ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

... ABSOLUTE 8 BULLIES ... 6xKING SPADE .... 2xKingdom x Promise x Romeo blood run deep ...
  • สวัสดีย้อนหลังวันสงกรานต์ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่านนะครับ วันนี้ก็ขอเอาเด็กน้อยในสังกัด
    มาฝากเนื้อฝากตัวทุกๆท่านอีกหนึ่งตัวนะครับ ^_^

สำหรับเจ้าตัวนี้มีชื่อว่า A Tribute to Black Sabbath .... สำหรับแฟนๆเพลงแนว Heavy Metal
    ก็คงไม่ต้องบรรยายที่มาที่ไปของชื่อมากนะครับ ^_^ สำหรับเจ้าตัวนี้ อายุเข้า 9 เดือนนิดหน่อยครับ
    กับบูลลี่ในสไตล์พอกเก็ต ความสูงที่วัดได้จริงตอนนี้คือ 13.5 นิ้วครับ ^_^

สำหรับสายเลือดนั้น ทางฝั่งพ่อก็คือ KINGDOM LINE'S DARK VADOR หรือในบ้านเราคุ้นปากกันว่า
    เจ้า Hot Sauce จากทางสังกัด PG นั่นเองครับ ส่วนสายเลือดทางแม่ ก็มาจากทางฝั่ง PG CAMP ล้วนๆ
    เลยนะครับ คือ WCG ACE-LINE'S 24KG DOUGH BOI หรือ โดบอยนั่นเองครับ จับคู่กับ KINGDOM'S BLOOD GENESIS ก็ได้ผลลัพธ์ออกมาเป็นแม่ของเจ้า Black Sabbath ที่ชือ PG Camp Bomki นั่นเองครับ

สำหรับตัว Hot Sauce นั้นเป็นการเอา Kingdom มาจัดกับลูกของน้องสาวคือ ลูกของ Promise
    ก็จะเป็น 4xKing Spade และทางสายล่างของ BS นั้น ก็จะเป็น Romeo Blood มาจับคู่กับลูกสาว
    ของ Kingdom เองอีกทีครับ ก็จะกลายเป็น 6xKing Spade อาจจะดูงงๆ

ว่าแล้ว สำหรับ รายละเอียดเพิ่มเติมเชิญเข้าไปที่ Link ของเจ้า Black Sabbath ได้เลยนะครับ

http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=195686

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ทุกๆท่านที่เข้ามาในกระทู้นะครับ และขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็น

ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ไว้สำหรับแบ่งปันข้อมูลครับ ^_^

image
    ไฟล์แนบ
    Black Sabbath Poster 003 800.jpg 64K
  • ....

image

image
    ไฟล์แนบ
    BS 9 months 004 600.jpg 137K
    BS 9 months 005 600.jpg 96K
  • .....

image

image
    ไฟล์แนบ
    BS 9 months 003 600.jpg 181K
    BS 9 months 001 600.jpg 102K
  • ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่เข้ามาในกระทู้อีกครั้งนะครับ ^_^ สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ
  • จิ๊ด.....สวยครับ :063: :063: :063:
  • สายเลือดนี่สุดยอดจิงๆคับ.. :-D
  • ขุนพลแต่ละตัวสุดงามเลยครับตั๊ม........
  • ขอบคุณครับพี่เอ ^_^ รอบหน้าจะหาเวลาอยู่นานกว่านี้นะครับพี่

ขอบคุณครับคุณ Sabay สายเลือด King Spade ในบ้านเราก็มีสวยๆเยอะเหมือนกันครับ ^_^

ขอบคุณครับพี่โต ยังไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับพี่ ^_^
  • อกลึกมากๆเลยครับ
  • ขอบคุณครับคุณอาร์ต ผมก็เพิ่งสังเกตุเหมือนกันครับ ฮ่าๆๆ ^_^
  • สวยครับพี่ตั้ม
  • เห็นเด็ก ๆ แต่ละตัวแล้วน้ำยายไหยเยย....
  • งามแท้ค่ะพี่ตั้ม :063: :063: :063:
    เอาพ่อมาเชียร์ จัด IN BREED เลยดีไหมค่ะ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8467.jpg 106K
  • ขอบคุณครับคุณไก่ ว่างๆเอาพี่น้องมันมาให้ยลบ้างนะครับ ^_^

ขอบคุณครับพี่กั๊ม เด็กๆเป็นไงแล้วบ้างครับพี่ ^_^

ขอบคุณครับพี่จ่า ของพี่ก็เด็ดไม่แพ้ของผมนะครับ ^_^

ขอบคุณครับคุณฝน ฮ่าๆๆๆ จัดหนักเลยนะครับนั่น ^_^

• nice ped next plan breed miagi son!!!!! ;-)
  • ของดำมันดีจริงๆด้วย ^^
  • Thanks bro ^_^ hahaha pls wait for the second heat will come bro ^_^

ขอบคุณครับสุ ดำดีสีไม่ตก ฮ่าๆๆ ^_^
  • ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านอีกครั้งนะครับ

เบื้องหลังภาพหลุดๆ นะครับ ^_^

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    BS Behind the senece 001 600.jpg 139K
    BS Behind the senece 002 600.jpg 161K
    BS Behind the senece 003 600.jpg 152K
  • นาดภาพหลุดยังสวยขนาดนี้เลยอะพี่ตั้ม ตัวจริงๆ งานมากมายแน่นอนครับผม :063:
  • ขอบคุณครับชาญ แต่พี่ว่า ที่โคราชนี่แจ่มๆกว่าเยอะเลยนะครับ แว่วว่า คอนฟิกจ่ายลูกเทพๆ
    เยอะเลยนะครับ ^_^
  • ข่าวล่าสุดตัวเมียหมดแล้วด้วยน่าพี่ตั้ม :-D
  • ฮ่าๆๆๆ รวดเร็วปานกามนิตหนุ่มจริงๆนะครับเนี่ย สงสัยเจ้าของยิ้มแก้มปริแล้วแหงๆ ฮ่าๆๆๆ
  • ของสวยๆงามๆมีมาตลอดเลยนะครับผมพี่ตั้ม =D> :063: เเหม๋พี่ชาญก็ว่าไป ยังอยู่ครบถ้วนคับผม555อิอิอิ B-) ยิ้มไม่ออกครับพี่ตั้มเห็นมันกินเเล้วเเทบร้องอะพี่ฮ่าฮ่าฮ่าๆๆๆๆ :O :022:
  • ขอบคุณครับโอ ว่าแต่ที่ไม่เอามาเปิดตัวนี่ แสดงว่าเป็นจริงอย่างที่ชาญพูดใช่มะ ฮ่าๆๆๆ
    แต่เรื่องกินนี่ของจริงเลย กินอย่างกับโจรปล้น ฮ่าๆๆๆ