ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถ้าเรื่องหมาลากน้ำหนัก
  • เราควรเลือกซื้อหมาแบบไหนที่จะเอาลากน้ำหนักถึงจะดี
    ขอบคุณทุกคำตอบ(กำลังจะตัดสินใจ)
  • เอาเลย พี่โจ บ้านพี่พร้อม ทุกอย่าง รางก็มี พื้นที่ก็เยอะ เวลาพี่เหลือเฟือม
  • ตาโจ จัดไป เอาตามชอบเลยท่าน เฮ้ออออ หิว โค......
  • สำหรับผมขอเป็นสูง ยาวไว้ก่อน
  • อยู่ที่ความชอบครับ จะหนัก จะสูง เท่าไหร่ มีรุ่นให้ลงอยู่แล้ว
  • ส่วนตัวนะครับ โจ พี่ว่าฮะเก๋า ก็ไม่เลว อยู่นะ

สปริงโพลเยี่ยม แรงขับเยอะ
    น่าให้โอกาสมันลองดู เผื่อ หนู-ทำ -ได้
    มันจะเป็นบูลลี่ ขั้นเทพ ที่ครบเครื่องเกือบ ทุกกิจกรรม :063:
  • ถ้าต้องการมาเล่นเกมส์ลากอย่างจริงจัง มีลูกเดอะดุ๊กอยู่กับ คุณจอห์นหรือคุณสมพงษ์อยู่หนึ่งตัว เป็นพี่น้องกับเดดเกมส์หมาเทพจากสามโลก รีบไปเอามาก่อนที่คนอื่นจะคว้าไปครับ ราคาโคตรถูกอีกต่างหาก แต่สงวนสิทธิ์เฉพาะคนที่เอามาเล่นเกมส์ลากเท่านั้นถ้าจะเอาไปเปิดโรงงานไม่ขายครับ
  • ไม่ขอออกความเห็นจร้า :*
  • ขอบคุณทุกๆคำตอบคับ
    พี่มด หิวโคขุน หรือ โคโยตี้คับ
    พี่สู้ ฮะเก๋าใจมันได้นะแต่เสียที่มันเหนื่อยเร็ว
    พี่มาร์คคับ โจโทรไปหาพี่จอห์นแล้วพี่เค้าบอกว่าให้น้องในกลุ่มไปเลี้ยงแล้วคับ วานพี่มาร์คช่วยจีบให้หน่อยนะคับ
    พี่โจ้ จำไว้นะไม่ออกความคิดเห็นเดียวไปปราจีนจะไม่เอาน้องโคโยตี้ไปฝาก5555555
  • อยากช้ากันเองนี่ ตัวนั้นมันอย่างเทพเลย ถูกอีกต่างหาก อายุห้าเดือนแล้ว เห็นฟอร์มเห็นขนาดแล้ว แต่ขายเพียง 25,000 คุ้มยิ่งกว่าคุ้มครับ

อย่าเดดเกมส์ของพี่ พี่น้องคอกเดียวกันใครให้ 50,000 ยังไม่ขายเลยครับ เพราะเราเห็นฟอร์มมันแล้วด้วย
  • พี่มาร์ค ฟอร์มดีไม่มี ยืดดดใช่ป่ะพี่. อิอิ
    ตาโจ แหม่ รู้กันๆ