ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใบเพด ABC รุ่นใหม่
  • image

เรียนสมาชิกชมรมมิตรภาพพิทบูลทุกท่าน

เนื่องจากมีคนให้ความสนใจสมัครเข้าเป็นสมาชิกมากพอสมควร ดังนั้นเพื่อพัฒนาคุณภาพให้ดีขึ้น ทางชมรมขออนุญาติเปลี่ยนแบบฟอร์มใบเพดรุ่นใหม่ เป็นสีน้ำตาล โลโก้ เป็นสีทองสำหรับสุนัขที่แจ้งทำใบเพดตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ไว้วางใจและให้การสนับสนุนครับ
    ไฟล์แนบ
    ใบเพด.jpg 80K
  • สวยงาม อยากได้ใหม่ แจ้งหายได้ป่ะนี้ 555555
  • ยินดีมากๆหากใครจะเปลี่ยนใบเป็นรุ่นใหม่ แต่ขอค่าธรรมเนียม 300 บาทครับ กร๊ากกๆๆๆๆๆ
  • image

ผู้ได้รับเกียรติท่านแรก คือ ..... เล็งกันเอาเองนะครับ 55
    ไฟล์แนบ
    เพด2.jpg 80K
  • :063: สวยมากครับ อยากได้ใบใหม่เลย
  • สวยครับ
  • สวยมากครับ
  • ดีใจที่ส่วนมากเห็นแล้วชอบครับ :-D
  • แต่เสียดายกระดาษบางไปหน่อย ต้องขออภัยจริงๆ ตั้งใจเปลี่ยนแบบและเพิ่มความหนาของกระดาษ แต่เกิดความผิดพลาดตอนสั่งพิมพ์ กระดาษจึงหนาเท่าเดิม
  • มีรุ่น All new ด้วย :-))
  • อยากแจ้งเปลี่ยนชื่ออยู่ครับทำใหม่ได้ป่าวครับ :-D
  • ใช่ครับพี่มาร์คกระดาษบางจังครับอยากให้เพิ่มความหนาอีกซักนิดครับ
  • พี่ก็เสียดายเรื่องความหนาของกระดาษครับ แต่เมื่อทำออกมาแล้วและเยอะด้วย คงต้องใช้ไปก่อนครับ อีกนานเลยกว่าจะได้พิมพ์ใหม่
  • เปลี่ยนชื่อเจ้าของและ ที่อยู่ ก็ทำได้ครับ แต่เราเปลี่ยนที่ใบเล็ก ค่าทำ 100 บาท ส่วนใบใหญ่ใช้ใบเดิมตลอดชีวิต ยกเว้นฉีกขาดเสียหายก็ทำใหม่ได้ ค่าทำ 300 บาท

ยิ่งทำกันเยอะ ชมรมก็มีรายได้เยอะ แต่ผมก็มีรายจ่ายเยอะตาม เพราะค่าจัดพิมพ์ ซอง และการจัดส่งเป็นเงินส่วนตัวครับ ค่าส่งตกซองละประมาณ 30 บาท อันนี้ออกเองไม่ได้เก็บจากใคร และไม่ได้หักจากเงินของชมรมครับ
  • ขอบคุณครับ =D> =D> :063:
  • ผมแจ้งทำใบเพ็ดให้ลูกสุนัขไปเมื่อวันที่ 16 แต่ไม่ได้รับเมลล์ตอบกลับเลยครับพี่ ส่งหลักฐานการโอนและข้อมูลเรียบร้อย รบกวนพี่มาร์คช่วยดูให้หน่อยนะครับถ้าทางคนทำได้รับเมลล์แล้วรบกวนให้ตอบกลับให้ผมหน่อย ขอบคุณมากครับ
  • คุณHazal2d0uS รบกวนขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยค่ะ สุนัขชื่อไรค่ะ รายละเอียดรบกวนส่งเมลมาอีกรอบนะค่ะ จะได้เช็คให้ค่ะว่าจัดทำให้หรือยังค่ะ ต้องขออภัยค่ะถ้าหากตกหล่น

ขอบคุณค่ะ ทราย EMAIL:abcdogclub@hotmail.com
  • เบอร์ 086-6236768 ตั้วครับ ส่งรายละเอียดการลงทะเบียนลูกสุนัขไป 10 ตัวครับ เดี๋ยวผมจะส่งเมลล์ไปใหม่อีกครั้งครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ^^
  • สามารถติดต่อขอทำใบ ABC ได้ที่ไหนครับ พอดีเบอร์ที่
    กระทู้ซ้ายมือ ติดต่อสอบถามได้ที่ 0-2914-5354, 086-784-5333 (นก,โอ๊ต)
    ผมโทรไม่ติดหน่ะครับ ขอบคุณครับ
  • วันนี้วันอาทิตย์ครับ ให้พนักงานเขาได้หยุดบ้างได้ไหม ?
  • งามแ้ท้