ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่จุ๊บหายไปไหนครับ
  • ไม่เห็นเลย
  • พี่แป๊ะ ก็ไปหาที่บ้านเลยดิพี่ เดี๋ยวนี้เห็นแก นานๆ มาตอบทีนะพี่
  • อยู่ ครับ

แป๊ะ ซิ หายไป
    เห็นไปแซวสาวๆอยู่ไม่ใช่หรือ

มะม่วงที่เอามาฝากอะย่อย ครับ
    หรือว่ายัง ไม่หาย ต๊กใจ ตอนมาหาพี่คราวที่แล้ว
    ดีนะ ปล่อยอี coco วิ่งไปหาแฟน ไม่ ปล่อยไอ้ taro ไป

ถ้าปล่อย มัน สงสัย มันกระโดด หมอแก้ม แฟน แป๊ะแน่เลย
    มันโดดสูงจิงจิง ฮ่าฮ่า........พี่ฝึกมันไว้ หอมสาวๆ โดยเฉพาะ

สังเกตไม๊ ทำไม อีCoCo มันตรงไปหาแฟนแป๊ะอย่างเดียว?
    ทำไม ไม่ไปหา แป๊ะ ที่เคยเล่นกับมัน ?

หยก พี่ไม่ได้ไปไหน ครับ
    เพียงแต่ว่า วันหยุดเยอะ เท่านั้นเอง
    ว่าแต่ว่า เมื่อไหร่ นัดเจอสังสรรค์ กันหล่ะ?
    ไฟล์แนบ
    funny-dog-picture-biker.jpg 89K
  • โฮ่ๆๆๆ ตอนนี้กำลังลุ้นว่าจะโชคดี จบปีนี้หรือเปล่าครับพี่ ถ้าลงตัวเนี่ยแหมต้องฉลอง 555+
  • สวัสดี พี่จุ๊ฟ หวัดดี หยก กลับมาอยู่ทางใต้ โคตร เบื่อเลย เว็ปไชด์ก็ไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร่งานเยอะมาก
    ไว้มาเที่ยวสุราดเมื่อไหร่ จะเลี้ยงเอง อิอิ

คิดถึงเจ้า COCO ข้าวเหนียวหมูปิ้ง จัง มีโอกาศจะขึ้นไปหาน๊ะหยก
  • โฮ่ๆๆๆ วันที่ 26 นี้จะไปเที่ยว พงัน กะ เพื่อน ลงเครื่องที่สุราษฏร์ แถวๆสนามบินมีอะไรให้ทำมั่งพี่โต้ง

เพราะว่าได้รอบเครื่องคนละเวลากับเพื่อนต้องรอมันตก 3-4 ชม. สนามโ กคาร์ท ห้างดูหนัง น่าจะมีมั้ง

ว่าแต่หายไปนาน งานเยอะแสดงว่า กำลังรวยสินะเนี่ยพี่โต้ง 555+
  • ยังไม่รวยอ่ะ หยก สนามบินที่สมุยไม่เคยไปสะด้วยสิ จะมาเที่ยว ฟูนมูลเหรอ วันที่9 อ่ะฟูนมูล
  • สวัสดี เช่นกันครับ
    หายไปนานเลย มา กทม. เมื่อไหร่บอกด้วย
    หาเพื่อน ดริ๊ง แก้เครียด กันหน่อย

โต้ง หยก เค้าถามสนามบินที่สุราด ไม่ช่าย ที่มุ๋ย

หยก สนามบินที่ สุราด มันชอบ มีฝนตกบ่อยๆ เวลา ลง มันส์ ปน เสียว จิงจิง
    รอเพื่อน ที่สนามแหล่ะ เข้าเมือง อีกหลาย โล หรือ ไปเดิน co-op ที่สุราดก็ได้ กำลังมีงาน นะ ถ้าจำไม่ผิด
    แล้วฝาก สมุน ไว้กับ ใคร ล่ะ พาดอกคูณ ไปด้วยปะ ถ้าไม่ได้ไป
    เดี๋ยว ยุ ให้ดอกคูณ หนีเที่ยวเลยดีกว่า
  • คูณ ไม่ไปครับพี่ เพราะอันนี้ไปกับ เพื่อน แล้วคูณไม่หยุดด้วย

ลูกๆ ให้ หม่ามี๊ ดูแลไป ถึงวันเราต้อง โบยบิน แล้ว 5555+
  • ออ ใช่ ที่ที่ใกล้ที่สุดที่จะไปเที่ยวได้ก็ต้องเป็น CO-OP ที่พี่จุ๊ฟ บอก เพราะพูดตรงๆน๊ะสนามบินที่สุราดราดมันไกลจากตัวเมืองมากๆๆ

พี่จุ๊ฟเห็นรูปบ้านพี่ ในกระทู้ของพี่ โม บ้านพี่สวยจังเลย อยากทราบจังว่าเสียเงินไปเท่าไหร่ เพราะตอนนี้โต้งพึงวางมัดจำบ้านไปหลังนึงอ่ะครับ
    ราคาบ้านจัดสรรค์ 3.3ล้าน เเต่ภายในยังสู้ของพี่จุ๊ฟไม่ได้เลย
  • พี่ซื้อของเองช่วงหลัง เล่นไปซื้อที่โรงงานเลย หมดเรื่อง

แค่ประตู มั้ง ที่ว่าสวย มีอีกนะหลังคาก็สวย กระเบื้องแพงฉิบเลย
    แต่ตั้งใจใว้เรื่องกระเบื้องหลังคา ต้องแบบนี้

หมดไป 2 นิดๆ เอง
    ไฟล์แนบ
    S5002087.JPG 27K
  • พื้นก็สวย:o020: แหมมมมม ถามหยก:o023: หยก ไปเหยียบมาแล้ว โฮะๆๆๆๆ:o028:

ห้องนํ้าก็ช่าง บรรเจิด:o037::o027::o061: