ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขายลูกหมา บูลลี่บ้าน ๆ
  • ไม่ได้ตั้งใจผสมครับ ตอนไปทำงานต่างจังหวัดมันแอบทับกันครับ
    เกิดมา 3 ตาย ไปหนึ่งเหลือ 2 ครับ
    เพศผู้ทั้งคู่ครับ คนที่จ้องจะด่ากรุณาอดใจเดี๋ยวนะครับ
    ด้วยเหตุดังกล่าวจะไปปล่อยวัด หมาผมเองก็ไม่ได้ขี้เหร่ครับ
    จะเอาแจกก็ดูไร้ค่า เสียหมาพิตบูล
    ขายแพงก็ด่า ขายถูกก็ดูถูกเหยียดหยัน
    เก็บไว้ไม่ได้ นักลากที่บ้านก็เยอะ ตัดใจขายครับ
    ส่วนเรื่องใบ อย่างที่บอกครับ ผมเองไม่ได้ตั้งใจผสมในชุดนี้ เลยไม่ได้ทำใบ ( เชิญพี่ที่จ้องเสียบ เล่นงานตามสบายครับ ) แต่คอกหน้าผมรับประกันครับ อยู่กับพิตบูลโซนมานาน รักที่แห่งนี้ แต่ก็ต้องขออนุญาตไม่ปฏิบัติตามกฏสักครั้งครับ ขออภัยมา ณ ที่นี้ครับพี่มาร์ค
  • ไม่ตั้งใจ แต่มันก็ออกมาแล้วนิครับ ทำใบให้เขาสัหหน่อย จะเป็นไรไป
  • มาดูกันว่าแบบบ้าน ๆ ของผมพอดูได้กะเค้าบ้างมั๊ย
    M 1
    image
    image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9509 (Small).JPG 40K
    IMG_9510 (Small).JPG 46K
    IMG_9544 (Small).JPG 48K
    IMG_9579 (Small).JPG 42K
    IMG_9533 (Small).JPG 45K
  • ไม่ตั้งใจ แต่มันก็ออกมาแล้วนิครับ ทำใบให้เขาสัหหน่อย จะเป็นไรไป
    -------

ขอบคุณที่เข้าใจครับ
    ผมจะทำใบ abc ให้นะครับ ทั้งสองตัวเลย
    แต่มันก็จะเป็นโนเรคคอร์ดนะครับ ขอบคุณมากครับ
  • ถ้าไม่ติดว่าปีหน้าที่เชียงใหม่ผมจะขออยู่ในรางลากเป็นอันดับท้าย ๆ ใกล้ ๆ กับบรูตัสให้ได้
    ผมคงเก็บไว้ทำบูลลี่สายลากเหมือนกับจากัวร์ครับ แต่ปีหน้าผมจะอยู่เป็นคนท้าย ๆ ให้ได้เลยต้องเป็น
    เรดโนสไซต์ใหญ่ ซึ่งไม่สามารถเก็บเจ้าสองตัวน้อยนี้ไว้ได้ครับ
  • M 2 ครับ
    ตัวนี้ออกแนวสปอร์ตกว่านิด ๆ ครับ
    image
    ด้านข้าง
    image
    ด้านหลัง
    image
    ด้านหน้า
    image
    ด้านหลัง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9625 (Small).JPG 48K
    IMG_9623 (Small).JPG 43K
    IMG_9619 (Small).JPG 31K
    IMG_9630 (Small).JPG 33K
    IMG_9632 (Small).JPG 33K
  • ฝากพิจารณาครับ
    ไม่ชอบก็ผ่านครับผม
    สายทางแม่หมาครับ
    ขออนุญาตประธานมิ้งด้วยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    245658.jpg 72K
  • สนใจติดต่อ 086-923-3092 บอยเชียงรายครับ
    ตัวละ 8,000 บาทครับ รับเองได้มีส่วนลดให้ครับ
    ลูกหมาอยู่ตัวเมืองเชียงรายครับ
    สอบถามได้ครับ

ขอบคุณพี่มาร์ค และพื้นที่ดี ๆ แห่งนี้ครับ
  • จอง M1 ค่ะ เดี๋ยวจะแวะไปดูค่ะ ^^
  • ตามนั้นครับน้องนุ่น
  • M 1 ปิดการขายครับ
  • M 2 รอคอนเฟิร์มจากน้องจากอยุธยา