ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลากๆๆครับอย่าว่ากันนะครับ
  • ผมว่าเอา ยางเส้นเดียวแล้วใช้สายจูงพาเดินไปเดินมาหลายๆรอบดีกว่าครับ
  • ระวังเท้าลอกนะครับเดียวงานเข้า :)
  • อย่ากันน่ะครับนี้ฝึกลากหรือว่าฝึกล่อครับ ถ้าฝึกลากต้องใช้คำสั่ง แต่ถ้าฝึกล่อมาถูกทางแล้วครับ แต่ถ้าออกกำลังกายเฉยๆผมว่าหมามันก็สนุกครับ ด้วยความเคารพครับ
  • ฝึกผิดวิธี และขาดความเข้าใจ ก็คือการทรมานดีๆนี่เอง
  • ควรศึกษาวิธีฝึกลากให้เข้าใจก่อนครับ ข้อมูลในนี้มีเยอะครับ ใจเย็นๆครับไม่ต้องรีบให้ลากหนักเดี๋ยวจะถอดใจเสียก่อน

ด้วยความเคารพในวิถีของชีวิตครับ