ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

happy time..ความสุขของกะทิ(แม๊ดด๊อก)
  • :021:สาวสวยมาเยี่ยมบ้าน:021:แหมมันดีจายย:033:
    ไฟล์แนบ
    mo4.jpg 30K
    mo1.jpg 34K
  • :030:เออคนนี้มามัยเนี่ยขัดลาบ:032:
    ไฟล์แนบ
    mo5.jpg 37K
    mo3.jpg 22K
  • :006:คนเน้พ่อผมมม...ฮิ้วๆๆ:005:
    ไฟล์แนบ
    IMG0099A.jpg 10K
  • เจ้านี่นิสัยน่ารักมากๆคับ แต่ดื้อสุดๆคับ ผมเคยไปบ้านอาสุธีพงษ์ เห็นอาบอกว่าปล่อยวันไว้หน้าบ้านนี่รองเท้าขาดตลอดเลยคับ ว่างๆถ่ายรูปมาให้ดูอีกนะคับ ผมชอบเจ้านี่มากๆ ถ้ามีเงินอนนั้นก็อยากซื้อไว้เหมือนกันคับ
  • จาดูๆๆๆรูปเดี่ยวววววว แม็ดอย่างหล่ออ่ะ จากเรื้อนๆมา หูเน่าๆ หน้าขนหายไปแทบ หลังบากมาเลย ตอนนี้ดูดีขึ้นมากเลยนะพี่ แล้วเดวจะไปเยี่ยมอีก นับวันดูหน้าตามัน บ่งบอกถึงความสุขจิงๆเลยพี่ต้อมพี่ป้อม มีคนเอาใจใส่มันก็ดีแบบนี้ ดูหน้ามันดิ "ผมมีความสุขค๊าบบบบบบ..."
  • :018:แถมนิสนะงับ:018:
    ไฟล์แนบ
    mas12.jpg 35K
    mas2.jpg 37K
    mas4.jpg 26K
  • ไอ้แมดด็อก สวย เด๋วเจอกัน

น่าจะวันอังคารเย็นนะนัดกันอีกทีน้อง
  • เคค่ะพี่พรแล้วเจอกันนะโกเด้นนะ...อิอิ
  • เอ...แต่มาอยู่บ้านนี้แม็ดน่ารักมากเลยนะค่ะ ใครมาบ้านถ้ามันอยุ่ในบ้านมันจะเห่าๆๆๆๆ แต่ถ้าเจ้าของพาออกมารุ้จักมักจี่ด้วยแล้ว น่ารักมากๆเลย ไอเรือ่งกัดรองเท้าหรือทำลายข้าวของไม่เห็นมีเลย เหนเจ้าของบอกแต่น่ารักมาก พูดไรฟัง ให้เฝ้าบ้านก้นอนเฝ้าบ้านจิงๆ นอนอย่างเดียวววววววววว..ไม่ทำไรเลย ทำตามคำสั่งเป๊ะ ๆ ๆ 555+
  • ว้า.....เค้ากลับกันแย้วอ่ะ:024:ได้เวลาเฝ้าบ้านแระ
    ....อย่าแหย่โซฮานแม๊ดนะ:016:....เด๋วสวย
    ไฟล์แนบ
    mas3.jpg 43K
  • ลืมบอกไปคับว่าเจ้านี่สามารถสั่งให้นั่งแล้วก็ขอมือได้นะคับ เพราะเวลาผมไปก็จะเล่นแบบนี้แหละคับ บางครั้งมันก็กระโจนใส่พอจับขาหน้ามันไว้มันก็บิดขี้เกียจคับ ชอบนิสัยเจ้านี่มากคับ
  • ถูกค่ะพี่ผี มะวานมันพยายามจะตบหัวโมให้ได้ พยายามเอาขาหน้าก่ายๆๆๆๆ เล่นของสูง- -* ขอมือได้ แล้วที่สำคัญ กินข้าวเรียบร้อยมากๆ ไม่มูมมามเลย ค่อยอ้าปากเคี้ยวๆๆๆ เดววันนี้ชั้นไปหาเธอ แม็ดด็อค5555(พอดีทางผ่านที่ทำงานอ่ะค่ะ เลยแวะไปหาเรื่อยๆเลย ไม่ได้ไปหาอย่างเดียว ไปขโมยต้นไม้เจ้าของร้านมาด้วย 555)
  • :006:ดีคับคุณผีคิดถึงแม็ดด็อกก็มาหาได้ครับ ผมอยู่ในตลาดไม้งาม ถนนเส้นตลิ่งชันข้างๆหมู่บ้านอบอุ่น
    มาหาน้องหมาได้ครับผมยินดีตอนรับ:041: