ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขาหลังหมาผมมันตึงเดินลงน้ำหนักไม่เต็มที่เป็นเพราะอะไรครับใครรู้รบกวนหน่อยครับบบบ
  • พื้นลื่น

กรรมพันธ์

พาไปตรวจเช็คข้อสะโพก

พาไปว่ายน้ำ

กินวิตามินซี
  • แต่มันว่ายน้ำบ่อยนะครับสองวันครั้งและก็ออกกำลังกายด้วยวิ่งลากยาง
    บ้านผมเป็นกระเบื้องน่าจะเกี่ยวมากกว่าว่าไหมครับ
    ขอบคุณครับมากครับสำหรับคำแนะนำ
  • เลี่ยงกับดินและว่ายน้ำบ่อยๆช่วยได้ครับ
  • พาให้หมาเดินลากนำเราไปแล้วรั้งเอาไว้ผ่อนให้เดินลากไปช้าๆก็ช่วยได้นะครับ
  • ครับผมขอบคุณทุกคำแนะนำครับ จะเอาไปลองทำแล้วจะมาบอกว่าผลเป็นยังไงบ้าง ขอบคุณครับ