ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุดยอดของสุดยอด
  • ผมเชื่อแล้วคับพี่ๆทุกคน อาหารสุนัข F1 สีม่วงที่พึ่งซื้อมาวันนี้ เจ้า Coke น้อย อายุ 3 เดือนกินไปสอง กำมือใหญ่เบยคับพี่น้อง ของเขาดีจิงๆ เจ้า Coke ของผมไม่ค่อยจะกินอาหารเม็ดสักเท่าไร แต่เจอ F1 เข้าไปไม่เหลือสักเมล็ดเลย สุดยอด
    image :015:
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 57K
  • ขอบคุณ ครับ ขอบคุณ มากๆ

เอฟวัน เติบโตขึ้นทุกวันเพราะทุกท่านช่วยกันสนับสนุนจริงๆ
  • ผมก็ไม่ค่อยให้ได้กิน F1 เท่าไรหรอกครับ แค่มีเสื้อ2ตัว ปฏิทิน2ปี ถุงผ้า พวงกุญแจF1....ไม่ค่อยได้กิน55555 กินแล้วขนดีทุกตัวก็เลยใช้มาตลอด ของมันขายตัวมันเองครับไม่ดีรับรองว่าขายไม่ได้...จริงมั้ยป๋า :)>-
  • คับผม ก้อนั้นกินจนนอนหลับคาตักแฟนผมเลย ท้องโตมากๆ ของเขาดีจิงๆ ยังงี่ต้องบอกต่อๆกัน แน่นอน ขอขอบพระคุณพี่มาร์คนะคับที่แนะนำสิ่งดีๆให้กับผมและเจ้า Coke ขอบคุณมากๆๆ คับ
  • แต่ขอเม่าอีกเรื่องนะคับพี่มาร์ค วันนี้ผมจะไปซื้อปอกคอกับโซฝึกและสายจุดที่สวนจตุจักร ร้าน kim กับใน เจเจ มอ ชั้นสามร้าน Pitbull ที่ดูตามที่พี่บอกใน youtube อ่ะคับ แต่เจ้ากำผมดันลืมไปว่าเขาเปิดเฉพาะ เสา อาทิตย์ เลยไม่ได้ซื้อเลยพี่ นั่งรถจากสุพรรณ ไป ไปด้วยความหวังอันสูงสุด แต่ตกลงมาดังอักเลย 555 :m44:
  • น่าโทรไปถามพี่คิมก่อน อิๆๆๆของผมกินมาเป้นปีล่ะเอฟวันส่งถึงบ้านตลอดครับ ทั้งปัคดัชชุนพิตบูลกินเอฟวันหมดบ้าพลังพังบ้านกันทุกวัน
  • เมื่อ3-4เดือนก่อนไม่ได้ออกไปซื้อf1ให้กินยี่ห้ออื่นไปพลางๆให้เท่าเดิมตอนที่ให้กินF1ปรากฎว่าหุ่นดีมาเลยครับดีจนตกใจต้องอัดเพิ่มไปอีก3-4ถ้วยจากเดิมให้4-6ถ้วยลดเพิ่มตามปริมาณข้าวสวยแต่4ถ้วยยืนพื้นกลายเป็น6-8ถ้วยหุ่นถึงจะกลับมาเหมือนเดิมทีนี้พอกลับมากินF1เหมือนเดิมแต่ลืมลดปริมาณลงได้เรื่องเลยครับ ตอนแรกไม่ทันสังเกตุแต่คนข้างบ้านเริ่มทัก ไอ้สวยกับไอ้หมาทำไมมันอ้วนจัง กลับมาดูอีกทีที่บ้านเออจริงว่ะมันอ้วนจริงๆ คือหมาผมมันไม่เคยเกินเวทปกติที่เคยเป็นน่ะ พออ้วนขึ้นมาหน่อยนี่รู้เลย ของดีไม่ต้องเยอะครับ
  • อีกเสียงที่เป็นพยาน คุณภาพมากกว่าที่ราคาเท่ากัน ( อาจถูกกว่าด้วย ) หมอเคยบอกว่าอาหารบางยี่ห้อกินแล้วโอกาสเป็นไตสูงครับ
  • เมื่อก่อนให้อาหารเม็ดอย่างอื่นไม่ค่อยกินเหลือเต็มจานประจำขนาดคลุกกับพวกเนื้อบดด้วยยังไม่ค่อยแตะ แต่พอเจอF1เข้าไป กินไม่เหลือบางทีไม่พออีก เจ๋งจริงครับ สุดยอด
  • ใช่คับอันนี้ผม เชื่อเลยคับ
  • image
    ตอนนี้ 7 เดือนนิด น้ำหนักเหลือ 31.5 กก. จากเมื่อตอน 6 เดือน อยู่ที่ 35 กก.

ไฟล์แนบ
    total_resize.jpg 88K