ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP RED BULLY Female A.O.I ( Tombstone+Faith / SP KENNEL)pitbull KORAT
  • วันนี้ขอ UP A.O.I อาโออิ หน่อยนะครับผม เป็นลูกสาวของ Tombstone+Faith อายุประมาณ 11 เดือน จากค่ายพี่ใหญ่ผมเองครับ พี่หมู SP KENNEL ขอบคุณพี่หมู มากมายเลยครับ ที่ยอมส่ง อาโออิ มาเข้าสังกัดพิสบลูโคราช
    ขอบคุณพี่มารค์ สำหรับพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ ที่ทำให้พวกเรามาพบเจอกันด้วยนะครับผม imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0109.JPG 67K
    IMG_0095.JPG 61K
  • พ่อกับแม่ อาโออิ ครับผม ยืมรูปเขามา image
    ไฟล์แนบ
    338269.jpg 83K
  • แถวรูปนี้ให้พี่ชายสุดเริฟของผมครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0097.JPG 64K
  • สวยม๊ากกกก TOMB. จมูกแดง ( แต่ถ่ายรูปยิ่งสวยเข้าไปใหญ่ ) :p
  • ไว้เจอกันวันที่ 3 มีนาคมนะครับพี่ใหญ่ :*
  • สวยครับ :o027:
  • แถม สาวน้อย ATOM อีกตัวนะครับผม 2xTombstoneimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9726.JPG 92K
  • ขอบคุณครับผม คุณ Kancha :029: :029: :-D
  • อย่างหนาตราช้างทั้งคู่ พลพรรคของทีมนี้สุดยอดทุกตัวครับ :063:
  • แถมให้ผมเหรอครับ ชาญ :030:
  • ขอบคุณพี่ tanakrit ด้วยนะครับผม ไม่ขนาดนั้นหล็อกครับผม ตามๆ พี่ๆ เขาคือกันครับผม
    ขอบคุณครับพี่เหน่ง เบ้ย อะไรจะอุ๊บอิ๊บ เลยน่าพี่เหน่ง เว้นให้น้องไว้เลี้ยงเล่นๆ สักตัว 2 ตัวนะครับผม :* :*
  • :063: สุดๆเลยคับบ
  • สวยมากครับวันงานเจอกัน

รูปพ่อแม่ อาโออิ ใครกันหนอทำสวยจังเลย^^

แล้วลงประกวดรุ่นไหนบ้าง บอกกันมั่งเด้ิอ
  • บ้านนี้ระวังโดนจับนะ พี่ชาญ
    เก็บวัตถุระเบิดไว้เยอะเกิน
  • ของคุณชาญ เห็นบอกรุ่น อกใหญ่คับ ต๊อบ
    :017: image
    เอาพี่น้องมันมาช่วยดันอีกตัวคับ :006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1172.JPG 95K
  • เด่นทั้งเลือดเด่นทั้งตัว... :063:
  • ตัวบนนี่ว่าแจ่ม ตัวล่างนี่มาไงครับเนี่ยพี่หมู ฮ่าๆๆๆ ทั้งลึก ทั้งกว้าง TOMB IN FEMALE SUIT ... ^_^
  • หมาหน้าแก่ ๕๕๕
  • ขอบคุณครับคุณ Best_Bully_Cadet
    ขอบคุณครับพี่ต็อบ ยังไม่รู้เลยพี่แล้วแต่พี่ใหญ่สั่งการครับผม รูปพ่อแม่ จำไม่ได้แล้วพี่ว่าใครทำ อิอิอิอิอิอิ :029: :029:
    ขอบคุณครับคุณ Art1โหเว้นผมไว้สักคนนะครับงานนี้จะโดนจับไหมเนี้ยเรา ตามๆ พี่ๆ ไปครับผมยังไม่ขนาดนั้น
    เอางั้นเลยเหรอพี่หมู จัดไป เดียวจะลองๆ เทรนไว้รอเลยนะครับผม [-O< :029:
    ขอบคุณครับผมพี่เอ ของพี่ๆ ทางนั้นก็ไม่ใช้ย่อยแล้วนะครับผม
    ขอบคุณครับพี่ตั้ม ตัวล่างมันแจ่มโดนใจหนุ่มโคราชเลยละครับ :021: :021: ได้ข่าวจะย้ายมาโคราชแล้วน่าตัวนี้ อิอิอิอิอิอิอิอิ
    ครับผมคุณเอก แก่เกินวัยไปนิดนึงเองครับพี่ พอรับได้อยู่ :029: :031: :031:
  • ถ้าไม่ติดว่าต้องการตัวเมียที่เป็นเรดนะ เรเนสซี่ ได้มาอยู่สังกัด Premier-Pits ละ :033:
  • คุณภาพจิงๆคับ ภาพมันก้อฟ้องอยู่... :063: เจอกันวันประกวดคับ ชาญ.... ^:)^
  • A.O.I vs LAYNESSY. :-W image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5776.JPG 87K
  • สวยวันสวยคืน..เทพแต่เล็กจริงๆ
  • เห็นหมาบ้านนี้แล้วเครียด...ไม่ทันเขาสักทีเมื่อไหร่เราจะมีเหมือนเขาหนอสวย...อ่ะ
  • จับไปครับพี่ต็อบ แดงๆ ถูกใจน้องอย่างแรงเลย :063: :021:
    ครับผมพี่หรั่ง พอคืออยู่ครับพี่ :-D :-D ยังไง น้องโคราชฝากท้องด้วยน่าวันงาน
    โหพี่หมูเอารูปประกบคู่เลยอะพี่ ไม่เอา ไม่เอา อาโออิ หมองหมด :063: :063:
    ขอบคุณครับผมพี่สุ เจอกันวันงานนะครับผม
    ขอบคุณครับพี่ Navy Bully Pit แหมๆๆ ทางพี่ๆ ก็สวยงามไม่แพ้ใครเลยเช่นกันนะครับผม :063: :063:
  • ถึงบ้านยังคับ ปล่อยไก่ตัวเบ้อเริ้มเลยซิ คิคิคักคัก :-D
  • 5555555555 หาตั้งนาน 555555555555 ลูกพี่บอกไม่มีรถใช้สักที มา มา มา เดียวซื้อให้เลย :* :* :X
    รักพี่หมู จุงเบย 555555555
    สมาชิคใหม่ น้อง RANGER สังกัด KORATimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0130.JPG 116K
  • ว้าวววหมาสวยแถมรถสวยอีก555ไหนมาลองยืมจีบสาวหน่อยอิอิอิอิ :021: >:/
  • แสดงความยินดีด้วยจ้าาาา :m66:
  • ขอบคุณพี่ต็อบครับผม สำเร็จไปแล้วกับอีกหนึ่งเป้าหมายครับผม
    จัดไปน้องโอ เดียวพี่ขอติดรถไปด้วยคนนะครับ อิอิอิอิอิอิอิ ง่วงนอนสุดๆ ลูกๆ เป๋ฮ่าวทำพิษ (:| (:|
  • ต้องคิดให้ดีแล้วเรา ทีหลังจะถ่ายรูปกับคนข้างๆๆ อะหมองเลย :026: image
    ดูบอดี้ ไปก่อน มีงุงิงุงิ แน่รับรอง X_X
    ไฟล์แนบ
    IMG_1188.JPG 80K
  • โหแค่นี้ทำเป็นเด้อพี่หมู :032: B-) งุงิ งุงิ กะผมได้เลยเจ้านี้มันโดนจริงๆ ล็อกไว้เลยละกัน เดียวเจอสาวสวยของโคราชแน่นอน :032: :032: ง่วงแล้วอะ (:| (:|
    พี่ใหญ่ว่าไหม
    คำพูด จะพูดให้ดูดี ให้สวยหรูขนาดไหน ใครๆ ก็พูได้
    การกระทำต่างหาก ที่บ่งบอกถึงตัวตนที่แท้จริง ของคน
    คำพูด จะพูดให้ตัวเองหรือใครดูดี หรือเลวร้ายขนาดไหนก็ได้
    คุณจะเลือกรับฟัง หรือจะเลือกมองเห็นด้วยตัวคุณเอง
  • มีอะไรดีๆๆตลอดเลยนะคับ ข้อความกินใจ :063:
    ก็นั่นแหละคับก่อนพิมย์อะไรลงไป คิดให้ดีๆๆก่อน ว่าจะไปโดน ไปกะทบใครบ้าง 2 แง่ 2 ง้าม ก็ไม่ดี ฝากไว้คับพี่น้องคับบ ^:)^
  • ครับผมพี่หมู เหมือนที่พี่เคยบอกผม ใจแลกใจ ครับ ที่สุดแล้วคำนี้ :029: :* :* :063: :063: :063:
  • 555เจ้าพ่อกวีเเห่งเมืองโคราชไหนขอกลอนจีบสาวหน่อย :-))
    พี่หมูสีบลูๆทำไมไหล่เป็นอย่างเเบบนั้นเล่า 5 เดือนอยู่เลย B-) :021:
  • กลอนจีบสาวมันบอกกันไม่ได้เด้อ แล้วแต่สถานการซึ่งๆ หน้าคุณน้อง :-)) :-)) :-))
  • เดี๋ยวอีกนิดนะคับโอ สัก 8 เดือนค่อยจัดเต็ม ไม่รู้จะอดใจใหวรึเป่า :o040:
    น้านริ้วออกเลยนะ ขนาดผมยังหมองเลย B-)
    สองคนขวานั่นแฟนใครอะ กินกันไม่ลงเลย :-?
  • เบ้ยๆๆๆๆๆๆๆ พี่หมู 3 สาวนะพี่ 555555555 แต่ 2 คนลิมกินกันไม่ลงจริงๆ สวยจุงเบ้ย :* :032:
  • สาวที่สามเค้ามีแฟนแล้ว. แต่สองคนนี่ยังไม่มี นะคุณชาญ :-D จิงปะ
    คุยแล้วสบายใจ ก็ต่อเลย สองแง่ แอบแฝง ก็ หยุดคับ ไม่อยากคิดเยอะ ~X( 8->
  • เอาพี่ชาย พี่สาวมาดันอีกที @-) imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1133.JPG 93K
    IMG_1236.JPG 78K
  • ละวังนะดันบ่อยๆ จะมาเขาสังกัดโคราชอีกตัวสองตัว 5555555555555 :032: :032: (:|
  • หมาไม่มีโช งั้นโชสาวๆที่บ้านล่ะกัน555 :-?
    image
    ส่งมาซะดีๆพี่หมู555ผมไม่อยากทำร้ายตัวประกันอะอิอิอิอิอิอิอิ >:/ :021:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7859.JPG 66K
  • :-)) :-)) :-)) งานนี้มีตัวประกันด้วยเว้ยเฮ้ย :-)) (:| (:|
    พี่หมูจะให้ทีมงานโคราชจัดเต็มเมื่อไหร่ บอกมาเดียวจัดเต็มกันไปเลย B-)