ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมา ครับ ราคาไม่แพง
  • เปิดตัวละ 4000 พันครับ

ติดต่อ 086 604 3211 โมครับ
  • พ่อ ชื่อจิ้งจก หุหุ
    ไฟล์แนบ
    jkyOpl211208-02.jpg 40K
  • แม่ ชื่อตุ๊กแก จ้า
    ไฟล์แนบ
    ypm3sA150685-02.jpg 39K
  • fm 1 - 4
    ไฟล์แนบ
    fm4.jpg 69K
    fm3.jpg 70K
    fm2.jpg 58K
    fm1.jpg 71K
  • m 1-3

ติชมมมม กันได้น้า
    ไฟล์แนบ
    m33.jpg 60K
    m2.jpg 71K
    m12.jpg 70K
  • m3 =3000บาทพอไหวมั้ยครับ พร้อมจดส่ง
    ถ้าได้โพสบอกหน่อยนะครับก เอาจริง เดี๋ยวโทรติดต่อไปครับ
  • อย่าเห็นแก่เงิน นึกถึงคุณภาพหรือคนที่เค้าเอาไปเลี้ยงบ้างเถอะ แม่งอย่างกับมาไทยเลย 500ยังแพง
  • ไอ้ผีตัวบน มึงไปเสือกอ่ะไรกับเขาอ่ะ เขาขอเงิน เเม่มึงมาเลี้ยงรึไง

เสือกไม่เข้าท่า ควย มี กลัวเวลามึงทำหมามากลัวขายไม่ได้ราคาอ่ะดิ ควยๆๆ

เห็น เขาขายถูกก็กลัวราคาหมาตก

ทุ้ยๆ กูเกรียจขี้หน้าอย่างพวกมึงจริงๆ หลายๆ คน กลัวจัง ทำเป็นบอกกลัวหมามีเยอะเเล้วเกิดปัญหา

กูจะบอกให้ ประเทศไทย อ่ะ ถึงห้ามก็ห้ามได้เเปปเดียว

เเล้วมาทำเป้นคนดี มาห้าม ทำหมาไม่สวย ก็อย่างบอก หมามันก็สวยหมดเเหละหว่ะ

ไม่มีใครทำหมาให้เสียหลอก หมา สายพันธุ์ เดิมๆมันก็ปากเเหลม ตัวผอม นิ

มีเเต่จินตนาการคนเลี้ยงนั้นเเหละ ที่ พยาม หาอ่ะไรเเปลกๆ ใหม่ๆ ให้เเตกต่าง

เห็นหมาบองคนขาย ปาก ไม่สั้น ตัว ไม่ล่ำ ก็บอก หน้าเหมือนหมาวัด เเต่จริงๆ เเล้ว พิทบูล มันก็ มีหลายเเบบ ฟรีสไตร์

ว่าไม่ได้หรอก ว่า หมา เเบบนี้ มันไม่สวย

ส่วนกู ไม่ใช้เจ้าของกระทู้ เเต่หมั่นใส่พวก รู้ดีว่ะ เหี้ย เย้..
  • ผี ตัวที่ 2 อะครับถ้าคนซื้อเค้าพอใจจะซื้อคุณไปยุ่งอะไร และที่สำคัญ แม่หมา นะสวยไม่ใช่เล่นเลยหรือคุณจะเถียง เจ้าของกระทู้ผมแนะนำ ลองเอารูปพ่อถ่ายใหม่มุม ชัดๆมาลงคู่ตัวเมียอีกที ส่วนลูกหมา คุณผี ตัว 3พูดถูก หมามันมีหลายสไตล์ และ ผมบอกได้เลยแม่หมาตัวนี้สวยมากจิงหุ่น แต่ตัวผุ้ ขอดูรูปชัด ลูกหมาก็ใช่ได้ ก็เลือกดูกันเอา ทั้งคอกมัน คงไม่ด่อย หรือสวยทุกตัวผี ตัวที่ 2หัดมีการมองแบบวิเคราะห์ด้วย หมาไร 500 หมาไทย ขายกันยัง1000อัพ ว่าแต่ผีตัวที่ 2มีหมา เลี้ยงสักตัวยัง ยังไง เอามาลงโชว์บ้างนะ มีเงินซื้อไหม คับ หรืออยากได้ ของถูกๆฟรี :m003:
  • จิงคับ...แม่มันสวยจัดเลยคับ......สวยมากๆ เลยหละ่

เห็นแล้วใจสั่นเลยอ่ะ.....
  • ขอชมอีกทีเหอะ.....แม่สวยจัดเลยอ่ะ

ขอดูรูปแม่หลายๆ มุมหน่อยดิ.....อ่อ..อย่าลืมถอกเสื้อออกด้วยหละ

ไม่ต้องกลัวโป๊.....อิอิ
  • เห็นด้วยกับ ผี ว๊ะ ก็มีเพราะแม่งมีคนอย่างพวกมรึงนี่แหละ วงการหมาพิบูลถึงได้ตกต่ำ อ้ายที่เค้าด่ากันก็เพราะพวกมนึงนี่แหละ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6093&page=1#Item_0 ส่วนอ้ายผีที่เอาพ่อ,แม่ มาด่า มรึงไปถามแม่มรึงซิว่า เมื่อคืนแอบพ่องมาหาหมาที่บ้านกู ถึงใจไหม 5 5 5
  • แม่หมาสวยจัดจริงๆ ยอมรับ ขอแสดงควมคิดเห็นหน่อยนึงนะ คนที่เค้าออกมาพูด ว่า ห่วง เรื่องหมาจะออกมาเยอะจนเกินไป เค้าคงแค่ ปราม ว่าถ้าจะผสมให้คิดสักนิด คงไม่ได้มาห้าม เพราะของยังงี้มันห้ามกันไม่ได้ใช่ป่าว ... แต่ถ้า น้าผี บอกว่า ประเทศไทย ถึงจะห้าม ก็ห้ามได้แป๊บเดียว ..... ผมอยากถามว่า แล้วไอ้ช่วง ที่ว่าห้ามแป๊บเดียวนั้น พวกเราจะเอาหมาของเราที่มีอยู่แล้วไปไว้ใหน...??????????????????
  • น่ารักทุกตัวครับ ชอบๆ แต่ว่ามีแล้ว
  • ขอแสดงความคิดเห็นหนอยนะครับ หมานะจะสวยหรือไม่ จะถูกหรือแพงมันแล้วแต่ตัวเราเองว่าชอบแบบไหน พอใจที่จะชื้อหรือไม่ ใช่ไม่ครับ หากเราพอใจชือราคาเท่าไรก็ไม่แพง แต่ถ้าเราไม่พอใจราคาถูกกว่านี้ก็ไม่ชื้อ สะนั้นไม่มีคนผิดหรือถูกหลอกครับ หยุดเถียงกันปันหาโลกแตกเถอะครับ คิดงายว่าพอแม่เป็นด็อกเตอรลูกจะเป็นด็อกเตอรตามไม่อาจเป็นปัญญาออนก็ได้ ถือว่าผมขอร้องแล้วกัน:o030:
  • พ่อจิ้งจก แม่ตุ๊กแก ลูกเป็นจิ้งเหลน หน้าแหลมเชียว
    แซวกันขำๆนะครับ อย่าซีเรียส 555+
  • แม่หมาตัวนี้สวยจริงๆ
  • แต่ยังไง ที่ยัง งง ๆ นะคับ คือแม่หมาสวยจิงๆ และที่ขอดูรูป ตัวผุ้อีกทีอะ เพราะ ถ้าเป็นตัวผู้ตัวนี้ ผมก็ขอพูดตรงๆนะคับ กับเจ้าของกระทู้ว่าเสียดาย คือแม่หมาสวยจิงๆคับ ถ้าตัวเมียคุณสวยจัด น่าจะหาตัวผู้ สวยดีๆทับนะคับผมว่าลูกๆออกมานะจัด ยังไงขอดูรูปพ่อใหม่ได้คับ ภาพถ่ายอาจจะถ่ายมาแล้วมุมไม่สวย
  • ขอบคุณค่ะสำหรับคำติ-ชม

สำหรับรูปด้านข้างจะตามมาทีหลังนะคะ...

ตอนนี้ fm1 ตัวสีขาวล้วน มีคนจองไว้แล้วนะคะ...ส่วนตัวอื่นยังโทรเข้ามาติดต่อได้เรื่อยๆค่ะ

ลองโทรเข้าไปติดต่อดูก่อนนะคะ 086-604-3211 ค่ะ...

fm4 fm2 m2

ลายด้านข้าง...
    ไฟล์แนบ
    5.5.2009 resize.jpg 69K
  • กะแล้ว ว่า ไว้ท์เรดโนส ต้องมีคนสอยก่อน แม่หมาตัวนี้สวยครัย หล่อกว่าพ่ออีกแน่ะ
  • เห็นด้วยครับ ว่าสวยทังพ่อและแม่ และราคาไม่แรงครับ เหมาะกับคนที่เงินน้อยยย ครับ ผมว่าจาหา เรส โนส มาเลี้ยงด้วยเหมือนกัน ถ้ามีตังค์เอาไปแล้ว 55555 แต่กลัวลูกชายที่บ้านจาน้อยใจจจ พิทตัวผู้ 1 ขวบแล้ววว ขอบคุณครับที่ลงรูปน่ารักให้ดู เน้อ
    mui1221
  • ครับ หมาสวยไม่สวยบางครั้ง ไม่เกียวกับพ่อรือ แม่ ทั้งหมดนะครับ การที่พ่อสวย แม่สวย อาจจาไม่ได้ลูกที่สวยเสมอไปนะค้ราบบ เขาจึงต้องมีโปรแกรมการบรีด ขึ้นไงครับ และลูกหมาสวยไม่สวยนั้ก็อยู่ที่การเลี้ยงดูนะคร้บบบ เช่น คุณ เอาหมาที่ตอนเล็กสวยมากไปเลียง แต่คุณลียงไม่ดีเท่าก็อาจจาขี้เหร่ก็ได้ครับ บางรังหมาจาสวยไม่สวยไม่ได้ขึ้นอยู้ที่หมาทั้งหมด แต่คนที่เลี้ยงหมานั้นต้องดูแลหาไห้ดีรับ และไม่เอาเปรียบมา ผิดพลาดประการไดขออภัยไว้ด้วย

จากผู้ด้อยประสปการณ์
    mui1221
  • พ่อหมากะแม่หมา
    เกิดมาเพื่อคู่กันจริงๆ
    จิ้งจก..กะ..ตุ๊กแก
    5555+
  • ลูกหมา เกิด 19 เมษานะครับ

รุปนี่ถ่ายเมื่อ 19 พฤษภา พอดีน้า