ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนหน่อยนะคับ พี่ๆ
  • ผมอยากรู้ว่า พิทบูล ของผมเนี้ยมันสายอะไรอ่ะคับ กัด หรือ โชว์ รบกวนหน่อยนะคับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 46K
    image.jpg 42K
  • ภาพไม่ค่อยชัดนะคับ ต้องขออภัยด้วยนะคับ
  • สายอะไรก็ได้ขอให้ความรักมันและดูแลรับผิดชอบให้ดีที่สุดครับ เลี้ยงเค้าให้มีความสุข แล้วคุณจะไม่นึกว่ามันคือสายอะไร แต่มันคือพิทบูลที่่น่ารัก...
  • ดูอย่างนี้น่าจะบอกยากนะครับ คงต้องดูที่ พ่อแม่ มันนั้นละครับ ขอให้เลี้ยงให้มีความสุขนะครับ
  • สายใยความรักระหว่างคุณกับมัน55
  • คับผม ผมจะเลี้ยงมันด้วยความรักเราล่ะคับ เพราะว่าตอนนี้มันก้อนอนอยู่บนอก ผมนี้เอง ขอบคุณพี่ๆ มากนะคับที่ให้คำแน่นำ
    อิอิอิ
  • ผมว่า สายไหนมันก็มีเสน่ห ของมันครับ
    จับออกกำลังกายมีกล้ามสวยหมดทุกสายครับ
    สำหรับพิทบูล
  • ไม่ใช่เรคโน็ตแน่นอนครับ ฟันธง 5555 ได้มายังไง ไม่รู้จักพ่อแม่เลยหรือครับ
  • @พี่Yoyosonic คับพี่ แต่จะออกกำลังกายได้ประมานกี่เดือนอ่ะพี่
    @พี่james_mis ตอนที่ได้น้องมาอ่ะ มีคำใจร้ายเอามาขังกรงขายกลางแดด แล้วก้อไม่ให้น้ำมันกิน ผมสงสารเลยเข้าไป ถาม พอเขาบอกว่า เป็นพิทบูล ผมเลยซื้อเลย เพราะผมชอบมานานแล้ว แต่ส่วนพ่อของน้องอ่ะ เขาให้ดูรูปอ่ะ มันเป็นสายโชว์อ่ะ น่าจะบูลี่ เพราะตัวมันเตี้ยๆ แต่กล้ามใหญ่พอประมาณอ่ะคับ
  • ลองถามคนผสมดูครับว่าเป็นลูกเต้าเหล่าใครครับ :>
  • @พี่TitaPit คนผสมอ่ะคงไม่ได้เจออีกแล้วล่ะคับ เพราะเขาคงไม่มาขายอีกแล้วอ่ะ น้องเขาตัวสุดท้าย แต่ตามที่รูปพ่อพันธ์แล้ว ยังไม่แน่ใจว่า เป็นบลูลี่ หรือ เรดโนด อ่ะ แต่มันสีดำ เหมือนบลูลี่นะ
  • ถ้ามันให้ดูรูปมันไม่ใช่หรอกคับ มันแอบอ้างไปทั่วหมด ผมยังเคยเจอลูกคิงคองที่ จตุจักรเลย ทั้งที่คิงคองตายไปแล้ว สายไหนมันอยู่ที่เราจะเลี้ยงคับ เอาบลูลี่ไปลากน้ำหนักก้อเป็นหมากิจกรรม เอาบลูลี่ ไปกัดก็เป็นสายกัด เอาพิทบลูแท้ไปออกกำลังกายกล้ามสวยๆไว้โชว์ ก้อเป็นสายโชว์ได้ สายมันจะบอกได้ต้องดูที่พ่อแม่มันคับ อย่าไปใส่ใจ เลี้ยงแล้วรัก จะรู้เลยว่าไม่สำคัญเลยว่าสายไหน ขึ้นชื่อว่า พิทบลู มันทำให้คุน รักได้หมดจิงๆ
  • คับพี่อันนี้ผมเชื่อ 100% เลยครับว่ามันทำให้ผมรักมันจนหมดใจเลยคับ ทั้งซน.ทั้งขี่เลย.ไม่ตลกใจกับเสียพุ ถ้าเป็นหมาตัวอื่นนี้หาที่ซ่อนหมดเลย แต่ coke ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมเลยคิดว่าจะฝึกให้ลากเก่งๆอ่ะคับจะได้ลงแข็งได้
  • ฝึกไห้ดี คำสั่งไห้แน่น แล้วจะมันเอง
  • คับผมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มัน มัน แน่