ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • หายไปพร้อม pg หรือป่าวก็บ่รู้ เหอเหอ
  • อ้ายผมหายไปตี้บิ๊กซีใครเจอแจ้งด่วนมีรางวัลให้คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ55555555
  • หายจนชินแม่นก่อเก่ง
  • หายตั้งแต่วันนั้น >> จนวันนี้ก็ยังติดต่อไม่ได้เลยครับ ฮ่าฮ่า
    :032: :032: :032:
  • พี่น้องท่านใดที่มีรูปโลโก้ของทีมทั้งเก่าและใหม่ช่วยลงให้ดูด้วยครับ หรือท่านใดที่มีความสามารถด้านออกแบบขอช่วยด้วยครับ
    081-2878707
    ในเดือนนี้จะเปิดร้านใหม่ อยากตั้งชื่อว่า
    " Pitbull club" จุดนัดพบสำหรับคนหัวใจพิทบลู !!! สถานที่และทีมงานพร้อมแล้ว รออีกไม่นานแล้วครับ =D>
  • เปิดเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ :063:
  • รอโลโก้อย่างเดียวครับ
  • หามาได้รูปนี้รูปเดียวครับพี่ พอได้มั๊ยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Pitbull-North.jpg 124K
    Pitbull-North.jpg 113K
  • อยากได้แบบที่จัดงานประกวด ที่ Thinkpark. รูปที่ติดบ้านเสี่ย ส. ใครพอหาได้ไหมครับ
  • ใครพอมีรูปแบบโลโก้ ที่เราทำกับเสื้อสีดำรุ่นแรกๆที่มีหมวกด้วย พอหาได้ไหมครับ
    ท่าจะได้เข้าซุ้มเสี่ยแหมสักรอบแล้วก้า
  • "Pitbull club Chiang Mai "
    แหล่งบันเทิงแห่งใหม่สำหรับ สิงห์เจ้าสำราญที่มีหัวใจพิทบลู..!!!
    สาวๆและโค...ในร้านก็สไตล์พิทเช่นกันครับ
    คิดว่าจะเปิดลองไฟให้ทันก่อนสงกรานต์นะครับ ได้ฤกษ์จริงๆ 26 นี้แน่นอนครับ

• จัดไปครับทั่น สว.ใหญ่ :063:
  • ผมจะตั้งหน้าตั้งตารอเลยครับพี่ อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    578062_10151410462428440_405184140_n.jpg 73K
  • ตามล่าโค... กันดีกว่า อิอิ
  • ไปตวย...
  • แถวไหนครับเฮียใหญ่
  • ร้านนี้ใครไม่พกไม้งัดปาก ห้ามเข้านะ ฮ่าๆๆ
  • เดี๋ยวจะเอาโลโก้ F1 ตัวใหญ่ๆ ติดแทนโลโก้เหล้าเลยนะป๋า
    ถือโอกาสขออนุญาตเจ้าของลิขสิทธิ์เอาโลโก้ Pitbull zone. ติดร้านด้วยนะครับ
    วันไหนมีใครเมาจนสแครสไม่ออกก็จะมารายงานในบอร์ดนะครับ
  • ยินดีเลยครับ ร้านนี้ตกแต่งเป็นบรรยากาศแบบ ยุคคาวบอยตอนไปบุกเบิกอเมริกาก็ดีนะ มีสนามกัดหมาจำลองด้วย เพราะสมัยก่อนกัดหมาเขากันกันตามบาร์เหล้า แต่ใครไปเที่ยวร้านนี้ห้ามพกปืน พกได้แต่ไม้งัดปาก อันนี้จงใจเสนอ เพื่อจะให้พี่ปีเตอร์สม ทำไม้งัดปากที่มีโลโก้พิตบูลโซนไปวางขาย 55
  • ท่านใดมีไอเดียพิเศษ หรือรูปภาพแต่งร้านสวยๆเสนอมาเลยครับถือว่าร่วมด้วยช่วยกัน
    สมาชิกพิทพลูโซนทุกท่านรับสิทธิพิเศษเพรียบครับ
    แต่ว่าตอนนี้กำลังตามหารูปโลโก้พิทบลูล้านนา ที่ทำติดเสื้อกะหมวกรุ่นแรกๆนะครับ ท่านใดพอหาได้ช่วยหน่อยนะครับ
    ตอนนี้บอสอนุมัติแล้ว ถ้าช้าไปเดี๋ยวเปลี่ยนใจจะอดเอานะครับ
  • อ้ายใหญ่ผมบอกล่ะอ่อนไปล่ะนาเอเขาบอกว่าเด๋วหาฮื้อครับอ้ายส่วนตี้ผมตอนนี้คอมตี้บ้านมีปัญหาน่ะครับเด๋วรอช่างมาซ้อมก่อนเน้อครับแล้วจะเซาะฮื้อเน้อครับอ้าย ต่อมหาเจอยังน่ะโลโก้อ่ะเพราะต๋อมมันทำพวงกุญแจตี้เอามาขายงานปีที่แล้วน่ะครัะบอ้าย
  • คอมฮ้อนมีปัญหาเอาใส่บ่อปลากะอ้าย...
    ปี๋ใหม่วัน14 ไผ่ขั้ยมีปัญหา ปะกั๋นแจ่งศรีภูมิ เน้อ...
  • แจ่งศรีภูมิ กี่โมงครับอ้ายสมพง
  • PITBULL Club @ Chiang Mai กะเปิดลองไฟพรุ่งนี้เป็นต้นไปนะครับ เปิดจริง26ครับ
    อยู่ติดกะคูเมืองด้านนอก ตรงไฟแดงข้ามถนนหน้ากาดสมเพชรพอดี
    โซนร้านแว่นทอปเจริญ(กลางคืนจะมีรถตู้สีดำเปิดขายดริ้งอยู่ ชื่อแจ็คแวนครับ)
    มาไม่ถูกโทรถามได้นะครับ 081-2878707
    เปิดช่วงเย็นๆเป็นต้นไป
    แต่ช่วงปีใหม่จัดเต็มครับพี่น้อง
  • อ้ายเกาะว่าน้องล้ำไปลู้ 55555
    เปิ้นห้ามกิ๋นเหล้าเข้าคูเมืองบ่ะจั้ยก่าอ้าย งานนี้ได้กิ๋นอิชิตันแอ๋วปี๋ใหม่เหียล่ะก๋า 55
  • ศูนย์ออกกำลังบริหารตับ ตับ ตับ น่าสน น่าสน ดื่ม 10 จอก แถม 20 จอกป่าวพี่ :-)) :-))
  • เด็กหญิงฟอร์มกำลังมา....... :) :) imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 17.JPG 204K
    Panorama 16.JPG 201K
    Panorama 18.JPG 252K
    Panorama 19.JPG 247K
  • อั้นเอาหน้าร้านอ้ายใหญ่เลยฯตังหลังมีห้องขี้เรียบร้อย
    อิชิตันได๋ล้านซำ้เมาบะส้าง เห้อๆๆๆๆ
    หมาไรตีนใหญ่ดีแท้...วะตาเล็กเสี้ยวหงษ์
  • วันนี้ท่าจะไม่ทันนะครับพี่น้อง
    เอาเป็นว่าพรุ่งนี้หลังสองทุ่มเป็นต้นไปม่วนได้แน่นอน คาราโอเกะก็เตรียมไว้ให้แล้ว
    แสงสีเสียงทำงานได้แล้วแอร์ก็เย็นแล้วเด็กๆก็พร้อมแล้ว
    Let's go!!!
  • เอายาวไปยาวไป 555555555555555
  • กิ๋นร้านอ้ายใหญ่เกาะดีก่ะเวลาโดนด่านเกาะบอกว่ามากิ๋นตี้ร้านสารวัตใหญ่เว้ย อิ้เนาะ 555555555555
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับผมพี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คนครับผม :005:
  • รางลากเคลื่อนที่ จะพร้อมสวัสดีหลังปี๋ใหม่ละเน้อ ขนง่าย ย้ายสดวก วางซีเมนต์ วางหญ้าลากได๋ เลย
    ได้รับการสนับสนุนงบประมาณ จากหัวหน้าทีมพี่สันต์คนหล่อ อะจุ๊กกรู้.....
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    puma.JPG 124K
    ss2.JPG 90K
  • วันนี้ไปดูร้านอ้ายใหญ่มาเวลา2ทุ่ม หาบ่เจอเลยครับ ว่าจะแวะไปส่องดูสาว ๆ ก่อนว่าเด็ดก่อ แต้ไปก่อหาร้านบ่เจอเลยครับ เจอก้าร้านกาแฟ กะ คนโดนรถชน(บ่ตายเน้อครับ) แถมยังเล่นน้ำกั๋นแล้ว
  • ถ้ามาไม่ถูกก็แปลว่าหาประตูสู่สวรรค์ยังไม่เจอละกันนะครับ
    ตั้งหลักที่หน้ากาดสมเพชร
    ติดกะคูเมืองด้านนอกติดกะร้านแว่นตาทอปเจริญ สังเกตุไฟแดงข้ามถนนหน้ากาดสมเพชรด้านนอก
    สงกรานต์นี้จัดเต็มครับ สังเกตุและจับตามองหา
    รถเต่าบิกฟุตเปิดประทุน สีเหลือง คู่กะมินิเปิดประทุนสีเหลืองนะครับ
    ฮ้ายกันสนั่นเมืองอีกแย้ว
  • จัดเต๋มแห็มเมาะ ฮิ้วววววว
  • คันนี้ก่อครับอ้าย อิอิ งาม ๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    564289_104601289739742_627655982_n.jpg 92K
  • ถูกต้องนะคราบ ชุดนี้ไว้ออกล่ายามราตรี กลางวันแดดมันฮ้อน
  • เอาหมู่เฮาร้านอ้ายใหญ่เอาวันไหนดีหา อิอิอิ เส้นนั้นฝรั่งนักจั๋ยบ่ะดีเฮ้ย วันนี้ผ่านไปแถวนั้นพอดีร้านตี้มีโลโก้หน้าคนเกาะอ้ายใหญ่ครับ
  • สวัสดีปีใหม่คับพี่ๆๆน้องๆๆ
    อยากไปจังเลยแต่ได้ขายปืนชีดน้ำกะน้ำแข็งต้องรอไปตอนค่ำๆ
    มาช่วยกันซื้อหน่อยเน้อคับจะได้หมดเร็วๆๆจะได้ไปหาทุกคนคราฟ
    ขายอยู่ตรงข้ามปั๊มบางจากทางเข้าพอดีเลย
  • อยู่ด้านในนะครับติดกะร้านแว่นทอปเจริญ เป็นห้องกระจก ยังไม่ได้ติดป้ายอะไรสักอย่าง แต่มาม่วนกั๋นได้เลย
    กลางวันมีเวทีใหญ่อยู่ข้างหน้า ข่าวว่ามีโคโยตี้เพรียบครับ ถ้าคืนนี้ไผว่างก็เชิญนะครับกลางวันขอบายก่อนแดดมันแรงจริงๆ
  • เล่นน้ำปี๋ใหม่วันแรก ก่อฟาดเคราะห์ไปละครับอ้าย ๆ โทรสับผมหายยยยยยยยยยยย :o034: :o021: :o021: :o021: :o021:
  • อ้ายใหญ่คอนเฟริมมาแล้วว่าใครจะเข้าไปตี้ร้านอ้ายใหญ่วันนี้ช่วงบ่ายๆจะได้เตรียมกับแกลมไว้ครับ
  • มอสสลบเลยกา555555

• ฮ้อนขนาด หมักหมูหมักเนื้อไว้รอกำลังแล้วนิ
    ขอเป็นช่วงเย็นๆค่ำๆนะครับไม่งั้นรถติดเข้ามาไม้ได้แน่เลย ช่วงนี้คงต้องอยู่ร้านที่ลอยเคราะห์รอไปก่อน
  • อยากกิ๋นไข้เมาหื้อเฝ้าหนาบ้าน ขั้ยกั๊บเน้อ..imageimage
    ไฟล์แนบ
    sun3.JPG 243K
    sun2.jpg 300K
  • เออเอ้ยทำบ่ะดีไว้ป่าวผบ.เลยเหื้อเฝ้าหน้าบ้านน่ะอ้าย 555555555555555
  • อุ่นเครื่องไว้เน้อสิงห์นักลาก 5 พค56 ลองรางลากใหม่หน้า บิีกซีดอนจั่นเน้อครับพี่น้อง....imageimage
    ไฟล์แนบ
    sun.JPG 198K
    DSC_0161.JPG 170K