ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~~~~~~~~~~ Tears of our Pride ~~~~~~~~~~~~~~~~~~
  • กลุ่มของเราเป็นแค่พวกเด็กบ้านนอกเข้าบางกอก ไม่มีเงินถุงเงินถังให้ถลุงเล่น พวกเราเริ่มต้นจาก หมาแดงลายเสือ+ราคาถูก+สายเลือดปลายแถว ??

แต่เชื่อไหมครับ พวกมันเหล่านี้ทำให้พวกเรารู้อะไรหลายๆอย่าง น้ำตาแห่งความภาคภูมิใจของพวกเราไหลริน เพื่อต่อสู้กับคำดูถูกเหยียดหยาม

หมาทุกตัวที่พวกเราทำให้มันเกิดมา คือหยาดเหงื่อ เลือดเนื้อ ศักดิ์ศรี เกียรติยศและความภาคภูมิใจของพวกเราทุกคน มันทำให้พวกเราสามัคคี รักใคร่กลมเกลียว เหมือนพี่น้องคลานตามกันมา เราจึงรู้ว่า เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ไม่ใช่ได้มาเพราะว่าเอาเงินซื้อ แต่มันคือการที่เรา ใช้ความจริงใจเข้าหากันโดยไม่ได้หวังผลประโยชน์ตอบแทน ได้ทำหมาในแบบที่เราชอบและขายในราคาที่สมเหตุสมผล ไม่ได้หวังตักตวง เพราะเราไม่ใช่พ่อค้าที่จะคิดเรื่องกำไร ขาดทุน ขอแค่ให้คนที่ได้หมาของเราไปพอใจ แค่นี้พวกเราก็สุขใจแล้วครับ

นี่เป็นเพียงตัวอย่างของการพัฒนา ตามแนวทางและมีจุดยืนที่มั่นคงอย่างแท้จริง
    น้ำหวาน ยายทวด
    image
    ไฟล์แนบ
    237273o.jpg 248K
  • มัมมี่ ยาย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7532.JPG 269K
  • ซีเรียส แม่
    image
    ไฟล์แนบ
    271067.jpg 242K
  • บาซูก้า ลูก ( อย่าเชื่อรูปภาพจนกว่าท่านจะได้สัมผัสตัวจริง )
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6004.JPG 274K
  • :063: :062: :063:
  • สุดยอดเลยครับ :021: :021:
  • ให้เลยเบอร์1ขอแนวนี้
  • :063: :063: :063: งามครับ
  • แหล่มๆเลย
  • =D> สุดยอดเลยครับ
  • อี บาชูก้า เป็นตัวเมีย ที่มันส์ที่สุด แล้วใบบรรพบุรูษ มัน :-D
  • ใจเย็นครับป๋าเอ ยังมีตัวมันส์กว่านี้ เดียวมาเปิดตัวครับ ;-)
  • สวยมากคับ :063: :039:
  • นี่ขนาดเด็กบ้านนอกเข้ากรุง โอ๊วแม่เจ้า ฮ่าๆๆๆ แล้วถ้าเข้ามาอยู่กรุงเทพนานๆ นี่จะขนาดไหนครับเนี่ย ^_^
  • :006: :063: :o043:
  • สุดยอดครับ
  • แนวทางชัดเจน สุนัขมีการพัฒนาขึ้นตลอด น่าชื่นชมครับ :063:
  • AA_PITBULLPOWER ฟันธง ชัดเจน แหล่ม
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากครับสำหรับพื้นที่
    ขอบคุณมากครับคุณ Gio_
    ขอบคุณมากครับคุณ tarbully
    ขอบคุณมากครับคุณ deepool
    ขอบคุณมากครับคุณ yakuza_kay
    ขอบคุณมากครับพี่ Aoe
    ขอบคุณมากครับพี่เค
    ขอบคุณมากครับพี่เอ
    ขอบคุณมากครับคุณ paworapat_k
    ขอบคุณมากครับคุณ Silanat
    ขอบคุณมากครับคุณ PRbully_camp
    ขอบคุณมากครับพี่ตั้ม
    ขอบคุณมากครับคุณ ArMlunatic
    ขอบคุณมากครับคุณ bingo
    ขอบคุณมากครับพี่ต้า
    ขอบคุณมากครับบอล
    ขอบคุณมากครับคุณ Best_Bully_Cadet
    ขอบคุณมากครับพี่ตั้น
    ขอบคุณทุกๆท่านมากครับที่คลิ๊กเข้ามาชม

พัฒนาการของบาซูก้ากันครับ
    image
    image
    รูปนี้ตัวขวาครับ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8026.JPG 289K
    Bazooka1.jpg 180K
    F1.JPG 226K
    IMG_9262.JPG 244K
    IMG_5986ok.JPG 257K
    549239ok.jpg 290K
  • ทำให้ดีที่สุด แล้วผลงานมันเป็นแรงบันดาลให้เราสู้ต่อไป สุดยอดสำหรับทีมนี้ :063: =D>
  • สายตาที่เฉียบคม มองไม่พลาด...สุดยอดเลยคับคิง :063: :063: :063: imageimage
    ไฟล์แนบ
    E-RED 2222.jpg 298K
    E-RED1111.jpg 226K
  • ประสบการณ์ทำให่แข็งแกร่ง สู้ต่อไปคับ PITBULLPOWERimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0587.JPG 145K
  • สุดยอดครับชื่อนี้ ติดตามผลงานมานาน
  • คนจริง ของจริง KING_PITBULLPOWER :063:
  • ขอบคุณมากครับคุณ tarbully
    ขอบคุณมากครับพี่ป๊อบ
    ขอบคุณมากครับพี่โต
  • สำหรับน้องคนนี้ :063: ใจ100เปอร์เซน
  • ขอบคุณมากครับพี่นัท
    ขอบคุณมากครับพี่ติ่ง
    ขอบคุณมากครับพี่เป้
  • บาซูก้าเจ๋งมากครับผม :062:
  • โอ้แม่เจ้า งามแท้ จะคอยติดตามผลงานนะครับพี่คิง
  • ขอบคุณมากครับคุณ Redsmuscle
    ขอบคุุณมากครับโมท
  • สุดยอดเลยครับ พี่คิง
  • อุ้งเท้าแบบนี้ปรกติเหรอครับ
  • ไม่ปรกติครับพี่ pitism ถ้าวัดจากมาตรฐานที่มนุษย์กำหนดขึ้นมาและได้รับการยอมรับจากวงการหมาสวยงาม(ประกวด)

หมาของพวกเราที่บรีดขึ้นมาจะเป็นเรดโนสที่ไม่อ้างอิงสแตนดาร์ดครับ พวกเราจะพยายามฉีกกฎมาตรฐานภายนอกของเรดโนสดั้งเดิมทุกอย่าง หรือแบบที่พวกฝรั่งเขาเรียกว่า ฟรีค, มอนเตอร์, เรดบูลลี่หรืออะไรก็แล้วแต่ครับ

หมาไสตล์หรือแนวนี้ที่พวกเราทำขึ้นมาต้องมีจิตประสาทภายในที่ดุดัน ก้าวร้าว กระตือรือร้นแต่เป็นมิตรและจงรักภักดีต่อเจ้าของตามแบบฉบับเรดโนสดั้งเดิมครับ และมีลักษณะโครงสร้างภายนอกที่ต้องเตี้ย อกเยอะ ไหล่กว้าง กระโหลกใหญ่ กระดูดควาย แต่ถ้าข้อเท้าหรืออุ้งเท้าจะไม่ปรกติบ้าง(ผิดมาตรฐาน) แต่ใช้ชีวิตประจำวันได้ อันนี้ผมว่าทั่วโลกคงเข้าใจดีครับ

ขอเวลาให้พวกเรา(คนไทย)พิทบูลเพาเวอร์ได้ตั้งหน้าตั้งตาพัฒนาอีกนิดนะครับ เพราะว่าพวกเราไม่ได้ใช้เงินชื้อหมานอกเข้ามาผสมพันธุ์กันเพื่อปั๊มลูกขายกันอย่างเดียวครับ แต่เราจะเน้นๆวัตถุดิบของไทยที่มีอยู่ แล้วเติมเต็มด้วยของนอก ค่อยเป็นค่อยไป แต่ผลงานที่ออกมามันสะใจกว่าเยอะครับ

ขอบคุณครับ ที่ให้พวกเราได้มีโอกาศชี้แจ้ง

ขอเชิญติชม ชี้แนะได้ตามสะดวกครับ พวกเราขอน้อมรับเพื่อปรับปรุงและพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นที่สุด :029:
  • หมาในรูปโปรไฟล์ของพี่ pitism สวยเทพดีนะครับ สูง ยาว เขาดี
    ตามตำราสูงชะลูดตูดปอดยอดขุนพล สง่างามมากครับ แต่ทำไมข้อเท้ามันแปรๆเป็นเหมือนหมาเตี้ยๆผิดมาตรฐานล่ะครับ หรือว่ามาตรฐานที่ยอมรับกันมันเป็นแบบนี้ครับ ถ้าช่วยชี้แนะพวกเราด้วยจักเป็นพระคุณฯอย่างสูง
  • ขอบคุณมากครับหนึ่ง

บาซูก้า หมาอุ้งเท้าไม่ปรกติตัวนี้ ณ ตอนนี้มีการเปลี่ยนมือแล้วครับ ในราคา 50,000 บาท โดยพี่ติ พนมสารคาม ได้มาจากพี่ติ่ง ป่าแดง ขออนุญาตเอ่ยชื่อทั้งสองท่าน เพื่อยืนยันว่าราคาจริง มีตัวตนจริง นะครับพี่ๆ 555

เราเริ่มพัฒนาหมาแนวนี้ตั้งแต่เริ่มต้น โดนเซียนหรือเเสี้ยนหมาแดงดูถูก เหยียดหยาด มีแต่เสียงหัวเราะ ตลกขบขัน ว่านี่เหรอว่ะ!!ลูกเตอร์รอยด์ แต่วันนี้ไอ้คนที่หัวเราะเราในวันนั้น นำเข้าหมาแดงอุ้งเท้าไม่ปรกติจากต่างประเทศตามตูดเราเข้ามาเป็นขบวน ถ้าไม่เชื่อลองไปสืบค้นดูได้นะครับ 555

ต้นแบบหมาอุ้งเท้าไม่ปรกติ เรดบอย
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 129K