ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • คำถาม ทางพี่ต้องการให้ช่วยอะไรบ้างไหม?
  • :063: เป็นคำถามที่อบอุ่นมากๆ
  • พี่สมพงษ์วันนี้ขนของทั้งวันย้ายบ้าน ยังไม่ได้โอน พรุงนี้เข้าออฟฟิตจะรีบโอนให้ครับ ขออภัยจริงๆครับ
  • พี่สมพงษ์ผมโอนเงินไปแล้วนะครับ 30,000 บาท :-D
  • ขอบคุณครับพี่มาร์คได้รับเงินแล้วครับ
    เรียนนักกีฬา นักลากทั้งหลาย พร้อมแล้วครับ กับงานลากครั้งยิ่งใหญ่พี่น้องชาวไทย 2556
    กรุณาเตรียวตัว เตรียมใจให้พร้อม พักผ่อนให้เพียงพอ แล้วมาม่วนกันเด้อ
    (กลางคืนช่วงนี้อากาศ เย็นสบาย มากๆขอบอก) ทีมเหนือยินดีต้อนรับทุกท่านครับ....image
    ไฟล์แนบ
    321038.jpg 198K
  • ใกล้ถึงวันแล้วคึกคักกันหน่อย เดี๋ยวจะเอาคลิป เดอะกรามเทพ ลาก2,500 มาลงโชว์ ข่มขวัญลุงโด้ เอาให้จับไข้หัวโกร๋นไปเลย ฮ่าๆๆ
  • นับถอยหลังไ้ด้แล้ว และบรรดาเหล่านักกีฬาทั้งหลาย ทุึกตัวก็เริ่มพัก เริ่มผ่อนคลาย บ้างแล้ว แต่จะมีอยู่สามสี่ตัวเท่านั้นที่ยิ่งใกล้วันยิ่งเพิ่มความเครียด ไม่ต้องเครียดมากนักนะ ยังไงลุงโด้ ก็ไม่หักหานนำ้ใจนักหนาหรอก บารอน หูตึง พูม่า และเด็กกราม...... ทำตัวสบายๆๆได้ครับ ถึงลุงโด้จะเข้าวิน ก็จะไม่ทิ่งระยะให้ห่างมากนักหรอก กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รางซุบเปอร์คอมโบ้เชียงใหม่ใครลากได้ตันห้านับว่าสุดยอดแล้ว.... หินกว่าอิสานอีกเด้อ คิดจะมาแย่งถ้วย..
  • เตรียมอิฐไว้ให้โด้ สองตันพอครับ เจ้าอ้ัายสม
  • ใช่ครับพี่ผมมองว่าสโลป5เซน แล้วลางไม่ลื่นมากยังงัยก็ไม่เกิน 2ตัน เพราะที่บ้านก็ซ้อมตันกว่าๆเอง :-D ไว้เจอกันวันงานครับพี่ๆ
  • ไหนบอกว่าลากไหลลื่นไงพี่ ไม่มีสดุดลาก 2 ตันสบายๆไง พอใกล้วันไหงบอกหินกว่าที่อีสาน ตายแน่แล้วเราโอียๆๆๆปวดหัวฮ่าๆๆๆ
  • ของแท้ ของจริง ทัย ไม่ตัองกังวลใดๆๆทั้งสิ้น เตรียหารถอีกคับ ขนถ้วยกลับบ้ายเฮา
  • น้องใหม่มดแดง ขอลงทุกรอบน่ะครับ คงจะไม่กินเวลามาก เริ่มตั้งแต่ 500-1500 พอแล้วครับ ให้สมกับซ้อมมาสองเดือนเต็มเลยทีเดียว คริคริ
  • อิสานทีม เยี่ยมจริงๆๆ เจ็ทโด้ลง สองน้ำหนักครับ น้ำหนักบังครับ -นำ้หนักแชมป์ พอครับ (กินเบียร์)
  • พี่ไพฑูรย์ออกกี่โมงคับ ผมนัดกับเบนซ์วันที่15 ทุ่มตรง ที่ปั๊ม ปตท.ทางออกชุมแพคับพี่ ไปพร้อมกันมั้ยคับ
  • ใครลงทุกรอบ เก็บตังค์เพิ่มนะครับ 55
  • ขอดึงรถลางก่อนครับว่าหนึดประมาณใหน..ค่อยวางแผนอีกที :-D
  • ว่าจะลากทุกรอบให้คุ้มค่าสมัครหน่อย อดเลยเรา
  • ทัย...Mk พี่ออก จากอุดร 5 โมงเย็นครับ อุดร-สานตม เวลา 20.00น. จากสานตม-นครรไทย 22.30 พักประมาณ 30 นาทีปั๊ม ปตท.นครไทย จากนครไทย - ตรอน 01.30 (ของ 16 มี.ค. กะว่าจะรอทีมสารคามที่ ปั๊ม ปตท. ตรอน ครับ โอเคนะ) ตีหนึ่งครึ่ง พบกันที่ ปั๊ม ปตท.อ.ตรอน
  • โกโก้ ซ้อมอาทิตย์เดียวแข่งได้ไม่ครับ B-)
  • ขนาดไม่ได้ซ้อมกล้ามยังขนาดนี้เลยครับพี่เฉินหลง ถ้าซ้อมจะขนาดไหน อิอิ
    image
  • เอามาขย่มขวัญคุ่ต่อสู้อีกซะครั้ง ช่วงโค้งสุดท้ายก่อนการแข่งขัน
    เผื่อพวกปากกล้าขาสั่นจะตัดสินใจถอนตัวตอนนี้ 5555

image
  • ผมไม่กากนะ :o028:

image

• ฉลองบ้านใหม่ สนามหญ้าใหม่ และเสาสปริงโพล์ใหม่ วอร์มร่างกายแบบชิวๆ ก่อนเตรียมตัวทำไปศึกที่เชียงใหม่
  • มู๊ดดี่ มาเต็ม มาดี แต่ไงเด็กกราม......เฉาๆๆลงไม่รู้ หรือรู้ว่าไงก็โปรโมทไม่ออกก็ไม่ทราบ
  • โกโก้ กินเด็กแน่เลย กร้ามโคตรๆๆอย่างนี้นะ5555
  • อลังการงานสร้างทุกตัวเลย
    งานนี้พิตปราจีนขอเป็น ขนมหวานกรอบ
    พิตปราจีนไปกันเต็มทีมร่วมสนุกแน่นอนครับ :062:
  • พิตนน พิตปราจีน รอก่อนๆๆๆ สนามหน้ามีลุ้น กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทางเจ้าภาพหลัก ก็พร้อมแล้วเหมือนกัน
    image
    แล้วเจอพวกเรา Youngturk ได้ภายในงาน
    ไฟล์แนบ
    หมายิ้ม.jpg 111K
  • เจอกันแน่คับทุกท่านวันที่17นี้ ใครอยู่รุ่นเดียวกันบ้างหนอ หมาผมมี 3 ตัว ลงตั้งแต่รุ่น20.1ขึ้นไปจนถึง 32 กก.ใครอยากจับกันบ้างเชิญนะคับ เอาแค่พอหอมปากหอมคอนะ ตัวละไม่เกิน 2 ลัง(ลังล่ะ 500 บาท)นะคับ พอเป็นเครื่องดื่มช่วยเจ้าภาพบ้าง เล่นกันแบบ "เบสอินโชว์"นะคับimageimageimageตัวแรก ใบหยก(เมีย) รุ่นไม่เกิน24.1 ตัวที่สอง บิ๊กกั๊ป(ผู้) รุ่นไม่เกิน 28.1 ตัวที่สาม สวัสดี(ผู้) รุ่นไม่เกิน 32.1 กก.
    ไฟล์แนบ
    DSC06613.JPG 133K
    DSC06614.JPG 136K
    DSC06642.JPG 136K
  • รู้สึกว่า ลาคอส ของยังเติร์กพิกัด 24-28 ยังไม่มีคู่ประกบเลยครับ
  • จะมีคนกล้าประกบหมาพี่ทัยเรามั้ยน้อ (น่าเศร้าจริงๆ) :o061:
  • ชี้เป้าให้แล้วนี่ 55
  • ว่าไปทัย ว่าไป เอาตัวไหนจับ ลาคอส (ไม่เคยเห็น หมาใหม่แน่ บ่อต้องย่าน)
  • หมาเด็กด้วย ยังไม่ขวบเลย ต่ความห้าวเกินร้อย
  • หมาอ้ายทัยจะได น้ำหนักน้อยเนาะ หื้อกินนักๆหน่อยกะ....อ้ายจะได็จับกั๋นม่วนน่อย
  • ชั่งน้ำหนัก 16 มีค เย็น 15.00น เป็นต้นไปที่เดอะร็อค พาราไดท์(คาว์บอยรีสอร์ท)
    ตาชั่งตัวเดียว พี่ รังสันต์+อาจาร์ยเฉลียว รับรองแขกทุกๆท่านครับ
    ใครมาดึก มาช้า ชั่งตอนเช้าหน้าทางเข้างานได้นะครับ
    ลองรางได้ช่วงเย็นที่ แอร์พอร์ท เน้อครับ
    พรม บางทีอารรบกวนขอยืม ทางอิสานนะครับ มาว่ากันหน้างานอีกที พรมทางเหนือนโหดเกิ๊น..ลื่นปรือ....
  • =D> ว.2 ว.8 ว.61 เจ้าอ้าย
  • เชียงรายชั่งหน้างานนะครับพี่สมพงษ์
  • นักกีฬาผมยังไม่เดินเลย..สงสัยซื้อเบียร์ไปถวายพี่โด้แน่ๆ :012: :012: :012:
  • อิมแพคเริ่มยิงสปอร์ตโฆษณาแล้ว
    image
    เพื่อนผมที่เป็นนักข่าวที่อยู่เชียงใหม่ก็ตอบรับว่าจะไปทำข่าวให้แล้วด้วย
    ไฟล์แนบ
    หมายิ้ม แบรน.jpg 205K
  • วันที่ 17 ฮอลล์แตกแน่ๆ รวมซูปต้าร์
  • ทำไงดีครับ หมาป่วย หางมั่นสั่นไม่หยุด :o003:
  • :013: มุกเกิน ผบ. ผมกลัวแต่ หางมันไม่สั่น ไม่สู้ละซิ
  • พร้อมๆๆๆสู้ๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    4043.jpg 179K
  • หากล้องใหม่ต่วยเน่อimage
    ไฟล์แนบ
    4001.jpg 166K
  • อย่าหลบเบียร์นะคร๊าบimage
    ไฟล์แนบ
    4074.jpg 116K
  • ยุทธ มาป่ะ เชียงใหม่image
    ไฟล์แนบ
    4076.jpg 141K