ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • วันนี้ตื่นเช้า กำลังนั่งดื่มกาแฟ อ่านอยู่พอดี 55
  • อาก้าต้องปลุกของกันแล้ว...หลวงปู่แย้ม วัดตะเคียนช่วยอาก้าหน่อยครับ เพี้ยงงง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    aka1_resize.jpg 127K
  • อีกไม่นาน ตระกรุดนี้จะต้องมีการเปลี่ยนมือ อาจจะมาคล้องอยู่ที่คอกรามล๊อค ฮ่าๆๆ
  • เล่นของขลังเลยหรือเนี่ยพี่ตั้มฮ่าๆๆ แต่อีสานทีมก็เหนียวใช่ย่อยนะคับ งั้นคงต้องดูกันที่งานนี้แล้วล่ะคับพี่ฮ่าๆๆๆ
  • งานนี้น่าจะมีแต่ของแรงๆ..พี่ตั้มน่าจะหาของขลังมาเพิ่มด่วน55
  • ครั้งนี้อาจจจับกินเบียร์เอาะเยาะทีม@อีสานยากอยู่นะป๋ามาร์ค
  • ตอนนี้ทางที่พักเหลือโดม 2หลังน่ะครับ ใครยังไม่ได้จองรีบด่วนน่ะครับ เดี๋ยวไม่มีที่นอนไม่รู้ด้วยนะครับ 555
  • ขอบอกเลย "อิสานทีม" งานนี้โลกต้องจากรึก ที่ไหนๆๆก็ต้องยกโป้ให้ "ของเขาแน่อีหลีเด้อ"
  • เรื่องที่พักมีใครที่ยังไม่ได้จองอีกครับ ยังไงถ้าจะจองช่วยโทรมาเบอร์พี่สมพงษ์ 0818815537 หรือ เบอร์ผม 0848056364 เก่ง เพราะที่ถามทางบ้านพักเขาบอกว่าเหลือแค่โดมอีก2โดม ถ้าเต็มแล้วใครไม่มีที่พักจะมีที่นอนเสริม300 ฿/คืนนอนได้3คนหรือสามารถเอาเต้นท์มากางในห้องสัมนา100 ฿/คืน เป็นค่าแอร์,ค่าน้ำ,ค่าไฟ ครับ
  • ว้าวๆๆของดีราคาถูก มาหลังจากเราจ่ายเงินเเล้ว เสียดายจัง ฮิฮิ
  • นอนคืนละ100ละงานนี้ :062:
  • พรุ่งนี้ ใครว่างเจอกันที่ดีวันเด้อ ซ้อมใหญ่ คัดตัว เช็คสภาพนักกีฬา
  • เพราะว่ามันเต็มแล้วทางเราก็กลัวไปพักที่อื่นมันไกลกันอยากให้พักที่เดียวกันหมดเวลามาวววแล้วก็เขาที่นอนได้เลยไม่ต้องขับไปพักที่อื่นครับ เลยคุยกับทางที่พักเขาเลยให้ข้อเสนอมาแบบนี้ครับคุณอา อิอิอิ คุณอานอนโดมก็คิดเสียว่าเป็นอินเดียนแดงก็แล้วกันน่ะครับอา 5555555
  • ดีที่กลุ่มผมรีบจองก่อนโทรไปบอกโดมห้องแอร์เหลือ2ห้องพอดีเลยรีบจองเลย :-D
  • กลางเต้นกลางทุ่งนาก็ได้ครับ พี่อาทูลเขาเป็นทหารเก่า อย่าไปห่วงครับ 555
  • อยากได้ถ้วยกลับซ้อมให้หนักนะครับ......
  • ซ้อมไม่หนักได้ป่าว...แค่ไปกินตับๆๆๆ ฮิ้วๆๆๆ
  • ซ้อมหนักไม่หนักไม่รู้ แต่พอมันเห็นเราถือชุดลากมาแค่นั้นแหละ อาการหอบมาทันทียังไม่ได้สวมชุดเลย 55 กรรม..
  • อาก้า ของผมไม่ต้องซ้อมหนักครับ เน้น "ธรรมะ" จัดสรร อิ อิ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    p1_resize.jpg 170K
  • ป๊าาาาาาดพี่ตั้ม อย่าบอกนะว่าจะไปนิมนต์ท่านมาคุ้มครองเจ้าอาก้าถึงข้างสนาม :017:
  • วันนี้ไปฝึกวิชามาที่D1 ขอบคุณครูทุกท่านที่ได้ชี้แนะครับ ครูเป็ด ครูนัท พี่อู๊ด พี่มาร์ค และพี่กลุ่มนนท์ แต่วิชายังไม่แกร่งกล้า ต้องไปฝึกอีกเยอะ ได้เห็นลีลาการลากหลายตัว เชียงใหม่คราวนี้มันส์แน่ครับ :062:
  • เสื้อใครจะสั่งพิเศษก็ได้ครับ ตัวละ 300 รายได้สมทบทุนกาจัดงานครับ
    อยากเชิญชวนให้สั่งเยอะๆครับ เพราะเราต้องการเงินทุนไว้สำหรับงานเลี้ยงในช่วงกลางคืน
    ปีนี้เรามีรายการพิเศษ อยากให้สมาชิกได้ใช้เวลาหลังแข่งร่วมกัน เราจึงมีงานเลี้ยงในตอนกลางคืนครับ
  • งานนี้ใครได้ถ้วยกลับมา ถือว่าคุ้มค่าและสมศักดิ์ศรี ประเภทชนะเพราะลูกฟลุ๊คคงเกิดขึ้นได้ยากจริงๆ
    นักกีฬาแต่ละตัวระดับพระกาฬทั้งนั้น ใครก้าวขึ้นยืนโพเดี่ยม ผมถือว่าสุดยอด ตัวจริง ของจริงครับ
  • แน่นอน เรื่องที่นอน ถ้าไม่เกรงใจอยากนอนตรงทีจัดงานเลยยังได้ครับพี่มาร์ค แบบว่าตื่นมากินต่อเลย ไม่ต้องเสียเวลา เดินไป-มา ครับ ส่วนกระโจมผม มียามป้องกันนะครับ เตื่อนสาวๆๆเมืองหนือ กรุณาอย่าเดินเพ่นพ่านใกล้นักนะครับ งานนี้เดินเดี่ยว(ไม่มีคนคุม555)
  • ส่วนเสื้อ ขอสั่งเพิ่มอีกหนึ่งตัว เบอร์ S นะครับ เพราะผู้หญิงผมตัวเล็กๆๆแห้งๆๆเองครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(จริงๆๆนะครับ สั่งเพิ่ม 1 ตัว ไม่ไร้สาระนะครับ วงเล็บให้แล้วครับ คณะดำเนินงาน 28 นะครับ)
  • งานนี้ฝ่ายบันเทิงรับประกันความมันส์สุดยอด ส่วนใครจะได้ฉายาใหม่หลังเสร็จงานคงต้องรอลุ้นกันต่อไปครับ
  • เสือร้ายก็ยังเป็นเสือฮ้ายยยย แม้เขี้ยวเล็บจะไม่คมเหมือนเมื่อก่อนกร๊ากกๆๆๆ
    ผู้สาวไหนหนอจะโชคดีได้เสื้อไซส์ เอส ตัวนี้ 55
  • ขอบคุณครับอาทูล ที่สั่งเพิ่มให้น้องๆอีกหนึ่งตัว
    มีบางท่านอยากให้จัดงานเลี้ยง วันที่ 16 มีนาคม ขอความเห็นด้วยนะครับ
  • ว้ายๆๆ งานเลี้ยง 16 มี.ค. อีกเหรอ งั่น 17 มี.ค. คนเก่ๆๆจะไหวฮะเป่า 55555555(เอาไง เอากันตามเสียงส่านใหญ่เห็นชอบครับ ปธ.และแมทัำพ อีสาน ว่าไงครับ เงียบหลายวัน ลดความอ้วนรึเป่าไม่ทราบ )
  • พี่มาร์ค ครับ พอบอกเบอร์เสื้อ เบอร์ S พี่ก็มาทันทีเลยรึ คิดเอาละกัน ใครตัวที่ใส่เสืิ้อเบอร์ S ได้ รับรองไม่ใช่น้องแอนทีมยังเติร์กแน่5555555ใช่ป่ะนัท
  • เดินทางเหนื่อยๆถึง 16 ตอนเย็นๆ ได้ดื่มเบียร์เย็นๆกับคนที่รู้ใจรักในสิ่งเดียวกัน ก็ดีไปอีกแบบครับ ส่วนวันที่ 17 นั้นนะสิกลุ่มผมมีแต่วัยรุ่น ห่วง แต่ พี่ๆ อาๆ นั้นแระ จะกลับมาที่พักแล้วเข้านอน เพราะคงจะเหนื่อยกัน ด้วยร่างกายที่คงต้องยอมรับสภาพตามวัย แต่ถ้ายังไหว ข้าน้อยก็ขอคารวะ ครับ ยอมรับจริงๆ ( วงการนี้ ไม่แน่จริง อยู่ไม่ได้ครับ อิอิ)
  • :063: (แถวนี้....เมาวะ ไม่แน่จริง อยู่ไม่ได้555555555)
  • อีสานกำลังเก็บตัวเงียบ กะกินเรียบให้หมดคับฮ่าๆๆๆๆ
  • จองดนตรีกะน้องได้วันที่17 ครับ
    ยกบ้านตันไม้ให้พี่มุครับ 15-16-17
  • แอบดูอยู่นะครับไม่ได้หายไปไสเด้อ ( งาน....เงิน...ความวุ่นวาย ) L-)

พรุ้งนี้โอนเงินค่าสมัครนักกีฬาให้นะครับ ISAN TEAM ครับ

วันนี้ขอลุยการซ้อมนักกีฬาต่อครับ แล้วเจอกันครับทุกท่าน :"> มาววววววววว :043:
  • 5555555ว่าแล้ว เจ็ทโด้ ยังไม่ได้ลงสายลากเลยนะนี่ ขอเป็นสิ้นเดือนก่อนค่อย มาเคาะกันเนาะโด้เนาะ :013:
  • ดูเหมือนว่าเจ็ทโด้จะออกตัวยังไงก็ไม่รู้นะครับพี่น้อง ฮา
  • คงรู้แล้วว่า ศึกนี้ผ่านยาก เจอทั้งเทพ ทั้งอสูร งานนี้รอดยากครับ 55
  • ของแท้ เขาแค่ 7 วันอันตรายพอแล้ว ไม่ต้องเล่นนาน เล่นบ่อย ฝึกขั้นเทพแล้ว 5555555หาเมาตอลด
  • แค่นี้ ก็ทิ้งห่างแล้ว สำหรับ บารอน......กราม.......หูตึง.......ซูโม่.....พูม่า.....ซันชิโร่ โดยเฉพาะสีตัวหน้า อย่าลืมซื้อเบี่ยร์สิงห์ ไปไว้เลยนะครับ รับมาแล้วจะมอบให้งาน อภินันทนาการจากเจ็ทโด้ ครับ
  • อาทูลศรี ใจร้าย :002: .... เดี๋ยวงานเชียงใหม่ใส่เสื้อไซร์ SSS ไปเลย (เอามาเย็บติดกัน 3 ตัว) :013:
  • ดูพี่อาทูลของเราจะมั่นอกมั่นใจเป็นพิเศษ สงสัยได้ยาดี แต่ก็อย่าลืมเผื่อใจไว้บ้างนะ วัยรุ่นสมัยนี้มันห้าวกว่าเดิมเยอะ ฮิ้วๆๆ
  • อีสานทีม ไม่กลัวใครทั้งนั้น ใช่มั้ยคับพี่ไพฑูรย์ฮ่าๆๆๆๆ
  • น้องแอน แหละตัวยุยงอาบน้ำหมา วันงานดีวัน งานนี้แก้เผ็ดให้เดินขึ้นดอยสุเทพซะดีม่ะ5555(ตัวผอมๆๆคงเดินเร็วหรอก)image แล้วอย่างนี้ใส่เสื้อเบอร์ S ได้ และใสทีเดียว 3 ตัวซะด้วย
    ไฟล์แนบ
    4138.jpg 164K
  • ช่วงนี้ต้องอาศัยบารมีจากพี่ไพฑูลย์และเจ็ทโด้กระสุนเปลือย ไปก่อนนะครับ อีสานทีม กำลังเก็บตัวนักกีฬาครับ

ซ้อม ซ้อม ซ้อม และก็ ซ้อม เท่านั้น

ปล.ฝากพี่ไพฑูลย์เบาๆมือให้ทีมอื่นบ้างนะครับพี่ .......... ;-) โดยเฉพาะ กรามเทพ และ เทพตึง ครับ หุ หุ :-D
  • สดๆร้อนๆ

คู่แรก ไลแค่น vs ฮีโร่ เอ็ม เบียร์ 3 ลัง ครับ แข่งแบบเอา MAX WEIGHT ใครแพ้จ่าย

คู่สอง จิมมี่ vs พูม่า เบียร์สิงห์ 5 ลัง ครับ แข่งแบบเอา MAX WEIGHT ใครแพ้จ่าย

ปล. เพื่อสนับสนุนงานครับ ( ช่วงกลางคืน ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ :*
  • อย่างนี้ กินเต็มๆๆๆๆๆๆ ชัวร์ ชัด ล้าน % :013: :016: :o023:
  • ขอสรุป ของกำนัลจากเชลยอีกสักรอบนะครับ กันลืม

1. กรามเทพ vs ไลแค่น วัว 5 ตัว
    2. อสูรขาว vs เจทโด้ 1 ลัง เสือดาว
    3. เทพหูตึง vs เจทโด้ 1 ลัง สิงห์โต
    4. ไลแค่น vs ฮีโร่ เอ็ม เบียร์ 3 ลัง
    5. จิมมี่ vs พูม่า เบียร์สิงห์ 5 ลัง

ยังมีอีกหลายคู่ แต่ลืมจริงๆครับ ใครจำได้ ช่วยลงเพิ่มให้ด้วยครับ
  • น่าจับตา กรามเทพ VS ไลแค่น มาก วัว 5 ตัว
  • lamphun
    จองดนตรีกะน้องได้วันที่17 ครับ
    ยกบ้านตันไม้ให้พี่มุครับ 15-16-17

ขอบคุณครับพี่สมพงษ์ แต่หมามันจะปีนขึ้นไปนอนกับผมได้ป่ะเนี่ย