๋อย ชนะ11,000 ที่สะพานสูงครับ.imageตัวที่2 ชนะไก่เเก้วครับ 5,500 < />มีพิทบุล..ลายเสือ 1ตัวครับimage อยากมีสายพันธุ์กรรมไว้ครอบครองครับผม..ผมหลินโคราช...17/2/56 มีชนทีสนามสะพานสูง1ตัวครับ..อยากรู้จัก.ด้วยความจริงจัยครับผม
    ไฟล์แนบ
    เจ้างูดินชนะ 11000 Iณ สนามชนไก่สะพานสูงในนามซุ้มอริยะ(นครชัยฟาร์ม) (3).jpg 58K
    2012-08-30-1063.jpg 58K
    ภาพ002000.jpg 26K
  • ตัวที่2 ชนะไก่เเก้วครับ 5,500 โทษที่กดรูปผิด ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    2012-08-30-1063.jpg 58K
  • ป๊าดโธ๊ะ ชนแพงแท้
    ผมเองก็รักไก่กับพิตครับ
    ว่าแล้วก็โชว์ลูกชายซะหน่อย

ความภูมิใจเล็ก ๆ ของผมเช่นกันครับ
    มีไว้เก็บไทย เก็บก๋อยโดยเฉพาะ
    พม่าด้วยกันก็เก็บเรียบ ตีตาล้วน ๆ
    ปัจจุบันพิกัด 3.0 ก.ก.
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคร้าบบบบบ
  • อีกหนึ่งผลงานครับ

อันนี้เก็บไทย
    ไซต์ใหญ่กว่า 3 ขีด
    เรียบร้อยภายใน7 นาที ไม่มีตาให้มองเห็นไว้กินข้าว
    ไก่ใหญ่แต่พริ้วไหวเหมือนไก่เล็ก
    ความภูมิใจของผมครับ