ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีกรง Standless เกรด A มาขายครับ
  • :013:กรง Standless เกรด A ( 304 )
    ขนาด กว้าง 104 x ยาว 94 x สูง 88 ( 3 สแลท )
    เป็นกรงน๊อคดาวน์ ถอดประกอบได้โดยใช้น๊อตเพียง 11 ตัว
    ถาดเป็น Standless หนา พับขึ้นรูป 2 ถาดวางปีกถาดซ้อนกัน ฉี่ไม่เลอะออกนอกถาด
    ฝาบน สามารถเปิดได้ครึ่งบาน ตัวล๊อคและบูท เป็น Standless อย่างดี ติดตั้งมุ้งลวดเพิ่มเติมได้
    ราคาใบละ 15,900 บาท
    สนใจโทร 086-599-7728 โอ๋ครับ
    ไฟล์แนบ
    Cage-12.jpg 54K
    Cage-11.jpg 40K
    Cage-01[1].jpg 55K
  • สวยครับ ราคารวมติดมุ้งลวดเท่าไรครับ
  • คงทนทานไม่ขึ้นสนิมแน้นอน ออกแบบได้ดีครับขอชม
  • ใบละ 15,0000 บาท ผมว่านะครับ
    ทำกรงเหล็ก ใหญ่ กว่านี้ราคาคงไม่ถึงนะครับ
    นานเหมือนกันกว่าจะขึ้นสนิม
    Standless บางจุดไม่ใช่ว่าไม่ขึ้นสนิมนะครับ
    ก็ขึ้นเหมือนกัน เพียงแต่มันขึ้นยากกว่าเหล็ก (ลองสังเกตุดีๆๆครับ ว่ามันขึ้นจริง)
    เหล็กกล่อง 6 เมตร ตอนนี้เหล็กถูกราคาไม่ถึง300บาท+กับไปซื้อตู้เชื่อมแบบหูหิ้ว
    เสียบปลั๊กไฟบ้าน ก็เชื่อมได้จนมันพังเลยครับ แต่ต้อง+กับฝีมือของคนทำหน่อยนะครับ
    แต่ถ้ามันเสร็จขึ้นมา สวยหรือไม่สวย แต่ภูมิใจนะครับ ผมว่าลงทุนไม่ถึง5000บาท
    ได้กรงใหญ่กว่านี้ ประหยัด เงินไปถึง 10000 บาทที่เดียวเลยนะครับ(ถ้าบ้านไครมีเงินเหลือก็ซื้อเลยครับ สนับสนุน)
    แต่ถ้าไครไม่มีนะครับทำเองดีกว่านะครับ เอาเงินไปหมุนอย่างอื่นได้เยอะที่เดียว (เศรษฐกิจอย่างนี้ด้วยนะครับ)
    แต่กรงของเค้าสวยจริง ยอมรับครับ!!!!!

นี่คือความเห็นไม่ได้มาป่วนกระทู้นะครับ โปรดใช้ความคิดและสติปัญญาในการคิดและการอ่านด้วยนะครับ
  • ตั้งแต่เห็นผีมา ผีตัวนี้ดีที่สุด นับถือนับถือ
  • ผมก็ว่าจะทำกรงใหม่พอดี ปรึกษาคุณผี เหล็กกล่อง นิ้วคูณนิ้ว แบบต.ย.กรงสแตนเลสนี้ทำโครงกรง เอาอยู่ไหมครับ
  • ชอบถาดรองนะ
  • http://petshop.igetweb.com/index.php?mo=18&catid=49512&pid=141986

ตามไปดูครับ กรงเหล็ก ราคาถูก (ผมไม่ได้ขายนะครับพอดีเจอในเว็บเลยเอามาให้ดู)
    จะเอาเป็นแบบหรือ จะซื้อกับเค้าเลยก็ได้ ราคา 2500 มั้งเห็นลงในเว็บ
    ถ้าให้แข็งแรงทำเองดีกว่าครับ ตอบ คุณnisan ผมว่าถ้าทำเองอยากได้ความแข็งแรง
    เอาเหล็กกล่องขนาดที่คุณคิดว่าแข็งแรงจะดีกว่าครับ ไปดูที่ร้านเหล็กเลย (ความคิดผมนะครับ โครเหล็กที่เราเชื่อมเป็นกล่องสีเหลี่ยม(คือตัวโครงสร้างหลัก) เอาใหญ่ๆไว้ดีครับแข้งแรงแน่นอน
  • ผมว่ามันอยู่ที่ต้องการคุณภาพแบบไหนมากกว่านะงับ กรงสแตนเลสสวย เงางาม ทนไม่ขึ้นสนิม ถ้าจะขึ้นก็แค่ช่วงรอยเชื่อม แต่ราคาก็แพงกว่ากรงเหล็กเยอะมากๆ ถ้า 15000 กรงเหล็กนี่ได้กรงใหญ่มากเลยหล่ะ ก็แล้วแต่คนชอบนะงับ
  • เกรด 304 ยังไงก็ขึ้นสนิมครับ จะเอาไม่ขึ้นสนิมต้องเกรด 316
  • โอ้ว พี่ช่วง ผู้เชียวชาญ โลหะ วิทยา อิอิ
  • สวยดีน่ะผมว่ามันน่าใช้น่ะ ติดตรงราคา สัก12000ไม่เหรอ