ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สิ่งที่ทำให้บูลลี่..ผมลาก
  • 5555 ขำๆนะครับ ครั้งนี้ทำดีขึ้น แต่ครั้งหน้าจะดีกว่านี้แน่ๆ ได้ประสบการเพิ่มครับจะนำมาปรับปรุงอีก ;-)
    ผลงานครั้งแรกงานขอนแก่นไม่น่าประทับใจ ส่วนงานร่วมสนุกที่ D1 ก็จอดสนิท 5555
    เลยต้องเติมพลังวัวไปสักหน่อย อ้าวกินเข้าไปจะได้ลากดีๆ 55555imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4932.jpg 196K
    IMG_5024.jpg 186K
    IMG_5025.jpg 214K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4932.jpg 196K
    IMG_5024.jpg 186K
    IMG_5025.jpg 214K
  • ไม่มีรูปตอนลาก มีแต่คลิปที่พี่จอมถ่ายไว้ให้คลิปเดียว ขอบคุณมากครับ Vincent ลากกกกกมา
  • 555++ ให้กินแบบนี้จริงๆใช่มะ
  • " Vincent " และคุณก้อง ทำได้ดีครับเพราะใจที่ตั้งมั่นว่าต้องทำให้ได้และแล้วก็มีวันนี้ครับวันที่เริ่มย่างก้าวของ

Vincent บนสนามลากอย่างมีความมั่นใจและเต็มเปลี่ยมไปด้วยแรงขับจากใจของแฮนด์เล่อร์อย่างคุณก้อง

สนามหน้าและสนามต่อๆไป " จะประมาท Vincent ไม่ได้แล้วนะครับ "

ผมสังเกตุเห็นความใส่ใจของคุณก้องและน้องๆทีมพิทฯนนท์แล้วประทับใจมากๆครับ

บ้างทีอดคิดย้อนไปถึงอดีตของอีสานทีมไม่ได้ครับ ลองผิดลองถูกกันมาเยอะครับ

แต่ว่าในวันนี้เห็น " บรรยากาศการขับเคลื่อนกิจกรรมสุนัขลากน้ำหนักในบ้านเรา " แล้วเป็นปลื้มครับ

วันนี้ " ทีมพิทบูลโซน นนท์ " ได้เริ่มการย่างก้าวที่เต็มไปด้วยความมุมานะผมขอแสดงความยินดีด้วยครับ

วันข้างหน้าเราจะยังคงกอดคอกันต่อสู้บนรางลากนะครับ พี่น้องสิงห์นักลาก
  • @Ao_vodga : เอาไปให้vodgaกินได้นะ55555
    @num_mk : ขอบคุณมากครับประธานหนุ่ม ครั้งก่อนแพ้ monster ไปเสียเฉลยไปทำให้พยายามมากขึ้นครับ ขอบคุณมากครับ :-D ทีมนนท์ทุกคนอยากมีส่วนร่วมทำให้งานมีสีสันมากขึ้นครับ สนุกขึ้น ให้วงการพัฒนาและเป็นที่ยอมรับมากขึ้นครับ :X
  • 555 + วอดก้าจัดไปแล้วเรียบร้อย
  • กินหญ้าจะได้แข็งแรงแบบวัว 55
  • เยี่ยมเลยคุณก้องสุดยอด มิน่าออกตัวเหมือนม้าซัดหญ้านี้เอง555 สู้ๆ เจอกันสนามหน้านะครับ
  • เยี่ยมมากพี่ก้อง :062:
  • มันคือสุดยอดบลูลี่จิงๆเจ้าตัวนี้แล้วยังเป็นแรงบรรดาลใจให้ผมกับหมาผม
    ถามแฟนๆบลูลี่ทั้งหลายเลย"บลูลี่ของท่านทำได้ไหมแบบนี้"ถ้าทำไม่ได้อย่าเรียกตัวเองว่าสุดยอดหรือเทพ :-$
    Vincentเทพเจ้าบลูลี่ ^:)^
  • กินหญ้า แบบม้าแบบวัวจะได้ลากดีๆ อะหรอโจ้ 55555
  • Gio _ พูดถูกเลย vincent เป็นแรงบรรใจให้วอดก้่าเหมือนกัน ท่านเทพ Vincent ^:)^
  • ขอบคุณครับที่ให้เกียรติกันขนาดนี้ มิกล้ารับครับผมก็พยายามพัฒนาอยู่เช่นกันครับ บางครั้งผมก็แค่อยากให้บางคนรักและพยายามกับสุนัขตัวเองให้มากขึ้นก่อนที่จะมองหาสุนัขใหม่ที่คิดว่าดีกว่าก็เท่านั้นครับ แค่ทำให้เราสนุก และเขาสนุกกับเราก็พอ อย่าไปมุ่งเน้นว่าต้องชนะจนเกินงาม เอาแค่เป็นสีสันมันส์เป็นบางเวลาครับ รับรองเลยสุนัขของท่านๆทั้งหลายมีดีกว่าที่มองเห็นครับ :X
  • พี่ก้องหมาพี่กินหญ้าเพิ่่มพลังวัว หมาของโจกินลีโอเพิ่มพลังเสือ555555
  • สุดยอด .....
  • บูลลี่ลาก ต้อง... วินเซน ศิลปินพญายม :m01: :m01: :m01:

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1563.JPG 175K
    IMG_1568.JPG 198K
    IMG_1725.JPG 217K
  • ขอบคุณพี่สู้ครับที่มีรูปให้ผมเก็บไว้ :X