ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คนหัวใจ (พิต) ไม่แพ้
  • ใครอย่ามากล่าวหานะว่าเจ้าภาพ... พิต นอร์ท ไม่มีถ้วยติดมือในงานนี้

ที่2 ที่3 จากรุ่น 20-24กก โดย แยงกี้ คิตตี้ ของคุณเป้ มาดีจริงๆ รูปภาพผิดถูกยังไงขอโทษด้วยนะครับ :063:

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1517.JPG 188K
    IMG_1518.JPG 200K
    IMG_1677.JPG 202K
  • เห็น บรรยากาศ แล้วคิดถึงมาก :)

สนามหน้า รุ่น 37 - 40 JUNIOR พร้อมรบ

ขอบคุณซัน สำหรับสถานที่ คุณ รัต สำหรับข้อมูล IMPORT ครับ
  • ก่อนไปชม นักกีฬา ตัวอื่นที่ลงแข่งในครั้งนี้
    ขอมอบแชมป์ ออฟ เดอะ แชมป์ ให้แฮนเลอร์ หนุ่มผู้กุมบังเหียนพิตบูลโซน ท่านนี้หน่อยนะครับ

(หรือใครจะเถียง คริ คริ ดูเอาเอง พี่อาทูลศรีว่าร้ายแล้ว เจอ แบบนี้มีหง่อยเลย ฮ่าฮ่า :-D :019: )

image
    image

สังเกต การส่งสายตา... น้องสาวด้วยเน้อ

image
    image
    image
    image

อย่ามองตาได้มั๊ย ถ้าเธอไม่แคร์ อย่าสบตาตาได้มั๊ยถ้าเธอ...เอิ๊ก เอิ๊ก :m04:

image

image
    image

จบกระทู้นี้ อย่าขับผมออกจากพิตบูลโซน นะครับพี่ มาร์ค เอิ๊กๆๆๆๆ :"> :* :p
    ไฟล์แนบ
    IMG_2335.JPG 184K
    Copy of IMG_2337.JPG 203K
    IMG_2333.JPG 193K
    IMG_2330.JPG 177K
    IMG_2332.JPG 180K
    IMG_2328.JPG 142K
    IMG_2288.JPG 141K
    IMG_2291.JPG 143K
    IMG_2286.JPG 140K

• มาเฟีย ผู้ทรงพลัง ขนาดบอกว่าพี่ป่วย พี่ป่วย สภาพร่างกายแค่ 70 % เองนะเนี่ย :m01: :m01: :m01:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2287.JPG 183K
  • image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2344.JPG 187K
    IMG_2347.JPG 173K
    IMG_2346.JPG 176K
    IMG_2348.JPG 158K
    IMG_2353.JPG 164K
    IMG_2352.JPG 179K
    IMG_2356.JPG 158K
    IMG_2358.JPG 150K
    IMG_1668.JPG 161K
    IMG_1664.JPG 185K
    IMG_2355.JPG 164K
  • ชอบมากครับ กับ ทุกๆคำในประโยค เหล่านี้ ของพี่มาร์ค :063:

Pitbullzone มีนาคม 23 Permalink

ความยิ่งใหญ่ในสนามแข่ง ไม่ใช่ผลแพ้หรือชนะเพียงอย่างเดียว
    บางคนชนะในความพ่ายแพ้ บางคนพ่ายแพ้มาตลอดแต่กลับยิ่งใหญ่กว่าผู้ชนะ
    กิจกรรมลากน้ำหนัก เรามีเป้าหมายเพื่อ สานสร้างมิตรภาพ ส่งเสริมความสามัคคี
    สนับสนุนความมีน้ำใจ และส่งเสริมความมีสปีริต ให้ รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย

วันนี้พวกเราเดินทางกันมาไกลมากแล้ว หากหันหลังกลับไปมองเส้นทางที่ร่วมฝ่าฟัน
    มันรู้สึกภาคภูมิใจ ผมก็อยากให้ทุกท่านช่วยกันรักษาสิ่งๆดีๆเหล่านี้ไว้นะครับ :033:
  • นึกว่าจะไม่มีใครลงภาพ เดอะกรามเทพเสียแล้ว แต่ไม่กล้าขอเพราะไม่ได้ถ่ายเลย
    ขอบคุณท่านสู้มากๆครับ :063:
  • อั้ยหย่ะ JUNIOR เล่นสะหมดกองเลย

เห็นพี่มาร์คยิ้มแบบมีเลศนัยว่า หึๆๆๆ มาแน่ครั้งนี้ :013:
  • เก็บความพ่ายแพ้มาเป็นพลังนะครับ :062:
  • ขอชื่นชม และ ปรบมือ ดังๆๆๆๆ ใหเก่ นักกีฬา และแฮนเลอร์ ทุกๆท่าน

:006: :006: :006: =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> :006: :006: :006:

ผู้ชนะ คือ ผู้กล้า แค่เริ่มคิด.... ชนะใจตนเองแล้ว

แน่นอน เมื่อเรารักเขาเข้าแล้วเขาไม่ยอมรักตอบ ก็ต้องเจ็บต้องช้ำไป
    แน่นอน ถ้ามันเป็นเกมอะไรสักเกม ก็ต้องมีคนเสียใจ
    แต่การแพ้ เพราะไม่เคยได้ลงแข่ง น่าเสียดาย น่าเสียดาย

อย่าเก็บมันไว้ อย่าปิดมันไว้ เมื่อไปเจอใครที่แคร์
    ไม่อยากเอ่ยยิ่งช้ำ ไม่อยากแข่งยิ่งแพ้ และคนที่เราแคร์ไม่มีวันรู้เลย

ฉันเอง ได้แต่ฝันได้แค่นี้ เพราะว่าใจขี้ขลาด พลาดสิ่งที่แสนดี เสียดาย ที่มัวไปกลัวตัวเองช้ำใจ
    เมื่อรู้ก็สายทุกที ก็การแพ้ เพราะไม่เคยได้ลงแข่ง น่าเสียดาย น่าเสียดาย

อย่าเก็บมันไว้ อย่าปิดมันไว้ เมื่อไปเจอใครที่แคร์
    ไม่อยากเอ่ยยิ่งช้ำ ไม่อยากแข่งยิ่งแพ้ และคนที่เราแคร์ไม่มีวันรู้เลย

ไม่อยากเอ่ยยิ่งช้ำ ไม่อยากแข่งยิ่งแพ้ และคนที่เราแคร์ไม่รู้เลย

http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=9Q_ya2v1_EE

ยินดี กับ " ผู้ชนะใจตนเอง " ทุกท่านครับ :063:

กอลั่ม จากเชียงราย หรือเอ๊ะ... !?
    image

นิวเคลียร์ & อาท พิตบูลโซน นนท์ :063: เชียร์ออกนอกหน้า :-D
    image

ไม่แน่ใจ แยงกี้ หรือ คิตตี้ เชียงใหม่
    image

น้องมอส & สกั๊ต พิตนอร์ท
    image

ยิ้มหวาน & อ. เชฟ พิตนอร์ท
    image

ไลแค่น & น้องเบส นครสวรรค์
    image

มดแดง & อู๋ เลย แห่งอีสานทีม
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1516.JPG 212K
    IMG_1521.JPG 195K
    IMG_1548.JPG 193K
    IMG_1535.JPG 199K
    IMG_1522.JPG 212K
    IMG_1527.JPG 177K
    IMG_1562.JPG 217K
    IMG_1678.JPG 219K

• โกโก้ & ซัน พิตบูลโซน นนท์ ทีมนี้เค้าสุดยอดกันจริงๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
    image

เสือน้อย เทพธิดาวารี & เจมส์ มาดีเกินคาด พิตบูลโซน นนท์ :o027:
    image

ซุปเปอร์ เจคอป & น้องเบน มาไกลจากเกาหลี เอ๊ย! ขอนแก่น อีสานทีม

image
    image

ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_1670.JPG 202K
    IMG_1554.JPG 211K
    IMG_1568.JPG 198K
    IMG_1599.JPG 156K
    IMG_1611.JPG 215K
    IMG_1699.JPG 210K
    IMG_1603.JPG 206K
    IMG_1604.JPG 184K
  • อะแจ็ก & มิสเตอร์เคส พิตบูลนานาชาติ :X
    image
    image

ข้าวสวยและยอดรัก & หนึ่ง ยังเตริ์ก :063:
    image
    image

เสือเตี้ย & พี่สมพงษ์ ทีมงานเจ้าภาพ ผู้เสียสละ :m01: :m01: :m01:
    image
    image

เชียเรอร์ & เรียกโดย..จีน โปรโมเตอร์ใหญ่ คุณเอกแห่งพิต ปราจีน :063:
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1599.JPG 156K
    IMG_1699.JPG 210K
    IMG_1615.JPG 209K
    IMG_1605.JPG 203K
    IMG_1570.JPG 169K
    IMG_1571.JPG 204K
    IMG_1632.JPG 175K
    IMG_1554.JPG 211K
  • เห็นภาพบรรยากาศแล้ว สดใส สดชื่น ดีใจ ชอบใจ หัวเราะฮ่าๆๆๆขอบคุณนะครับสำหรับภาพสาวสวยๆที่เอามาลงให้ดูคับ
  • นอนหลับฝันหวานอย่างมีความสุข อีกซักเดือนคงยังไม่จาง ขอบคุณน้ำใจนักกีฬาทุกๆท่านอีกครั้ง
    ม่วนแต้ๆครับ
  • แม่นแล้ว
  • แต้ก่ะ
  • ม่วนงันสันเล้ากั๋นแต้ๆครับพี่น้อง เห็นภาพแห่งความสุข สนุกสนาน.
    ทีมงานเราก็หายเหนื่อยกันเลยครับ หนาวนี้คงต้องจัดอีกสักรอบดีไหมเอ่ย

เห็นภาพคู่ป๋ากะน้องบิว ศิลปินสาวเมืองล้านนาแล้วไม่ทราบว่าจะมีอัลบั้มคู่ออกมาบ้างไหมครับ
    แมวมองแอบกระซิบมาว่า สมาชิกบางคนออกอัลบั้มได้สบายเลยครับ

• เช่นกันครับ ทีมงานทางเหนืออบอุ่นมากๆๆเหมือนกัน และพิเศษน้องเก่ง เชียงใหม่ด้วยครับ วิ่งทุกหน้าที่ ทำทุกตำแหน่ง ทั้งงานแข่ง งานนอก ทั้งบริเวณที่พักค้างแรม ก็อิสระ เสรี ยังกะอยู่สวนอยู่บ้านตัวเอง บรรยากาศดี สถานที่ธรรมชาติ น้องหมาก็สบายใจครับ
  • อยากแข่งทุกเดือนเลยจริงๆ ไม่มีรายการแข่ง ก็พาลขี้เกียจซ้อมไปด้วย
  • ซ้อมมากเหนื่อย แค่ หนึ่งอาทิืตย์ ก่อนแข่ง แข็งเป้นแข็ง คริ คริ คริ
  • ขอบคุณ ฮูป น้องยิ้มหวาน ครับผม :033:
  • ขี้โม้ แถ้ๆ สนามหน้าจะเอาให้นั่งคอตกเลย

แพ้ใครก็แพ้ได้ แต่อย่าแพี้เดอะกรามก็แล้วกัน เละเป็นโจ๊กแน่ๆ ฮา ...
    เดอะดุ๊ก มันใหญ่กว่าก็ยังมีข้ออ้าง บารอนแชมป์เก่าแพ้ก็ไม่เสียหาย

แต่ถ้าหวยออกที่กรามล๊อค คงถึงหยอดน้ำข้าวต้ม กร๊ากกๆๆๆ
  • พี่สู้ครับไม่มีภาพไลแคนตอนอยู่บนรางหรอครับ ภาพนี้อายคนอื่นเค้า 55
  • ขอโทษ น้องเบส จริงๆคร๊าบบบบ หาไม่มีเลย
    แต่จุดประสงค์อยากลงภาพ เป็นเกียรติ ให้นักกีฬา ที่ลงสนามแข่งทั้งหมดครับ ^:)^ :X

ขออนุญาต แก้ตัว ลงภาพน้องเบส สุดหล่อ และไลแค่น จอมพลัง
    เป็นกำลังใจให้ในสนามหน้าเมืองทองนะครับ สู้ สู้ ทาเคชิ สู้ต่อไป ฮ่าฮ่า :033: :062:

image

ครอบครับอบอุ๊น อบอุ่น

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1496.JPG 232K
    IMG_1394.JPG 197K
  • ไลแค่น นครสวรรค์ เติมความแข็งแกร่ง เพิ่มประสบการณ์บนรางอีกนิด สื่อคำสั่งอีกหน่อย รุ่นใหญ่มีสิทธ์อลเวงไม่เบา
  • เพียง " เรามีเรา " สบายมากครับ พ่อหนุ่ม :033:
    image

หวานหมู แน่ๆๆๆ :X
    image

GO! GO ! GO!
    image

บาร์ซ่า และ แมน

คู่นี้มาดีสมบูรณ์ น่าจับตามองอย่างที่พี่ปธหนุ่มว่าไว้ จริงๆ เสียดายเที่ยวนี้
    ไม่ระเบิดฟอร์ม เท่าที่ควรด้วยสาเหตุ แมนเลือกคนรั้งท้าย ทำให้บาร์ซ่า เสียวโดนระเบิดท้าย 555

อย่าว่าเค้านะ เอ็ม ภาพมันฟ้อง ลิปปาก สมฉายา พญา... จริงๆ :-))

image
    image

ดูซิ! บาร์ซ่า ถึงกับอึ้งเลย :033: :X

มันต้องอย่างนี้
    image
    image

ว่าถึง น้องเอ็ม เฮ้อ ! ไปสัมผัสเดอะกรามก็นะ ผลเลย อย่างที่รู้ๆๆกัน :-)) :p
    image

ดุ๊กดิ๊ก อีกล่ะ ผลงานเอ็มทั้งน้านนนนนนน

image
    image

เล่นเอา ฮีโร่ มึนๆไปเหมือนกัลล์เลย ขำๆๆ นะ .. เอ็ม ฮะ :m87:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1624.JPG 187K
    IMG_1622.JPG 194K
    IMG_1623.JPG 205K
    IMG_1769.JPG 221K
    IMG_1770.JPG 231K
    IMG_1737.JPG 221K
    IMG_1738.JPG 207K
    IMG_1655.JPG 175K
    IMG_1683.JPG 226K
    IMG_1686.JPG 218K
    IMG_1763.JPG 218K
  • น้องเอม น้องแมน ทำดีมากเลย งานเมืองทองขออีกหนึ่งสนามนะครับ 55555555555
  • เอ็ม.......................อืม.......หนักหน้านะเรา อิ อิ
  • มีหนึ่งเรื่องที่อยากแจ้งให้ทราบครับ

เนื่องจากหลังจบการแข่งขันและสมาชิกเราได้มีการขนย้าย สิ่งของและสุนัขออกทางประตูหลัง แต่ก็มีสมาชิกของเราบางท่านได้ทำพื้นฮอลล์ ซึ่งเป็นพื้นเคลือบอีพ๊อคซี่ เป็นรอยทางยาว จากการลาก กรงสุนัข (เจ้าหน้าที่ รปภ.เป็นผู้เห็นเหตุการณ์) ทางห้างจึงแจ้งมาขอให้เราต้องชดใช้ค่าเสียหาย และผมก็ได้ดำเนินการ ชำระไปแล้วเป็นเงิน 5,000 บาท

ที่แจ้งมานี่ ไม่ได้มีเจตนาจะตามไปเก็บเงินจากใคร หรือต้องการกล่าวโทษโทษใคร แต่อยากขอความร่วมมือจากพวกเรา ว่า ในการจัดงานครั้งต่อๆไป โดยเฉพราะการเข้าใช้สถานที่ของคนอื่น ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากขึ้นอีกสักนิด เราไปใช้สถานที่เขาก็อย่าให้ช่วยกันดูแลรักษาให้เหมือนกับเป็นบ้านของเรา และอย่าเขามาว่าเราตามหลังได้ครับ

ขอบคุณทุกท่านสำหรับความร่วมมือโดยดีเสมอมา :063:
  • โห่ เหรอครับพี่ เป็นว่าพวกเราต้องตระหนักนิดหนึ่งครับ แต่วันนั้นก็มีหลายกลุ่มเคลื่อนย้ายสัมภาระนะครับ ทั้งบูทงานออกร้านต่างๆๆเห็นกันจ่าละหวั่น ไม่แน่ใจว่าจะกลุ่มไหนอย่างไร ส่วนของพวกเราส่วนมากก็บอ็กมีล้อ หรือไม่ก็กรงมีล้อ และออกทางประตูหน้างั่นรอดไป คริ คริ คริ
  • ขอบคุณมากครับพี่สู้ จริงๆแล้วก็อยากให้มีรูปเจ้าของติดกล้องเหมือนคนอื่นๆเขาบ้างแหละครับ หมาผมดันไม่ทำงานซะงั้นรูปบนรางเลยไม่มี
  • ทำไมจ่ายแพงจัง ห้าพันเยอะไปหรือเปล่าคับ หรือว่ามันเป็นรอยเยอะเหมือนกันคับ ก็เลยต้องจ่าย คนทำน่าจะรู้นะว่า ควรหรือไม่ควรแบบนี้ก็เดือดร้อนคนผู้จัดตายห่าฮ่าๆๆๆ
  • มันเป็นรอยจริงๆครับ เพราะก่อนออกมา ทางเจ้าหน้าที่ก็พาผมไปดูร่องรอยความเสียหาย มันเริ่มจากจุดที่พวกเราตั้งบ๊อกกันจริงๆ ตอนแรกเขาจะคิดค่าซ่อมเป็นตารางเมตรเสียด้วย แต่ผมต่อรองว่าใครทำผมไม่ทราบจริงๆ แต่ในฐานะคนจัดงานเมื่อเกิดเรื่องเสียหาย จะปฏิเสธความรับผิดชอบก็คงไม่ได้ เขาจึงเรียกมา ห้าพันบาทครับ
  • โอ้พี่สู้..!! ว่าพี่เอ็มของกระผมซะเสียหมด55

มิน่าล่ะบาซ่าส์ผมพอพี่เอ็มปล่อยสายลากเมื่อไหร่รีบหันหลังมองทันที หางเนี่ยจุกตูดตลอดเลย555(เหมือนกลัวอะไรสักอย่าง)อิอิ

เดอะดุ๊ก เดอะกราม บาซ่าส์ หรือท่านอื่นๆงานหน้าโปรดระวังชายชื่อนี้..เอ็ม(16).. รัวลิ้นสัมผัส55 เพราะสัมผัสตัวใหนตกรอบหมด55..

พี่ไพฑูลย์ที่เคารพครับ..หลอกเด็กมันบาปนะครับบบบบบบบ

พี่ประธานหนุ่มครับ คำถามที่ถามผมสุดท้ายก่อนจะกลับ ตันสี่จะลากใหม..? มันยังติดในหัวผมอยู่ทุกวันนี้ครับ :028:

ตกลงทั้งหมดเนี่ยเป็นเพราะพี่เอ็ม ชิมิ55
    (ขำๆนะครับพี่เอ็ม)
  • เรียนุทุกท่านที่ถ่ายรูปสวยๆไว้ รบกวนเก็บภาพต้นฉบับไว้ให้ด้วยนะครับ จะทำรวมเล่มให้ครับ
  • บิ๊กก็โดนเอ็มลูบหัวตอนลาก ตันสี่ อิอิ :030:
  • ั่นั่นไง เอ็ม ทำอีกแล้ว กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทุกคนกำลังพูดว่า เอ็มคือตัว ซวยใช่เป่า ฮ่าๆๆๆ
  • ฮ่าฮ่า :-)) :-)) :-))

อยากแก้ต่างให้ อยากให้กำลังใจนะเอ็ม แต่เห็นสีปาก กับ แววตา ทรงผม แล้วรับไม่ได้จริงๆๆ :p :027:

image

:o027: :o027: :o027: งานเมืองทอง เปิดตัวไปเลย น้อง :-)) ด้วยเพลง I will survive :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_2350.JPG 178K
  • โปรโมทเตอร์ใหญ่ เจ้าค่ายพนมไพร เอ๊าะเย๊าะอีสานทีมตัวจริง ใช่มั๊ยครับ เล้ง ?

image

โลโก้ เรดบูลลี่หน้าย่น เสียดายมีอาการฮีสสโตกก่อนวันแข่งระหว่างเดินทางไม่งั้นนะมีลุ้น
    image
    image

น็อตตี้ ตัวเล็กใจใหญ่ พลังหมัดเมาจากลุงแดง ฮ่าๆๆๆๆ :-))
    image
    image

บรองโก้ จอมพลัง น่าจับตามองมากงานเมืองทองใครพลาด เจ้านี้รอเข้าป้ายแน่น
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1557.JPG 153K
    IMG_1590.JPG 208K
    IMG_1582.JPG 221K
    IMG_1849.JPG 205K
    IMG_1673.JPG 206K
    IMG_1700.JPG 210K
    IMG_1947.JPG 183K
    IMG_2067.JPG 179K
    IMG_1853.JPG 182K
  • ขอบคุณพี่มาร์ค ครับ ดูแลสมาชิกและเรื่องราวของชาวพิทบูลอย่างดีครับ :063:

ปล.เราต้องช่วยกันนะครับเพื่อสังคมที่ดีของพวกเราชาวพิทบูลโซน

• ขอบคุณภาพสวยๆคับ
  • :/ งานหน้าหรืองานไหนๆ เราต้องช่วยกัด สอดส่องดูแล ระวังสถานที่ช่วยกัน เพื่อไม่ให้เกิดความเสียหายอีก
    เพื่อจะได้ไม่เกิดปัญหา ตามมาในภายหลัง
  • พิมพ์ตกตลอด ถึงว่าวิชาภาษาไทย เกรด 1 เฮ้ยยยย
  • วันนี้ เราเดินไปด้วยกัน เรียนรู้ไปด้วยกันครับ ท่านประธานหนุ่ม ต่อไปมันต้องดีขึ้นเรื่อยๆ
    เราทุกคนล้วนเคยทำผิด แต่ผิดแล้วต้องแก้ไข และ ไม่ทำผิดซ้ำในเรื่องเดิมๆครับ :063:
  • :063: เรื่องมีสาระ นะพี่

-ต่อไปเรื่องไ้ร้สาระ ยังจะมีัอีกครับตัวที่เคยทำผิด แล้วยังจะทำอีกที่สนามเมืองทองครับ เช่น ลากไม่สมกับการซ้อม หรือเรียกว่า "หมู สนามจริง สิงห์สนามซ้อม"555 และ "ฉันไม่เดินนะ ใคร ใคร ใครจะทำไม่ " โด่ ไม่แน่นี่หว่า ไม่เห็นกล้ากับฉันเลยนิ55555555 และอีกตัว ออกตัวล้อฟรีที่ตัน 1600 จอดสนิด แต่สนามเมืองทอง เขาทำไว้แล้วเด้อ 1,700 แบบชิวๆๆๆ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พวกนีแหล่ะ ล้วนจะทำผิดซ้ำสองคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆ