ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครมีโซ่ล่ามใหญ่ๆมั่งครับ
  • รองดูในกระทู้เก่าๆซิครับของพี่ Kim อะครับให้พี่เค้าส่งไปให้ก็ได้ครับเราเอาเชือกมาวัดรอบคอสุนัขของเราและก็ดูแบบที่เราชอบรับรองครับครับที่นี่ไม่ผิดหวังครับ
  • มันยังเล็กไปหรือป่าวคุณน้อง...ใจเย็นๆนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0100.jpg 91K
  • :031::031:หาซื้อตามร้านของเก่าครับ
  • โซ่คอ หรือ โซ่ล่ามครับ
  • :013::013::013:คุณnisanหมาสวยจัง แต่ลูกมันสวยกว่า:013::013::013:
  • โซ่ลามก็ตามร้านขายอุปกรณ์ก่อสร้าง หรือบ้างร้านก็ร้านขายอะไหล่รถยนตร์ครับรับรองมีใหญ่ๆ
  • จะขอเหรอคับ!! หรือถ้าจะซื้อก็ร้านอุปกรณ์ก่อสร้างเลยคับหาง่ายมาก ง่ายกว่าตั้งกระทู้อีก 555

ล้อเล่นจ้า!!
  • มีแต่งไม่ค่อยใหญ่อะ อยู่นาเกลือ
  • มีครับ

ผมไม่รู้คุณเอาใหญ่แค่ไหน

แถวๆท่าเรือ น้ำลึกแหลงฉบัง มันล่ามเรือไว้ แต่ละข้อ ใหญ่เท่ารถเลย

คิคิ...ถ้า กทม.จะบอกให้ ครับ
  • คุณ PRA_BOY น้องหมาสบายดีไม๊ครับว่างๆเอามาดูมั่งดิ คิดถึงมันเหมือนกัน นะนะ
    ไฟล์แนบ
    pitbull-1.jpg 17K
  • ตามตลาดนัดคลองถมก็เยอะนะ เอาแบบโซ่ยกของจะเชื่อมได้มาตราฐานดี
  • ได้เเล้ว ขอบคุณครับ
  • หล๊อ หล่อ....อ่ะ เจ้า lucky ตัดไหมแล้วเอามาชมหน่อยนะอยากเหน อ้อตอนมันเด็กๆมันชอบกินกล้วยน้ำว้าเป็นอาหารว่างด้วยนะ ลืมบอกไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_0045.jpg 29K
    M1.2.jpg 47K
  • ผมมีครับ ... แต่สงสัยจะเล็กกว่าของคุณจุ๊ฟ
    ว่าแต่ เอาไปทำอะไรเหยอ
    ไฟล์แนบ
    448596499eSaSKX_fsre.jpg 67K