ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมษาฯ ฮาเฮ ไปทะเลกันดีกว่า ..
  • image

ช่วงนี้อากาศร้อน แต่ก็ตรงกับปิดเทอม อยากชวนเพื่อนเอารูปไปทะเลมาลงแก้ร้อนครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    JAN15.jpg 9K
  • เสาร์หน้า ผมจะไปเกาะเสม็ด ไปนอนผึ่งพุ่งให้สบายใจ แล้วจะเอารูปมายั่วคนที่ไม่ได้ไปนะ ฮิ้วๆๆๆ

image

มีรูปเก่าๆหลายปีแล้ว เราเคยมีมีทติ้งที่บ้านเพ แล้วนำเรือลากบานาน่าโบ๊ตจากชายหากเพไปเที่ยวเกาะเสม็ด มันส์มาก
    ไฟล์แนบ
    DCP02499.jpg 33K
  • ขอให้สนุกและมีความสุขนะครับพี่มาร์คและครอบครัว เดินทางไปกลับปลอดภัยครับ ( เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ ) ;-)
  • เห็นแล้วคลายร้อน เย็นชุมฉ่ำจริง ๆ
  • image
    image

ไปทะเลกันดีกว่า ปล่อยใจให้สุขสันต์
    ไปเลนล่มโต้คลื่น สดชื่นและสมหวัง ไปทะเลกันดีกว่า .... 55

ไฟล์แนบ
    ไทเกอร์.jpg 74K
    Tiger.jpg 27K

• ฟังเพลง เย็นๆ แก้ร้อน

• ดูเพลงนี้แล้วอยากไปนอนเกาะสักสองสามคืน ฮิ้วๆๆๆ
  • ภาพสมัยเก่าๆ ดูแล้วชั่งมีเสน่ห์นะครับพี่มาร์ค ถ้าผมจำไม่ผิด นั้นมัน ไทเกอร์ นะนั่นหน่ะ น่าจะ 10 กว่าปีแล้วนะครับ

ไปเที่ยวทะเลครั้งนี้พากรามเทพไปแทนนะครับ น่าสนุกดีครับ

กางเกงแดง กับ เสื้อเขียว ชุดนี้ เมื่อก่อนเคยเห็นขึ้นเป็นภาพหน้าเว๊ป และลง สวนจตุจักร บ่อย ครับ

ดูแล้วอดคิดถึงและพูดถึงอดีตไม่ได้ครับ นั่งอมยิ้มไปเวลานึกๆคิดๆไปถึงเพื่อนเก่าๆครับ หวานอมเปรี้ยว จริงมั้ยครับพี่
  • วันนี้มานั่งค้นรูปเก่าๆ เห็นแล้วก็นั่งยิ้มคนเดียว
    อาทิตย์หน้าได้ไปเที่ยว เลยเกิดความรู้สึกอยากให้คนอิจฉาครับ 55

image
    ไฟล์แนบ
    songgran 014.jpg 162K
  • ภาพข้างบนนีน่ารักดีครับ แบบว่า ซามูไร พ่อลูกอ่อน แถมมี เรดโน๊ต ด้วย ว้าว !!!!!!!!!!!!!

ถ้าเป็นเมื่อ 10 กว่าปีก่อนนิ ภาพนี้นะบอกได้เลยว่า ใครอ่ะ ? แต่ทุกวันนี้อ่ะนะ ไม่มีคำบรรยายครับ

แฟนคลับบ้างคนยังอยากเก็บใว้เป็นความประทับใจเลยนะครับ " พิทบูลแมน "

• ภาพนี้ถ่ายมาครบสิบปีเดือนเมษานี้พอดี

image
    ไฟล์แนบ
    songgran 017.jpg 172K
  • ด้วยคนครับimage
    ไฟล์แนบ
    SCD41000.jpg 62K
  • ไปเสม็ด เสร็จทุกราย ป๋าไปกับใครไม่รู้...... :-))
  • โชคดีครับบ้านอยู่หัวหิน ไม่ต้องไปไหน 555++(ไม่เปลืองน้ำมัน)

image

image

ไฟล์แนบ
    2012-07-23 18.19.57+++.jpg 219K
    2012-07-23 18.18.22.jpg 224K
  • ท่านกั๊ม ไปกับภรรยาและลูกครับ เสร็จอยู่แล้ว ฮ่าๆๆ
  • ผมไป ทะเลตรังครับ