ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • จ๊าก... ยัก 700 จับกับไอ็เตี้ย บ้อ 555555ไม่ได้ เดี่ยวขาดตัวชิง แม็ก นะเอ๊กซ์image
    ไฟล์แนบ
    319506.jpg 214K
  • ตอนนี้ยักษ์พึ่งเริ่มท่านข้าวได้บ้างแล้ว วันละช้อน อ้วกวันละหม้อ วิ่งแทบไม่ได้ ตอนนี้ขอแค่มีแรงเพื่อเดินทางถึงเชียงใหม่ก็บุญแล้วครับ แต่จะลงแข่งเหมือนเดิม เพื่อให้เมืองเหนือได้ยลโฉมตัวจริง ป่วยกะสู้ เกิดมาลากมรึงต้องลาก ตามสโลแกนเดิม (แรงมันยังมากอยู่นะครับเฉพาะตอนจับฉีดยาและตอนให้กินยา วิ่งเร็วจริงแท้)
  • เรื่องจริงหรืออำหลอกคู่ต่อสู้นะพี่เฮ็ก :-D แต่ถ้าจริงก็ขอให้หายเร็วๆนะครับพี่ :039:
  • จริงชัวร์ ไปเพื่อร่วมงานครับ แล้วเจอกันนะครับพี่
  • ขอให้ยักษ์หายไวๆนะท่าน เจ้าของออกรอบบ่อนเกินไม่ดูแลก้อย่างนี้ละครับ 55
  • 555 พี่มาร์คครับ ตอนนี้ยักษ์เริ่มกินข้าวแล้ว แต่พรุ่งนี้ก้อเดินทาง อดซ้อมเลย ขอลากตามสภาพ งานนี้ว่าจะทำให้กรามล็อค เห็นของใหญ่ซะหน่อย อดเลย
  • :024: พี่เอ็ก ไม่ใช่มันคิดฮอดสาวขอนแก่นติ หายเร็วเด้อยักษ์เอ๋ย

:m18: พี่สู้ ขึ้นมาอยู่รุ่นเดียวกันแล้วเหรอครับดีเลย แล้วงี้ใบหยกก็เหงาสิครับเนี้ย

*** รักษาเนื้อรักษาตัวด้วยนะครับพี่ๆน้องๆ พิตบูล เจอกันที่เชียงใหม่ครับ ***
  • พี่ยังไม่แน่ว่าจะได้เดินทางวันไหน อาจจะเป็นวันที่16เช้าตรู่ก็ได้ดูงานก่อนนะเบนซ์
  • ยังไงเตรียมเสื้อกันหนาวหน่อยก็ดีน่ะครับตอนนี้ที่เชียงใหม่ตอนเช้าอากาศเย็นครับ เดี๋ยวปรับตัวไม่ทันจะไม่สบายครับ
  • ตอนนี้ยักษ์อาการเริ่มหนักกว่าเดิมแล้วครับ เลิกงานต้องพาไปให้หมอจัดหนักแล้ว สงสัยวันนี้จะเดินทางพร้อมคณะทีมอีสานไม่ได้แล้ว อาจจะเป็นเช้าวันเสาร์ ทันเวลาชั่งน้ำหนักพอดี กรณีไปไหว สงสัยต้องเข้าน้ำเกลือตลอดเวลาการเดินทาง หรือไม่ก็อาจจะไปแต่คนเท่านั้น ถ้าหมาดีขึ้น คณะอีสานทีมเดินทางนำหน้าก่อนนะครับ เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ
  • เป้นยังไงบ้างน้อ...ทีมอีสานเรา ไม่มีรายงาน ชั่วโมงต่อชั่วโมงเลยเหรอเนี่ย
  • สุดยอดคับผม งานสนุกมากๆและเหนื่อยมาก ต้องขอบคุณเจ้าภาพจริงๆ กว่าจะเป็นงานแข่งได้ มันลำบากสำหรับเจ้าภาพ เพราะมันมีอะไรหลายอย่าง ต้องช่วยกันจริงๆ ส่วนงานเลี้ยงผมกลับถึงที่พักตีสาม

ที่สำคัญ"ใบหยก"ได้รางวัล"เบส"ด้วยไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นไปได้ เพราะคิดว่ายังไงก็แพ้ไลแค่นแน่ๆ แต่กลับได้รางวัลเย้ๆๆๆดีใจมากๆ เพราะตอนนี้"ใบหยก"อายุ 4 ปีเต็มแล้ว แต่ก็ยังทำได้ดีมาก ดีใจสุดๆคับ

ส่วน"เน็ต"ก็ดีใจด้วยนะไอ้น้อง สำหรับรางวัลที่ 2 มันไม่ธรรมดาแล้วล่ะฮ่าๆๆ"ซูก้าไม่"ฮ่าๆๆๆ

แล้วไอ้น้องชาย"เบนซ์"คู่แข่ง ก็ไม่ต้องเสียใจนะ ครั้งต่อไปพี่คงต้องคิดหนักแล้วสำหรับ"เจคอป"

ส่วนเฉินหลงไม่น่าห่วงหรอกเพราะยังไงแข่งครั้งต่อไป"คีล่า"ก็ไม่น่าจะทำให้ผิดหวังหรือว่าไงน้องฮ่าๆๆๆ
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06837.JPG 132K
    DSC06839.JPG 136K
    DSC06842.JPG 134K
    DSC06844.JPG 135K
    DSC06846.JPG 136K
    DSC06856.JPG 130K
    DSC06864.JPG 140K
    DSC06865.JPG 128K
    DSC06868.JPG 129K
    DSC06872.JPG 139K
    DSC06873.JPG 142K
    DSC06879.JPG 136K
  • imageimageimageimageimageimageหมดแล้วคับภาพที่ถ่ายไว้ ที่เหลือก็มีแต่ภาพวีดีโอถ่ายไว้4-5ตัวคับ ไม่ค่อยมีเวลาเก็บภาพเลยคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06885.JPG 138K
    DSC06889.JPG 137K
    DSC06887.JPG 131K
    DSC06908.JPG 136K
    DSC06893.JPG 141K
    DSC06891.JPG 141K
  • อีสานทีมยังไม่ฟื้นกันหรือคับ ผมก็พึ่งจะดีขึ้นวันนี้เองคับ เหนื่อยมากขับรถไกลแล้วยังแข่งหมาอีก 3 ตัวหมดแรงเลยคับ
  • ทางอีสานกลับถึงบ้านปลอดภัยกันทุกคนน่ะครับ ยังไงขอบคุณสิงห์นักลากทุกท่านที่มาช่วยสร้างความสนุกสนานด้วยกัน ยังไงเจอกันสนามหน้าน่ะครับ
  • ภาพสวยมากเลยอุ้มใครถ่ายว่ะเนี่ย ต้องให้รางวัลแล้วฮ่าๆๆๆ
  • สาวเหนือมั๊งพี่ เอิ๊กๆๆ
  • ฉลองกันไปถึงไหนหน้อ กับถึงขอนแก่น ไข้กินเลย พึ่งฟื้น เลยไม่ได้ไปฉลองที่สารคามด้วยเลยครับ :028:
  • อีสานทีม ภาพใคร ยังไม่มี รอก่อนนะคร๊าบ
    เบน เจคอป อู๋ มดแดง เฉินหลง โกโก้ เดี๋ยวลงให้กระทู้ปักหมุดครับ เยอะตาลายหมดล่ะ :o024: :o024:
  • รอดูอยู่นะคับฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่สู้ เอาเลยครับ ตามสบาย ลงรูปบิ๊กกลั๊ปเยอะๆเลยก็ได้นะครับ เพราะสนามเมืองทองจะเป็นของเจคอป อิอิ ชิมิ ชิมิ

พี่ทัยสารคามร้อนไหมพี่ หาเวลาว่างๆไปหาเล่นน้ำกินปลาเผากันไหม สงกรานต์เตรี๊ยมจะไปเล่นไหนกันรึยัง
    image
    ไฟล์แนบ
    405043_294585510610596_159856247416857_687486_1355999619_n.jpg 39K
  • M3 : Lambo "Aventador" He's tall 13". แค่ 70 วัน แล้วที่เหลือ.......มันจะเท่าไหร่????? :-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    Panorama 81.JPG 264K
  • :o027: ศิษย์พี่เล็กตัวนี้ช่างใหญ่เหลือเกิน ครอกได้เก็บไว้ทำบ้างอ๊ะเปล่า
  • ใหญ่คับเคยเห็นแล้ว เบนซ์ไปตกปลาที่ไหนดีเอาตรงที่มีปลาตัวใหญ่ๆนะแล้วก็มีร่มด้วย ไม่ต้องเอาประเภทครีมกันแดดทาหมดเป็นกิโลยังไม่อยู่นะฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06863.JPG 139K
  • พี่ทัยชอบไม่บอกผมมาเชียงใหม่ไปตกปลาบึกบ่อกันผมไปบ่อยครับ ตัวหย่ายยยยยยยน้องบึกๆก็มีถ้าพี่ชอบน่ะ อิอิอิ
  • เสร็จงานแล้วครับ สบายจาย แล้วพบกันสนามหน้าที่เมืองทอง จัดหนักกินเต็มอิสานทีม.
    กับสุนัขสามตัว อย่างนัอยสามรางวัลโม้ไว้ก่อนอิอิๆๆๆ
  • พี่เก่งชอบเหมือนกันหรือคับฮ่าๆๆๆคอเดียวกัน งั้นคราวหน้าผมกลับบ้านที่พะเยา จะไปแวะหานะพี่ ไปตกปลากันเราฮ่าๆๆๆ

อ่าวเฉินหลงมาแล้วเหรอ งานหน้าจะลงหมา 3 ตัวเลยเหรอ กลัวน้อยหน้าพี่หรือไงน้องฮ่าๆๆๆ
  • เอิ๊กๆ มีทีเด็ดให้ชมแน่นอนคับพี่ทัย
  • บู๊ย บู๊ย บู๊ย (คีร์ล่า) ลาล่า แม่ลูกอ่อน อย่าลืมลูลู่ จัดหนัก

image
    ไฟล์แนบ
    5465.jpg 146K
  • มาจัดกันหน่อยมา แต่มาที่สารคามนะจะจัดให้เบนซ์เอ๋ยฮ่าๆๆๆๆ
  • เงียบจังเลย แต่ละคนไปฟิตหมากันหมดแล้ว555
  • ให้ไปฟิตจริงๆนะไม่ใช่อ้วนกันทั้งคนทั้งหมาฮ่าๆๆๆ
  • ช่วงนี้ ตลุยงานบุญครับ เยอะจริงๆ หนีไปไหนก็ไม่พ้นซองผ้าป่า ซองกระทิน งานบวช เมาให้ข้าวหมาทุกวัน :028:
  • เอ้ากับมาฟิตหมาได้แล้วทุกท่าน
  • เบนซ์'เจคอป"ฟิตหน่อยนะ เดี๋ยวพี่ไม่ภาคภูมิใจในชัยชนะซักเท่าไหร่นะฮ่าๆๆๆๆ
  • ได้เลยครับ ถ้าเป็นพี่ทัยขอมาผม จัดให้เป็นพิเศษอยู่แล้ว
    :-D เออพี่ทัย ฟิตๆคิลเลอร์ไว้หน่อยก็ดีนะพี่ อิอิ ดอกนี้ห้ามพลาดเด็จขาด อะไรมาขวางก็ไม่ยอม :o019:
  • ฮ่าๆๆยังไม่เลิกล้มความตั้งใจอีกเหรอเนี่ยฮ่าๆๆลูกคิลเลอร์ทายาทตัวสุดท้าย(ตัวเมีย)จะเป็นนักกีฬาตัวต่อไปคราวนี้(อีกประมาณ 1 ปี)พี่มีนักกีฬาเพิ่มเป็น 4 ตัวแล้ว
    ไม่ต้องห่วงคิลเลอร์มันเป็นหมาที่ชอบออกกำลังอยู่แล้ว ถ้าได้ออกไปกับสายจูงมันจะจี้ดมากๆฮ่าๆๆๆ
  • ฟอร์มเด็กหญิงกำลังร้อนแรง..งงง จุ๊ จุ๊ จุ๊ :X imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 17.JPG 204K
    Panorama 16.JPG 201K
    Panorama 18.JPG 252K
    Panorama 19.JPG 247K
  • หน่วยก้านดีคับ น่าจะมาเป็นนักกีฬาตัวจี้ดบิ๊กไซส์ได้ดีนะคับฮ่าๆๆๆ
  • Mr.Jack 1 ในนักกีฬาสังกัดเอ๊าะเยาะทีม สาขาอีสานทีม 85 วันเอง แต่ส่วนสูง ณ ตอนนี้สูงแค่ 15" เอง........นี่อีกตัวพี่ทัยที่รัก :) :) imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 22.JPG 187K
    Panorama 23.JPG 154K
    Panorama 24.JPG 177K
    Panorama 25.JPG 159K
    Panorama 26.JPG 145K
  • อีสานทีมหายไปกับน้ำหมดแล้วเหรอ อุ้ม เบนซ์ เฉินหลง รายงานตัวหน่อยดิเร็วๆเงียบจังช่วงนี้ฮ่าๆๆๆ
  • ฝึกงานครับพี่ทัย เป็นคนงานก่อสร้าเอิ๊กๆๆๆๆ จะรอดมั้ยน้ออาชีพวิศวกรลำบากเหลือเกิน T^T
  • อดทนไว้น้องทำงานสัก3-4ปีเราจะรุ่งเอง ต่อไปพี่ๆคงต้องพึ่งพาพวกเราโน่นแหล่ะ จริงมั้ยฮ่าๆๆๆ
  • ท่านใดสนใจ เชิญที่บ้านนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2090.JPG 125K
    IMG_2087.JPG 152K
  • แจ่มแน่ๆครอกนี้ ตูดเป็นตูด ดากเป็นดาก กล้ามสวยทั้งพ่อทั้งแม่ :X สายเลือดก็โอ =D> =D> image
    ไฟล์แนบ
    562115_3309931199985_881421322_n.jpg 58K
  • ต่อไปมีนักกีฬาเพิ่มอีกเยอะเลยนะอีสานทีมเราฮ่าๆๆๆอนาคตข้างหน้าจะยิ่งใหญ่กว่านี้อีกฮ่าๆๆอีสานทีมผู้ยิ่งใหญ่ๆๆๆ
  • wowๆๆๆๆๆอานาคตนักกีฬาหน้าลุ้น...